• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 2,696 Bài viết

• 1,951 Được cảm ơn

Sau khi sinh mổ em biết chỉ đc ăn thịt nạc và canh rau ngót thui, cả móng giò, móng dê nữa..nhưng em chán quá rồi..ko biết em đc. ăn thêm những gì và em phải ăn chế độ đấy trong bao lâu ạ

:Rose:
    0m : 3.3 kg -> 12m : 14kg - 81cm (7 cái răng)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chế độ ăn cho người nhóm máu O. Tin được không ạ?

Chế độ ăn cho người có nhóm máu O Máu O - nhóm máu “Người thợ săn” Máu O là nhóm máu “cổ xưa” nhất, nó phản ánh lối sống của con người trong thời kỳ nguyên thủy, khi còn phải săn thú và hái lượm thức ăn để sinh sống và tồn tại. Hiện nay đây là nhóm máu phổ biến nhất. Bộ máy chuyển hóa của...

• Sách ăn dặm ngon không chịu nổi

Hôm nay em mua được cuốn này- Ăn dặm không nước mắt. Thích ơi là thích các mẹ ơi. Mặc dù con gái đã...

• Giúp em làm đồ ăn cho người lớn tuổi với các mẹ ơi!!!

Chào các mẹ, em rất mong các mẹ giúp em chế biến những món ăn dành cho người lớn tuổi với ah! MC em năm nay đã gần 80 tuổi rồi, người lại rất nhiều bệnh tật (tim to, cao huyết áp, khớp, phù, hen, tiểu đường... lâu lâu lại bị thừa mỡ và vài thứ về có liên quan đến máu nữa ah), MC em gần 60Kg. Hằng...

• Chào hè cực đã cùng Công viên nước Vinpearl Royal City

Chào mùa hè, Vinpearl Water Park Royal City sẽ đón những thành viên yêu thích các trò chơi dưới...

• Những món ăn là "thuốc độc" với bé

Những món ăn là "thuốc độc" với bé Mayonnaise, xúc xích, mì tôm... đều âm thầm ảnh hưởng đến...

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng sinh mổ, theo bác sĩ thì ăn gì cũng được, ngoài nếp, nếu vết mổ ok thì ăn nếp. Đẻ thường ăn gì thì mình ăn nấy, ngày uống 2 ly sữa bầu, 2 tô cơm, có thể ăn bánh mì sữa bò, thịt kho nghệ hoặc gừng, cá sông, rau: ngót, hành tươi luộc cho thơm sữa, xà lách xoong, rau tơi, đay, bạn có thể search trong google, nhiều lắm. Nhưng vì bạn chưa tròn tháng nên ăn cái gì cũng ít tôi, xem pản ứng của em bé thế nào, mẹ ăn con bú mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,424 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Mình kiêng thịt bò, rau muống tháng đầu au đó thì ăn đủ cả, còn cá biển thì không ăn tới giờ