Phòng lưu trữ

Ai thích kết trang sức bằng phale và cườm thì vô đây nhé! (phần 1)

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 679K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

28 Người đang theo dõi

• 51 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em làm được kiểu Lồng đèn rồi :cool:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Meo_luoi; 21/09/2008 vào lúc 12:06 AM.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị! Các chị cho em hỏi một điều, ở gần nhà em có một tiệm pha lê xỏ hạt bán và có nhận thu mua lại hạt củ mà khách đã xài rồi với giá 50% của hạt mới. Em chưa biết điều này bao giờ. Các chị có biết điều này không?

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị post mấy kiểu dành cho U60 cho em với.Em định kết để tặng mấy chị ah.Em cam ơn nhiều

• 2,436 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_luoi Xem bài viết
    Mẫu hoa sen và lồng đèn

Cái này đấy a, em "chôm" từ chỗ chị Băng Tâm đó. :Laughing:
    thích quá mà hình như toàn các bạn trong tp HCM nhỉ ? mình ở Hà Nội, có ai không?

• 51 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Sao nick Yahoo của chị Băng Tâm em pm mà sao chị ko trả lời em ???? Có được 2 lần trả lời em rồi thôi, còn mấy lần sau em hỏi mà chị ko nói j hết ! Mặc dù lúc đó chị đang ol, nếu mà lúc đó chị đi ra ngoài thì về cũng pm lại dùm e chứ, đằng này ko thấy chị nói j hết. Em ko hỉu thái độ của chị là sao nhỉ ?

• 245 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có bạn nào cũng bị giống như bạn meo_luoi nữa ko thì cho mình biết luôn nhé!:Thinking:.
    Có mẫu bông này đang được nhìu bạn thích nè,các bạn có ai làm thử chưa? Cách làm giống mẫu hoa sen nhé.

Nhẫn cũng làm y như bông tai thôi,cho thêm cườm thành vòng nhẫn nhérooling:,xinh cực luôn các bạn ạ.
    Còn đây là mẫu chuông,các bạn cùng ngâm cú nhé,làm cũng đơn giản nhưng mình chưa tìm ra sơ đồ nữa...

Con bươm bướm nè

Chúc các bạn thành công nhé:Angel:
    :Rose: :Rose: :Rose:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào cả nhà!!

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_luoi Xem bài viết
    Sao nick Yahoo của chị Băng Tâm em pm mà sao chị ko trả lời em ???? Có được 2 lần trả lời em rồi thôi, còn mấy lần sau em hỏi mà chị ko nói j hết ! Mặc dù lúc đó chị đang ol, nếu mà lúc đó chị đi ra ngoài thì về cũng pm lại dùm e chứ, đằng này ko thấy chị nói j hết. Em ko hỉu thái độ của chị là sao nhỉ ?
    sao lúc nào mình hỏi cũng thấy chị Tâm trả lời mà, mấy hôm mình tới nhà chị thấy chị vừa làm vòng vừa online mà những lúc như vậy thì khó trả lời lắm

• 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chào mọi người.em là thành viên mới!diễn đàn này em search dc trên google.trong 3 ngày em đọc qua hết 60trang.em chủ yếu làm giỏ xách bằng hột bẹt rồi chuyển wa làm mấy con thú bằng cườm.em thấy chị bangtam show mấy cái giỏ xách chị làm cũng đẹp ghê.chị nói mới biết làm mà như zay là pro goy!em nhìn ko ra lun!mấy đồ trang sức bằng phale và cườm cũng đẹp nữa.tự nhiên máu bon chen nổi lên.em có nghiên cứu mấy kiểu ở đây,cũng hiểu sơ sơ.hqua em thức làm tới 2h30 sáng.làm xong thấy zui lắm.tự hào ghê.ko ngờ hoa tay mình có thừa như zay.^^.phải gắng làm tiếp thu kinh nghiệm mí dc.làm có bí chỗ nào mong các chị giúp đỡ.chúc mọi người ngủ ngon

• 51 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

sao lúc nào mình hỏi cũng thấy chị Tâm trả lời mà, mấy hôm mình tới nhà chị thấy chị vừa làm vòng vừa online mà những lúc như vậy thì khó trả lời lắm
    Mình có sao nói vậy mà. :cool::cool: