• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Cấp 2 và cấp 3

Có con thi vào lớp 10 năm học 2013 - 2014 Hà Nội - Phần 1

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 243K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

• 22 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mẹ nào có đề thi thử môn Anh điều kiện của Ams sáng nay không cho mình mượn với ,cám ơn các mẹ nhiều
    • 402 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Sáng nay con mình thi tiếng anh điều kiện đây nhưng làm bài luôn vào tờ đề rồi nên ko có để photo, chán thế. Đề tiếng Anh điều kiện chắc ko khó như thi chuyên. Các con chỉ làm khoảng 1 tiếng là ra hết, tranh thủ đi quanh ngắm trường và ..... ao ước.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,795 Bài viết

• 5,846 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Co va Bong Xem bài viết
    Các mẹ gửi cho mình đ/c mail đi, mình gửi cho các bạn tài liệu ôn văn cho con nhé. Đ/c của mình: mai.nhung1611@gmail.com nhé
    cảm ơn mẹ nó quá
    mình đang cần tìm- đã gửi email cho mẹ nó,
    mẹ nó gửi sớm dùm mình nhé
    hôm trước mới tìm được tài liệu ôn toán của bác chuối hột
    hôm nay thì có mẹ nó
    mừng ko gì mừng hơn
    tặng hoa các bố mẹ này
    Cuộc đời đó, có bao lâu mà hững hờ- Dành hết cho con
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"
    • 908 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Các bạn có nhu cầu xin tài liệu riêng, vui lòng gởi tin nhắn riêng cho người mình muốn xin tài liệu. Mod sẽ xử lý theo quy định của diễn đàn với các ID vi phạm sau nhắc nhở này.
    Mod_GD
    • 1,140 Bài viết

• 1,479 Được cảm ơn

Hi hi tiện chân đưa nốt cho đủ ôn thi....phần hàm số đố thị... phần rút gọn biểu thức và giải toán bằng lập phương trình, hệ phương trình! (không có bài tổng quát) còn hình học và câu cuối thì thôi --có lẽ muộn rồi ôn chắc không kip.
    Xem ôm kiêm gia sư ....cho con của vợ ! Giải toán online THCS...
    Học hành rất gian khổ, không gian được thì KHỔ.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 223 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Mọi người ơi cho mình hỏi. Khi nào thì trường thcs trả học bạ cho các con nhỉ? Phiếu báo dự thi có ghi rõ địa điểm, thời gian thi cụ thể từng môn thi ko? Nhận phiếu ở đâu và thời gian nào. Cảm ơn nhiều.
    • 800 Bài viết

• 2,047 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caychuoihot Xem bài viết
    Hi hi tiện chân đưa nốt cho đủ ôn thi....phần hàm số đố thị... phần rút gọn biểu thức và giải toán bằng lập phương trình, hệ phương trình! (không có bài tổng quát) còn hình học và câu cuối thì thôi --có lẽ muộn rồi ôn chắc không kip.
    Bạn Caychuoihot ơi, mình mới xem được trang này, các bố mẹ nói rằng bạn đã cho mọi người một số tài liệu ôn toán trước, bạn có thể cho mình xin những tài liệu toán mà bạn post trước hôm nay được ko? Cảm ơn bạn nhiều!
    • 1,140 Bài viết

• 1,479 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trăng30 Xem bài viết
    Bạn Caychuoihot ơi, mình mới xem được trang này, các bố mẹ nói rằng bạn đã cho mọi người một số tài liệu ôn toán trước, bạn có thể cho mình xin những tài liệu toán mà bạn post trước hôm nay được ko? Cảm ơn bạn nhiều!
    Ở các trang trước..tôi đã xoá đâu....
    Xem ôm kiêm gia sư ....cho con của vợ ! Giải toán online THCS...
    Học hành rất gian khổ, không gian được thì KHỔ.
    • 142 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Mẹ Bống ơi. Hôm qua con nhà mình hỏi: Bây giờ con chỉ học những ý chính thôi. Học thuộc cả bài khó vào lắm. Học ý chính rồi lúc làm bài phát triển thôi.Tự nhiên mính lại thấy lo lo. Mấy quyển ôn mẹ nó mail cho mình đã in ra rồi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoaithugl; 30/05/2012 vào lúc 10:44 AM.
    Cả nhà cùng yêu con!
    • 1,795 Bài viết

