• 0 Lượt chia sẻ
  • 206K Lượt đọc
  • 1.96K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 986 Bài viết

• 1,734 Được cảm ơn

Cái phòng khám Athena gần nhà E có khác j Maria thứ 2 đâu hả chị ơi . Vào đấy để chúng nó chém + phá ng mình thôi .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Đến Đầm Sen để thỏa sức vui hè !!!

Dịp hè – dịp nghỉ ngơi, thư giãn, cũng là dịp dành cho những trải nghiệm mới lạ. Chính vì thế, công...

• [Chia sẻ] Ung thư máu vẫn còn hy vọng

Mình tình cờ đọc đc trên facebook của 1 bạn tên Như Uyên, chia sẻ cùng để các mẹ biết thêm nhé.: ...

• Viêm lộ tuyến cổ tử cung (phần 2)

Mời các bạn tiếp tục trao đổi ở đây nhé. Link phần 1: http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=14318 (hiện bị lỗi, chưa khắc phục được)

• Nguy hại "chết người" khi ăn thịt chó

Những ai đã và đang ăn thịt chó cần xem qua bài viết này. Theo công bố mới đây nhất của Liên minh...

• Viêm lộ tuyến cổ tử cung - phần 6

em bị viêm lộ tuyến cổ tử cung,và bị cả nấm âm dạo đã 2 năm nay, chỉ đặt thuốc nên không khỏi.em hiện đang sinh sống ở Thái Nguyên,e muốn hỏi có chị nào biết được ở Hn có chỗ nào chữa viêm Lộ tuyến tốt ko chỉ giúp e với? Bênh này lan man quá, mãi ko chữa dứt điểm đc. E nghe nói đốt điện sẽ ảnh...

• 121 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toilamattroicuaanh Xem bài viết
    Cái phòng khám Athena gần nhà E có khác j Maria thứ 2 đâu hả chị ơi . Vào đấy để chúng nó chém + phá ng mình thôi .
    . Bạn này nói đúng. Vltctc đến sớm thì chỉ cần đặt thuốc, uống thuốc là ổn. Đến muộn khi ctc xơ cứng thì đốt laser, đặt k/s , uống k/s , đặt Utrogestan là ổn . Chứ đến pk của mấy tên tàu khựa nó dùng dao deep áp lạnh , hồng ngoại , tử ngoại ... Chẳng ăn thua gì mà lại còn bị chặt chém dã man.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 30 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nên chữa dứt điểm viêm lộ tuyến cổ tử cung rồi hãy có bé bạn nhé, vẫn còn viêm mà có con dễ ảnh hưởng đến bé lắm.
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */