• 0 Lượt chia sẻ
  • 754 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 774 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,dạo mấy 1 tháng trước ,đầu vú của em không hiểu sao lại bị lỡ ,nhức,và đau khoảng 1 tuần thì nó lên mề và lành.Hôm nay không hiểu sao cũng chỗ đó ,nó lại nổi cái mục nhỏ ,như đầu kim thui,đầu hơi đen, đụng vào cảm thấy nhức :Sad: ,sợ quá, em mới sinh con đầu lòng được 6 tháng thui,cho con bú được 1 tháng đầu thì đổi sữa ngoài ,không biết có vấn đề gì không?Em ở sài gòn , không biết nên đi khám vú ở đâu ah?Xin các bác có kinh nghiệm giúp đỡ em với.Em cám ơn nhìu nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 bài thuốc đông y trị đau gót chân

Đau gót chân là trạng thái bệnh lý thường gặp, nhất là ở những người có tuổi và cao tuổi. Bệnh phát...

• Đặt nền móng hôm nay để con có thể phát triển hoàn thiện vào ngày mai

Khoa học đã chứng minh: mẹ hoàn toàn có thể tác động vào quá trình phát triển não bộ ở trẻ bên cạnh...

• Cách trị mất ngủ không cần dùng thuốc

Ngày nay, những người trẻ cũng hay mắc chứng bệnh mất ngủ. Mất ngủ không những làm ảnh hưởng đến...

• Bé bị lở miệng

các mẹ oi! cứu con mình với từ tối hôm qua đến giờ bé Bo nhà mình khóc quá trời, luôn miệng nói : đau miệng quá. Mình nhìn thấy miệng bé bị rộp và có mấy đốm trắng dưới môi , hình như là do nóng quá nên bị lở miệng. các mẹ có chiêu gì giúp mình với nhé

• Đầu vú bị đau, nứt

Híc híc, các chị ơi giúp em với. Em mới sinh bé được 3 ngày nhưng vì cho nhóc ti sớm quá, ngay cả lúc sữa chưa về nên giờ đầu ti bị nứt, giờ sữa đã về nhưng mỗi lần cho bé ăn lại đau kinh khủng. Có ai biết loại kem nào để chữa nứt đầu ti không thì cho em biết với. Lại thêm cả vụ đi vệ sinh nữa,...

• 1,061 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mẹ Suri đi khám vú ở BVPS Quốc Tế SG đi. Vú mà cứ nhức nhức đau đau thì phải đi khám ngay.