• 0 Lượt chia sẻ
  • 91.4K Lượt đọc
  • 1.21K Trả lời

25 Người đang theo dõi

• 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dzô đây mới thấy có nhiều ông bố bà mẹ.. buồn và có cùng tâm trạng quá..Nắngsaigon mạn phép bà con.. mở cái phòng họp nho nhỏ này để bà con dzô đây tụ tập..nếu có ai cùng sở thích, tính cách...thì cùng nhau kết làm bạn để cùng nhau chia sẻ buồn phiền và mang niềm vui đến cho nhau và cung làm cho cuộc sống tốt đẹp hơn.. ở đây mới chỉ có Năngsaigon thôi.. hãy thêm chút mưa nữa để hoa cỏ thêm xanh tươi.. cho đời được tươi mát nhé bà con...:Battin ey:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 332 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em cũng đặt một cục gạch ở đây nha.Nhà mới mại dô đi

• 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Anh sẽ cố tìm cho mỗi bà mẹ buồn 1 ông bố buồn.. để thành 1 cặp.. còn nếu kẹt quá...thì chờ chút... nhé... anh thế chỗ...tạm bợ vậy..

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Năngsaigon Xem bài viết
    Anh sẽ cố tìm cho mỗi bà mẹ buồn 1 ông bố buồn.. để thành 1 cặp.. còn nếu kẹt quá...thì chờ chút... nhé... anh thế chỗ...tạm bợ vậy..
    Anh NSG ơi em ko muốn có 1 ông bố buồn nữa đâu vi đã là 1 bà mẹ buồn rồi.anh tìm dùm em 1 ông bố vui vẻ và lạc quan cỡ như anh là ok rồi.ma bắn ko nên là phải đền đạn đấy.em thấy nguy cho anh mất.:Applause:
    nhưng năm tháng vô tình mà lòng người cũng vô tình......màu úa thay màu xanh .......
    hạnh phúc như mây lang thang........

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kính phục đại ca!!!
    "Ta cưa" có biết có bao nhiêu mẹ VTK buồn và thiếu thốn tình cảm không ạ??? Nếu đại ca mà bao dung ôm hết được từng ấy trái tim thì Bác Hồ có sống lại cũng không dám nhìn mặt đại ca đâu ạ.
    Hạnh phúc mong manh

• 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sao chổi Xem bài viết
    Kính phục đại ca!!!
    "Ta cưa" có biết có bao nhiêu mẹ VTK buồn và thiếu thốn tình cảm không ạ??? Nếu đại ca mà bao dung ôm hết được từng ấy trái tim thì Bác Hồ có sống lại cũng không dám nhìn mặt đại ca đâu ạ.
    Hi bạn! đừng nên quá lo lắng và nghĩ rằng việc này là quá sức mình.. hãy bình tĩnh nhìn lại vấn đề.. ở đâu có anh sáng thì ở đó có đường đi... :Rose: bi quan bạn sẽ dễ đánh mất niềm tinlắm đó.. cố lên.. và hãy mạnh mẽ như sao chổi bạn nhé..!!

• 341 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cho mình vô xí xọn với .hihihi đi đâu cũng chết cái tên này nên chỗ nào cũng nhào vào , kệ ko đc cháo thì húp tí nước lèo cũng đc nhỉ?hihihihihi

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bố ở HN đê, vui vẻ, sẵn sàng động viên mẹ nào buồn.:Laughing:

• 92 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo_bo Xem bài viết
    Có bố ở HN đê, vui vẻ, sẵn sàng động viên mẹ nào buồn.:Laughing:
    Có 1 bố ở HN đây nè, mẹ nào thấy ưng thì lên tiếng đi để Năngsaigon tôi nối nhịp... ý mà bố HN ui.. bạn phải giới thiệu sơ về mình chứ.. để xem mẹ nào thích hợp để bạn động viên kịp thời chứ..:RaisedEye

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có 1 bố ở HN đây nè, mẹ nào thấy ưng thì lên tiếng đi để Năngsaigon tôi nối nhịp... ý mà bố HN ui.. bạn phải giới thiệu sơ về mình chứ.. để xem mẹ nào thích hợp để bạn động viên kịp thời chứ..:RaisedEye
    Biết giới thiệu như nào nhỉ
    Cao/nặng/vòng1/vòng2/vòng3/nghề/=170/72/90/100/90/IT