SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Vẫy Nến & "thuốc chữa chó táp phải ruồi"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 742 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào Bà con cô Bác mắc phải căn bệnh da liễu khó chịu này!

Tôi bị căn bệnh da liễu này đeo dính cho đến nay là 20 năm rồi,tôi sống ở Tây Đức,đi đủ các bác sĩ, xức đủ các loại thuốc cả Đông lẫn Tây....nhưng chẵng ăn thua gì !Mãi đến gần đây Ba tôi gữi qua cho 1 túyp thuốc đê trị phong ghẽ mà ông bão là hay lắm.Tôi vốn đã mất niềm tin ba cái vụ thuốc men này nên chả để mắt tới,nhưng sau đó cũng mở ra bôi thử...trời ơi hiệu nghiệm như thần!
    Mà chính mình cũng không tin! Tôi cố chờ xem nó có mọc lại không nhưng cả tháng rồi không thấy.Thế là tôi nhờ người mua cho 20 ống tại VN (thuốc này bên đây không có mới là dở hơi chứ!)mà rẽ như bèo chỉ 13 ngàn 1 tuýp.

Thuốc tên là : DIPOLAC G

Người nhà tôi mua ở tiệm thuốc Tây Nha trang và Cần thơ có lẽ mấy chổ khác cũng có.

Nếu xài có kết quả,xin bà con cô pác quãng bá rộng ra cho những người đau khổ vì Lác...hahaha

Chúc các bạn thành công!

ps.: Những chổ vẫy nến mọc nhỏ tôi đã trị hết,duy chỉ mãng nào to thì vẫn đang xức (tiến triễn tốt)

Thân ái!

Vaynen
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,605 Bài viết

• 3,020 Được cảm ơn

Cái này gọi là "chó táp phải vaynen mới đúng"