Cấp 2 và cấp 3

Có con thi vào lớp 10- Hà Nội - Phần 2

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 160K Lượt đọc
  • 1.2K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,413 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehocon Xem bài viết
    Mình vừa nhắn cho bạn số cô Trang rồi đấy!
    Mình nhận được rồi, cảm ơn mehocon nhiều nhé
    Take a rest :Battin ey:!!!!

• 182 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mẹ Ke's mom có lớp cho các con lớp 10 không, nhà mình đang tìm lớp cho con mong các mẹ chỉ giúp .
    Bán nhà số 17 ngõ 86 phố Tô Vĩnh Diện, Khương Trung.
    • 176 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Các mẹ có con vào CNN năm nay vào web của trường xem thông báo về kỳ thi kiểm tra đánh giá năng lực ngoại ngữ tiếng Anh nhé. Thấy trong thông báo đề là bắt buộc đối với học sinh chuyên Anh/ Pháp và học sinh đăng ký học ngoại ngữ tiếng Anh. Đk ngày 16/7, thi ngày 25/7. Không hiểu kỳ thi này các năm trước có không hay năm nay mới có các mẹ nhỉ.

Hôm nhập học không thấy trường thông báo gì nên mình không để ý. Tình cờ hôm qua nghe mọi người nói mình vào website của trường thì thấy đúng là có thông báo thật:

http://flss.edu.vn/Home.asp?param=news&NewsID=295
    • 1,918 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiin Xem bài viết
    Các mẹ có con vào CNN năm nay vào web của trường xem thông báo về kỳ thi kiểm tra đánh giá năng lực ngoại ngữ tiếng Anh nhé. Thấy trong thông báo đề là bắt buộc đối với học sinh chuyên Anh/ Pháp và học sinh đăng ký học ngoại ngữ tiếng Anh. Đk ngày 16/7, thi ngày 25/7. Không hiểu kỳ thi này các năm trước có không hay năm nay mới có các mẹ nhỉ.

Hôm nhập học không thấy trường thông báo gì nên mình không để ý. Tình cờ hôm qua nghe mọi người nói mình vào website của trường thì thấy đúng là có thông báo thật:

http://flss.edu.vn/Home.asp?param=news&NewsID=295
    Năm nào cũng thi hay sao đó, các bạn thi theo chuẩn B2, Đối với các bạn chuyên Anh thì được B2 hay không thì cũng chả ảnh hưởng gì. Đối với các bạn học chuyên khác, nếu được B2 thì không phải học Ngoại ngữ 2 là tiếng Anh nữa mà đương nhiên môn Anh được 10 phẩy. Bạn nào không được B2 thì phải đi học NN2 và phải đóng tiền.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô cháu hỏi cô Thủy có dạy thêm cấp 3 k ạ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô cho cháu hỏi cô thủy có dạy thêm cho cấp 3 không ạ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho cháu hỏi ở đây có ai biết cô Thủy dạy văn cấp 3 Chu Văn An không ạ? Cô có dạy thêm cho cấp 3 không ạ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi cô Trang các mẹ đang nói ở trên có phải cô dạy ở Ams không, có thể cho mình xin só ĐT và địa chỉ được không . Cám ơn các mẹ nhiều.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thật sự ngưỡng mộ và chúc mừng các mẹ có con thi đỗ vào chuyên. Con e sang năm cung định thi vào am nhưng e thật sự bế tắt vì ko tìm dc thầy cô nào cho con học môn văn và sinh. E xin các mẹ thông thái chỉ giúp e ah. E cám ơn lắm lắm ah !
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangyen69 Xem bài viết
    Lâu k thấy các mẹ có con thi vào 10 vào trao đổi và chia sẻ nhỉ??? Con mình năm sau mới thi nhưng muốn học hỏi dần kinh nghiệm của các mẹ.
    Ban oi, con b sang năm thi vào truong nào vậy, con m định thi am chuyen sinh, ko biet có cùng chí hướng ko để chúng m trao đổi học hỏi kinh nghiệm 😱😱😱😱😱
  1. Video có thể bạn quan tâm

• NHD
    • 7 năm
    • 95 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thungan030774 Xem bài viết
    E thật sự ngưỡng mộ và chúc mừng các mẹ có con thi đỗ vào chuyên. Con e sang năm cung định thi vào am nhưng e thật sự bế tắt vì ko tìm dc thầy cô nào cho con học môn văn và sinh. E xin các mẹ thông thái chỉ giúp e ah. E cám ơn lắm lắm ah !
    Có bạn giới thiệu cô giáo dạy môn Sinh trường Chu Văn An, bạn thử liên lạc xem sao,
    Chia sẻ kinh nghiệm chuẩn bị thi lên lớp 10 trường chuyên
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị ơi...em gái em năm nay lên lớp 7 trường Marie curie, hiện đã học tiếng Anh lớp cô HƯơng Lan, dự định sagn năm xin học cả cô Lan Anh.
    Bạn ý có mong muốn thi chuyên Anh Ams, Ams 1,2 hay Anh trung gì đều được vì ước ao được học Ams.
    Giờ em đang ko biết cho bạn ý học toán và văn ở đâu. Vì bạn ý chưa học thêm gì toán văn cả, ở lớp chỉ thuộc dạng basic thôi.
    Các chị cho em xin thông tin về giáo viên dạy Toán, Văn để thi đk vào Ams nhé. Em muốn cho học sớm để lớp 9 đỡ mệt mỏi căng thẳng quá.
    • 283 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanhthongtungduong Xem bài viết
    Em có con gái năm nay lên lớp 6 khi nào Bác mở lớp cho cháu đăng ký một chỗ nhé. Số điện thoại mẹ cháu 090 425 6469 .
    Bác caychuoihot cho e xin một chỗ cho cháu lớp 6 với ạ .Em đã gửi thông tin của e vào hòm thư của bác rồi ạ .E cảm ơn bác nhiều lắm .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi 910104; 22/07/2015 vào lúc 04:44 AM.
    • 1,198 Bài viết

• 1,600 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 910104 Xem bài viết
    Bác caychuoihot cho e xin một chỗ cho cháu lớp 6 với ạ .Em đã gửi thông tin của e vào hòm thư của bác rồi ạ .E cảm ơn bác nhiều lắm .
    Nếu gần gần khu Cầu Giấy thì học chứ xa quá thì phải tìm chỗ học gần gần cho tiện chứ.
    Xem ôm kiêm gia sư ....cho con của vợ ! Giải toán online THCS...
    Học hành rất gian khổ, không gian được thì KHỔ.
    • 623 Bài viết

• 891 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caychuoihot Xem bài viết
    Nếu gần gần khu Cầu Giấy thì học chứ xa quá thì phải tìm chỗ học gần gần cho tiện chứ.
    Con nhà em năm nay cũng lên lớp 6. Bác caychuoihot cho em đăng kí 1 suất với a. Nhà em ở Nam Từ Liêm. Số liên lạc 0982120677.
    • 283 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caychuoihot Xem bài viết
    Em cảm bác nhiều ạ,e sẽ cân lại thời gian biểu ,nếu ổn em xin phép xin bác 1 chỗ cho cháu lớp 6 ạ