• 0 Lượt chia sẻ
  • 838 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 774 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,dạo mấy 1 tháng trước ,đầu vú của em không hiểu sao lại bị lỡ ,nhức,và đau khoảng 1 tuần thì nó lên mề và lành.Hôm nay không hiểu sao cũng chỗ đó ,nó lại nổi cái mục nhỏ ,như đầu kim thui,đầu hơi đen, đụng vào cảm thấy nhức :Sad: ,sợ quá, em mới sinh con đầu lòng được 6 tháng thui,cho con bú được 1 tháng đầu thì đổi sữa ngoài ,không biết có vấn đề gì không?Em ở sài gòn , không biết nên đi khám vú ở đâu ah?Xin các bác có kinh nghiệm giúp đỡ em với.Em cám ơn nhìu nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé bị lở miệng

các mẹ oi! cứu con mình với từ tối hôm qua đến giờ bé Bo nhà mình khóc quá trời, luôn miệng nói : đau miệng quá. Mình nhìn thấy miệng bé bị rộp và có mấy đốm trắng dưới môi , hình như là do nóng quá nên bị lở miệng. các mẹ có chiêu gì giúp mình với nhé

• kinh nghiệm chữa ho bằng mật ong và tỏi cực kì hiệu quả của gia đình mình

Chào các mẹ,=; Tình hình là mùa đông cũng sắp tới rồi (Do mình ở Đà Nẵng nên mùa đông chậm hơn so...

• 11 món rất bổ máu phụ nữ nên ăn nhiều

Chị em phụ nữ thường dễ bị thiếu máu hơn đàn ông do những nguyên nhân đặc trưng giới tính rõ ràng...

• Bé bị lở miệng

Giúp mình với ! Bé nhà mình được 16 tháng tuổi, mấy ngày nay miệng của bé bị đau, lở cả môi trên môi dưới và trong miệng không ăn uống gì được cả làm mình cũng sầu theo. Ai chỉ dùm mình làm cho bé bớt đau có ăn uống gì cho mát không?. Có phải do bé nóng trong người hay không? Hay là do một loại...

• Giáo dục sớm – kích hoạt tiềm năng trí tuệ trẻ từ 0 tuổi

Tiềm năng đáng kinh ngạc của não bộ con người “Trẻ sơ sinh đến ngày thứ ba mới bắt đầu dạy dỗ...

• 1,061 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mẹ Suri đi khám vú ở BVPS Quốc Tế SG đi. Vú mà cứ nhức nhức đau đau thì phải đi khám ngay.