SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Viêm lộ tuyến cổ tử cung - phần 8

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 197K Lượt đọc
  • 1.96K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 987 Bài viết

• 1,731 Được cảm ơn

Cái phòng khám Athena gần nhà E có khác j Maria thứ 2 đâu hả chị ơi . Vào đấy để chúng nó chém + phá ng mình thôi .
    • 121 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toilamattroicuaanh Xem bài viết
    Cái phòng khám Athena gần nhà E có khác j Maria thứ 2 đâu hả chị ơi . Vào đấy để chúng nó chém + phá ng mình thôi .
    . Bạn này nói đúng. Vltctc đến sớm thì chỉ cần đặt thuốc, uống thuốc là ổn. Đến muộn khi ctc xơ cứng thì đốt laser, đặt k/s , uống k/s , đặt Utrogestan là ổn . Chứ đến pk của mấy tên tàu khựa nó dùng dao deep áp lạnh , hồng ngoại , tử ngoại ... Chẳng ăn thua gì mà lại còn bị chặt chém dã man.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Viêm lộ tuyến cổ tử cung - phần 6

em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung,và bị cả nấm âm dạo đã 2 năm nay, chỉ đặt thuốc nên không khỏi.em hiện đang sinh sống ở Thái Nguyên,e muốn hỏi có chị nào biết được ở Hn có chỗ nào chữa viêm Lộ tuyến tốt ko chỉ giúp e với? Bênh này lan man quá, mãi ko chữa dứt điểm đc. E nghe nói đốt điện sẽ ảnh...

• Ai đang uống trà sữa trân châu thì dừng lại đi nhé!

Đoạn phóng sự sau sẽ rất là bổ ích cho các mẹ và các bé đấy. Mọi người ai thích uống trà sữa thì...

• Thoái hóa khớp và phương pháp điều trị bệnh từ gốc

Thoái hóa khớp xảy ra khi cơ chế hoạt động của hệ miễn dịch xuất hiện lỗi. Bình thường, hệ miễn...

• 4 cách chữa nếp nhăn vùng mắt từ trứng gà

Mỗi người sẽ có bị nhăn da mặt theo 1 cách khác nhau. Có người nhăn ở đuôi mắt, có người nhăn ở...

• Viêm lộ tuyến cổ tử cung (phần 3)

Phần 1: http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=14318 Phần 2: http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=53510 Em cũng chưa nghe nói phẫu thuật để khỏi VLTCTT. Nhưng chắc chỉ áp dụng cho những mẹ đã song nhiệm vụ sinh con. Em nghe nói VLTCCT là một trong những nguyên nhân gây...

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nên chữa dứt điểm viêm lộ tuyến cổ tử cung rồi hãy có bé bạn nhé, vẫn còn viêm mà có con dễ ảnh hưởng đến bé lắm.