Phòng lưu trữ

Ai thích kết trang sức bằng phale và cườm thì vô đây nhé! (phần 1)

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 678K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

28 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy T7 này mình gặp nha. Lúc chiều mình có mua phale màu đỏ tươi để xỏ kiểu giọt nước. Nhưng lại quên mua giọt nước màu đỏ tươi. hic. Nhìn kết quả của các bạn mình thấy gạnh tị quá. Mình đang xỏ kiểu giọt nước cho mamy. T7 mình sẽ trình diễn. hiihii

• 49 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bangtam255 Xem bài viết
    Mẫu đó mình cũng chưa biết cách làm nữa:Crying: ,có ai thương tình chỉ giúp mình không nhi?
    Tính đến thời điểm này hình như chỉ có bạn Trí lò xo xỏ kỉu này roài thui, Trí lò xo úi ùi ui... :Kiss::LoveStruc::Rose::Rose::Rose:

• 1,069 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình nè , mọi ng có gì nhắn nhủ mình vậy ??

• 1,069 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cái mẫu này đúng là mình đã làm rùi, lúc trước mình làm phần dưới cũng là pha lê luôn. Thấy hao quá, mình thử thay thế = cườm. Nhìn cũng ok. Hôm nào rãnh, off điii, mình chỉ cho. Cái bộ màu trắng đó, cực kỳ dễ, vì cách làm k giống như cái mình làm phần dưới = pha lê đâu. Đơn giản hơn 1 chút. Mà mình rãnh nhất là chiều T7 hà, nhưng rãnh đến 4h chiều T7 , sau 4h mình phải đi đón bé rùi, vả lại sáng T7 mình vẫn phải đi làm mà. hì hì ...

• 1,069 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Xem ra vòng xoắn ngày càng được mọi ng iu thik nhỉ. Mình ra đường thấy mấy ng đeo rùi. Chỉ có mình là chưa dám đeo thôi.

• 49 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trí lò xo Xem bài viết
    Cái mẫu này đúng là mình đã làm rùi, lúc trước mình làm phần dưới cũng là pha lê luôn. Thấy hao quá, mình thử thay thế = cườm. Nhìn cũng ok. Hôm nào rãnh, off điii, mình chỉ cho. Cái bộ màu trắng đó, cực kỳ dễ, vì cách làm k giống như cái mình làm phần dưới = pha lê đâu. Đơn giản hơn 1 chút. Mà mình rãnh nhất là chiều T7 hà, nhưng rãnh đến 4h chiều T7 , sau 4h mình phải đi đón bé rùi, vả lại sáng T7 mình vẫn phải đi làm mà. hì hì ...
    Choài... thế thì bạn rảnh khi nào :Crying:, khó nghĩ wá :Sad:

• 49 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trí lò xo Xem bài viết
    Xem ra vòng xoắn ngày càng được mọi ng iu thik nhỉ. Mình ra đường thấy mấy ng đeo rùi. Chỉ có mình là chưa dám đeo thôi.
    Mình đeo rùi nè, k thấy ai hỏi han jì cái vòng mà toàn nói dạo này sao điệu dzữ dzậy :Battin ey:

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người ơi có ai biết chỗ nào bán giọt nước màu ko vậy? Cho bà Thủy và Vững Mạnh mình ghé rồi nhưng giọt nước màu ko có mà chỉ có màu trắng lơn thọi àh . Mình muốn mua màu mà giọt lớn đó

• 245 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

@sunsunphan: bạn đi lùng hết dọc đường Nhiêu Tâm thử xem,ở dưới còn mấy hàng nữa.Tiệm Thủy và VM hay hết hàng màu lắm,phải chịu khó lùng chỗ khác,nhưng xem kỹ hàng nhé...Nếu không có nữa chắc phải vô Đại Quang Minh quá...hi hi.
    @mphuwowng:mình làm được mẫu dây cổ rồi,cách làm sao mình thấy hơi khó và phức tạp nữa.
    Mẫu này thì đơn giản dễ làm thôi

Còn mẫu này rất phức tạp và hơi khó.

mình làm mới có một đoạn mà đã thấy mờ cả mắt rùi,vì phải canh cho hai hàng so le nhau ý mà .Các bạn có cách làm gọn gàng hơn thì thứ 7 cùng nhau chia sẻ nhé:LoveStruc: ,chứ mình cũng không tự tin cách làm của mình là chính xác ,mặc dù đã ra kiểu y chang rồi,nhưng mình thấy mất thời gian quá,xỏ sợi này chắc phải mất vài ngày:cool: ..hi hi
    @Trí lò xo: mấy giờ thì bạn làm xong? nếu bạn thu xếp được mình sẽ ngồi đồng ở dinh chờ bạn đi làm về ghé qua off tập 2 nhé,chừng 1-2 h thôi,khoảng 4 h bạn có thể đi đón con được mà:LoveStruc:
    :Rose: :Rose: :Rose:

• 3,131 Bài viết

• 8,596 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bangtam255 Xem bài viết
    @Trí lò xo: mấy giờ thì bạn làm xong? nếu bạn thu xếp được mình sẽ ngồi đồng ở dinh chờ bạn đi làm về ghé qua off tập 2 nhé,chừng 1-2 h thôi,khoảng 4 h bạn có thể đi đón con được mà:LoveStruc:
    khoảng 2 giờ thì chị ghé đc , vì chị làm ca sáng tới 2 giờ mới ra ca :Laughing: Trí có ra đc ko ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)