• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 278 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

o, noi gi thi noi chu minh cung thay duong nhu bot cua nuti ko ngon lam. luc truoc con minh an cung che , han chi chiu an bot ca rot trung thoi.
    me yeu con !
    • 348 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

minh nho hoi be nha minh khoang 5-6 thang minh mua cac loai bot nestle be an deu bi oi vi co vi ngot, ngay ca bot gao cao cap cung co vi ngot , con Nuti thi bot rat ma*.n ( tuc qua khong go duoc tieng Viet ) tom lai la khong ngon .
    me @ BẠC LIÊU
    • 2,493 Bài viết

• 1,084 Được cảm ơn

Up trang này lên nào. Mẹ nào đang dùng sản phẩm Nutifood thì vô đây tám nghen.
    • 546 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình mới mua Nutivita cho con đây, nghe nói sữa này phát triển chiều cao tốt, nhưng ngọt quá con không chịu uống. :Sad: chán quá
    • 635 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

mình cũng đang định chuyển sang nuti 3 đây ... mua rồi mà chưa khui xem thế nào ....
    • 72 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cho bé uống Nuti3 đây, bé thích uống , mẹ cũng thích vì pha mau tan, giá rẻ,lại...có nhiều khuyến mãi ( đang có đợt mua sữa tặng kèm quà cho bé đấy, đây là đợt KM thứ 2 từ khi dùng cho bé)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [Sự kiện HOT] Ngày hội Ẩm thực hàng tuần

Với tiêu chí “Vui – Ngon – Rẻ”, Ngày hội ẩm thực định kỳ vào thứ Tư và thứ Năm hàng tuần tại VMM...

• Thực phẩm cho bé biếng ăn

1. Biếng ăn là gì Biếng ăn là hiện tượng trẻ ăn ít hơn bình thường, ăn thức ăn chọn lọc, chỉ ăn...

• Mẹ nào dùng sản phẩm của California baby

Các mẹ ơi, bé nhà này bị muỗi đốt ghê quá, babycenter nó gợi ý sản phẩm này của California Baby, mẹ nào dùng chưa cho kinh nghiệm đi nhé. http://store.babycenter.com/product/safety_baby_care/skin_hair_care/skin_care/7207?stage=#comments Ngoài cái này ra, thì các mẹ dùng loại gì đẻ bôi muỗi...

• Giới thiệu các sản phẩm của VN ở thị trường nước ngoài

Chào các bạn đang sống và làm việc tại nước ngoài Tớ đang sống ở UK, được hơn 2 năm rồi, tớ vừa làm xong cái Master đang có ý muốn mang các sản phẩm truyền thống của VN sang bên này để giới thiệu và bán tại đây. Các bạn có thấy không ở bên này hàng hóa từ các nước đang phát triển được nhập khấu...

• Các công thức nấu cháo yến mạch cho bé

Dear các mẹ, em bán yến mạch Quaker Oats của Mỹ và cũng cho con em (10 tháng) ăn yến mạch từ khi 7...

• 890 Bài viết

• 1,976 Được cảm ơn

Hồi sinh bé em toàn uống Nuti đấy, vì lúc sinh ở viện bsĩ cho sản phụ uống 1 cốc sữa, em thấy thơm thơm dễ uống hơn sữa bà bầu nên từ đó toàn uống loại này, hồi đó mua có 35k/ gói. Không biết bây giờ Nuti có sữa gì cho bà bầu ko nhỉ?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2