Cấp 2 và cấp 3

Có con thi vào lớp 10 năm học 2013 - 2014 Hà Nội - Phần 1

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 233K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

32 Người đang theo dõi

• 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi golden_fish Xem bài viết
    Mình có đáp án chuyên Hóa SP, bạn có chưa?
    Con nhà tớ cũng bị ốm, hôm nay mới đỡ đấy.
    Cám ơn mẹ golden_fish, bé nhà mình vẫn đang uống thuốc, thương con quá ốm vẫn ko thể nghỉ, học hanh liên miên, mình có đáp án rúi, CSP con làm khoảng trên 80%, đề SP năm nay dễ con làm thừa 40p nhưng chủ quan toàn sai lỗi dớ dẩn, CKHTN khó hơn nhưng con làm tốt hơn. Mong kết quả quá.

• 109 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminh_mua05 Xem bài viết
    Mình có mã đề nhưng ở nhà khóa máy tính hạn chế con chơi, sau 6h chiều máy mới bật lại được nên hạn bạn chiều nhé, chứ ko nhờ con gái up hộ rồi
    Cảm ơn BMM nhé. Con gái làm đề 209. Nếu bạn có đáp án cho mình xin. Còn đề 485 để con làm thêm trước khi thi Ams. Hôm qua con gái ktra đáp án đề anh chung sp sai mất 5 câu. Con các mẹ thế nào rồi. Mong các con đỗ được một trường nguyện vọng để có thêm sức , thêm động lực vào các năm học tiếp theo.

• 948 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babies_HBK Xem bài viết
    Cảm ơn BMM nhé. Con gái làm đề 209. Nếu bạn có đáp án cho mình xin. Còn đề 485 để con làm thêm trước khi thi Ams. Hôm qua con gái ktra đáp án đề anh chung sp sai mất 5 câu. Con các mẹ thế nào rồi. Mong các con đỗ được một trường nguyện vọng để có thêm sức , thêm động lực vào các năm học tiếp theo.
    Bạn ơi, hình như là các mã đề đều chung một gốc đấy, chỉ là thứ tự sắp xếp khác nhau thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 948 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babygiabao07 Xem bài viết
    Cám ơn mẹ golden_fish, bé nhà mình vẫn đang uống thuốc, thương con quá ốm vẫn ko thể nghỉ, học hanh liên miên, mình có đáp án rúi, CSP con làm khoảng trên 80%, đề SP năm nay dễ con làm thừa 40p nhưng chủ quan toàn sai lỗi dớ dẩn, CKHTN khó hơn nhưng con làm tốt hơn. Mong kết quả quá.
    Bạn ơi, nếu được cho tớ xin cả 2 đề CSP và CKHTN năm nay để cho em của bé tham khảo nhé!

• 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi golden_fish Xem bài viết
    Bạn ơi, nếu được cho tớ xin cả 2 đề CSP và CKHTN năm nay để cho em của bé tham khảo nhé!
    Để chiều mình chụp lại và up lên nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mẹ nào cần đáp án của KHTN thì vào đây nhé.
    http://www.facebook.com/ChuyenTongHop
    Năm ngoái 16.6 là đã có điểm chuẩn của trường KHTN rồi. Không biết năm nay thế nào, hồi hộp quá, không làm được việc gì.

• 41 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình biết đáp án nhưng không dám cho con xem. Sợ con xem xong thất vọng ảnh hưởng tâm lý cho kỳ thi tiếp theo.

• 13,274 Bài viết

• 9,440 Được cảm ơn

Chúc các con vó kết quả thi lớp 10 tốt
    Các ba mẹ sang nhà mới nhé:

Có con thi vào lớp 10 năm học 2013 - 2014 Hà Nội - Phần 2

Thông báo về việc khoá chủ đề khi đạt 1500 bài

Thân mến!
    Giúp đỡ thành viên mới sử dụng diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f86/g...n-1836803-new/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn Email của Admin: admin@webtretho.com.vn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)