SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Vẫy Nến & "thuốc chữa chó táp phải ruồi"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 732 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào Bà con cô Bác mắc phải căn bệnh da liễu khó chịu này!

Tôi bị căn bệnh da liễu này đeo dính cho đến nay là 20 năm rồi,tôi sống ở Tây Đức,đi đủ các bác sĩ, xức đủ các loại thuốc cả Đông lẫn Tây....nhưng chẵng ăn thua gì !Mãi đến gần đây Ba tôi gữi qua cho 1 túyp thuốc đê trị phong ghẽ mà ông bão là hay lắm.Tôi vốn đã mất niềm tin ba cái vụ thuốc men này nên chả để mắt tới,nhưng sau đó cũng mở ra bôi thử...trời ơi hiệu nghiệm như thần!
    Mà chính mình cũng không tin! Tôi cố chờ xem nó có mọc lại không nhưng cả tháng rồi không thấy.Thế là tôi nhờ người mua cho 20 ống tại VN (thuốc này bên đây không có mới là dở hơi chứ!)mà rẽ như bèo chỉ 13 ngàn 1 tuýp.

Thuốc tên là : DIPOLAC G

Người nhà tôi mua ở tiệm thuốc Tây Nha trang và Cần thơ có lẽ mấy chổ khác cũng có.

Nếu xài có kết quả,xin bà con cô pác quãng bá rộng ra cho những người đau khổ vì Lác...hahaha

Chúc các bạn thành công!

ps.: Những chổ vẫy nến mọc nhỏ tôi đã trị hết,duy chỉ mãng nào to thì vẫn đang xức (tiến triễn tốt)

Thân ái!

Vaynen
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• bệnh vảy nến đả có thuốc chửa khỏi 100% cả bệnh chàm nửa

chuyện là thế này,mình tên là ngọc và đả bị bệnh vảy nên từ năm học lớp 3(9t) và tới bây giờ mình đả học xong lớp 12(18t rồi à nha). chắc mình nói bệnh vảy nến đả có thuốc chửa các bạn bị vảy nến sẻ ko tin và nghỉ mình lừa đảo đúng ko,nhưng các bạn ah đó là sự thật các bạn muốn tin hay ko là...

• Có nên xin chích thuốc bổ cho bé???

Các mẹ ơi, PHomai trầm trọng quá, hơn 1 tháng nay không ăn uống gì cả, hầu như chỉ ăn 1-2 muỗng cháo + 400ml sữa/ ngày, trong suốt tháng qua. Trầm trọng nhất là 3 ngày nay nó không có 1 thứ gì trong người , ngoài đúng 1/2 hộp pate gan và 100ml sữa tươi Hà Lan, sau khi chiêu dụ đủ thứ , nó chỉ ăn...

• Nhật ký nhớ đời của “Siêu nhân bố”

Làm bố là một trong những trải nghiệm đáng nhớ và quý giá nhất trong cuộc đời mỗi người đàn ông....

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...

• 8 thói quen sau bữa tối bạn cần tránh

Có những thói quen thường ngày của bạn ngay sau bữa ăn sẽ ảnh hưởng xấu đến hệ tiêu hóa, bạn có...

• Cách giảm 1 kí mỗi tuần mà không hại sức khỏe

Xem xong bài này tự nhiên em có động lực giảm cân ghê gớm ạ, giảm cân mà không hại sức khỏe thì quá...

• 2,605 Bài viết

• 3,016 Được cảm ơn

Cái này gọi là "chó táp phải vaynen mới đúng"