• 5,846 Được cảm ơn

ôi buồn với cháu mình quá- làm toán lại ko có tư duy
    cùng 1 dạgn bài, thay đổi số là cháu cuống
    thế có buồn ko cơ chứ
    Cuộc đời đó, có bao lâu mà hững hờ- Dành hết cho con
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Co va Bong Xem bài viết
    Ok bạn. mai bạn qua nhé. Nt cho tớ trc để tớ ở nhà chờ. Rất vui vì giúp đc các mẹ ít nhiều kinh nghiệm. Các ơn các mẹ đã tin tưởng tớ.
    Năm sau mình có con học lớp 9, Mẹ Co va Bong lam ơn cho minh tai liệu ôn tập văn . Minh cảm ơn nhiều
    • 148 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaithugl Xem bài viết
    Mẹ Bống ơi. Hôm qua con nhà mình hỏi: Bây giờ con chỉ học những ý chính thôi. Học thuộc cả bài khó vào lắm. Học ý chính rồi lúc làm bài phát triển thôi.Tự nhiên mính lại thấy lo lo. Mấy quyển ôn mẹ nó mail cho mình đã in ra rồi.
    2 quyển mình đã mail cho bạn đều trên cơ sở học ý chính (vì bây giờ đã quá cận ngày thi rồi). Phương pháp học của con bgio thế là đúng đấy. Mẹ nó đừng lo lắng quá nhé. Chúc vui!
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xem xong số lượng dự thi vào 10 của trường con mình đăng ký thấy hoảng quá. Mình băn khoăn không biết cách tính điểm chuẩn của các trường ra sao. Mẹ nào giúp với! Ví dụ số lượng tuyển sinh là 500, NV1 có 900, NV2 1800. Vậy người ta sẽ lấy điểm từ cao xuống thấp của cả 2700 hồ sơ: từ người cao thứ 1 đến thứ 500 (lẫn cả NV1 và NV2), sau đó sẽ trừ những người NV2 đi 1,5 điểm để nếu không đủ điểm chuẩn thì loại ra hay sao ? Mình đang lo sốt vó lên với tổng số cả NV1 và NV2 ở trường con mình đăng ký đây!!!
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn có biết thầy nào dạy Toán tốt gần Ngã Tư sở không chỉ mình nhé.
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhthuydung Xem bài viết
    Lớp mấy thế bạn? Trước cháu nhà mình học một thầy gia sư, dạy cẩn thận và cũng chu đáo. Bạn cần thì gửi tin nhắn cho mình
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn nào có đề thi văn tại Hà Nội năm 2001-2005 thì send giúp mình nhé, cảm ơn nhiều
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đề thi toán năm 2011,2010 ngày càng dễ, thất vọng lắm, k có tính quy hoạch, đề thi thử của trg cháu cả khối chẳng vài đứa 9 mà trong khi thi thật nh` 9,75 vs 10đ lắm, trg c2 của cháu bt` thôi nhưng k biết lứa 95 của cháu, nh` hs thi điểm r' cao, ở lớp chọn hầu như cả lớp trên 55, cao nhất 60.5, mà bắt đầu từ năm đó, đề dễ quá nên điểm chuẩn các trg tăng lên cao hẳn, LQĐ từ 49.5 -> 52.5, Kl từ 51 -> 54.
    • 21 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bạn Pm số điện thoại hoặc email nhé, hy vọng sẽ giúp được bạn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhthuydung Xem bài viết
    • 1,404 Bài viết

• 2,737 Được cảm ơn

Không biết thế nào nhưng đề thi thử năm nay của các trường các con kêu dễ.
    Ngày mai thi thử đợt 2 của trung tâm luyện thi trong Hà đông, con trai mình lại cho thi tiếp, cho cu cậu tập dượt và làm quen với phòng thi cũng như các thủ tục thi.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 điều cần dạy con gái tuổi teen

Những năm tháng dậy thì của con gái có thể là một chuỗi ngày chiến tranh liên miên giữa con với...

• Hãy bỏ tay ra khỏi mông tôi !

Cách đây hơn 10 năm, cùng đứa bạn đi học bằng xe đạp, gặp 2 thằng chở nhau đi trên chiếc honda, nó...

• Có con thi vào lớp 10 năm 2013

Các mẹ ơi! Con mình năm nay đang học lớp 9(THCS Đống Đa) sang năm là cháu thi vào lớp 10 rồi. Lo quá các mẹ a. Vì con mình cháu nó hơi bị hổng kiến thức môn Toán vì mấy năm vừa rồi gia đình có công chuyện nên không chú ý vào cháu nó được. Mẹ nào có địa chỉ giáo viên luyện thi môn Toán vào lớp...

• Đề thi vào lớp 10 chuyên đh sư phạm Hà Nội

Em gái em ở quê năm nay học lớp 9. Cả sáng nay em qua hiệu sách trường sư phạm với cả tràng tiền để tìm đề thi vào lớp 10 chuyên đh sư phạm hà nội (toán chung, văn chung và đề thi vào chuyên anh) mà không có, ngồi search mạng mãi cũng ko có :(, nếu có thì chỉ là đề toán chuyên của 2 năm gần đây....

• Ưu điểm vượt trội của sữa Dr. Luxia

Là loại sữa gây được sự chú ý trong thời gian gần đây, Dr Luxia tiếp cận với người tiêu dùng Việt...

• 223 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Lịch tuyển sinh vào 10 năm học 2012-2013
    Cập nhật lúc 11h09, ngày 31/05/2012
    LỊCH TUYỂN SINH VÀO LỚP 10 THPT NĂM HỌC 2012-2013
    (Kèm theo Công vănsố4226/SGD&ĐT-QLTngày20/4/2012)
    http://hanoi.edu.vn/newsdetail.asp?NewsId=9654&CatId=41
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)