Đau bụng dưới bên trái khi mang thai tuần 30

• 0 Lượt chia sẻ
  • 488 Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Em mang thai lần đầu nên k có kinh nghiệm, muốn tham khảo ở các mẹ. từ khi mang thai 3 tháng cuối e toàn nằm nghiêng bên trái. Hôm nay bị mất ngủ trằn trọc miết đến 3h sáng chưa ngủ đc. Lại thấy đau bụng dưới bên trái,đau kinh khủng, em nằm nghiêng sag phải mới đỡ đau. Có mẹ nào bị đau như e k, em đag mang thai tuần 30.
    thai_nhi_dap_nhieu_khi_mang_thai_thang_thu_6_hin
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mấy tháng cuối là mệt mỏi, nặng nhọc là đúng rồi. Mẹ nó chịu khó đi bộ với tập thể dục nhẹ nhàng vậ động nhẹ nhàng cho đỡ mỏi mn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn đã đi khám hay đã đỡ đau bụng chưa? Mình thai mới 10w nhưng cũng đau bụng trái bên dưới, có lúc đau nhói, nằm bất động thì k đau và di chuyển cử động thì thấy đau, đau 3 hôm rồi và độ đau giảm dần, mình định hnay đi khám nhưng lại thấy đỡ nên cố đến t2 đi khám theo đúng hẹn của bsy. Đọc qua mạng thì phần nhiều là do rối loạn tiêu hoá, nhưng cũng lo lo ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Toxxu89
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi. Cảm on mẹ nó nhé
    comment by WTT mobile view
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ngủ tới ság dậy là k thấy nữa. Mẹ nó đi khám đi nhé. Hồi 3 thág đầu em cũng bị đau,nhưng lâm râm đau thôi. Thỉnh thoảng đau thôi chứ k đau nhiều như mẹ nó. 3 thg đầu qtrọng mẹ nó đi khám đi nếu thấy bất thường nhé
    comment by WTT mobile view
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó, sáng nay mình đã đi khám và bsy bảo con yêu vẫn bình thường, nếu kỹ có thể đi khám nội khoa, nhưng mình thấy triệu chứng đau giảm đi, đợi đầu tuần nếu còn đau mình sẽ đi khám nội khoa xem sao.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Toxxu89
    • 152 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

mẹ nó mà đau quá lại ko yên tâm thì đi bác sĩ khám cho nó yên tâm.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

[QUOTE=Toxxu89;35610592]Cảm ơn mẹ nó, sáng nay mình đã đi khám và bsy bảo con yêu vẫn bình thường, nếu kỹ có thể đi khám nội khoa, nhưng mình thấy triệu chứng đau giảm đi, đợi đầu tuần nếu còn đau mình sẽ đi khám nội khoa xem sao.
    "mẹ nó cẩn thận vào,thỉnh thoảng đau lâm râm thì k sao . nếu đau quá thì đi khám nhé, nhưng bs nói k sao là mừng rồi. tâm lí phải thoải mái nữa mới tốt mẹ nó à"

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tuyet_Pham