SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Uống trà Atiso túi lọc thay nước mỗi ngày liệu có tốt ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.33K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi, hiện nay mình uống trà túi lọc Atiso hằng ngày thay nước lọc luôn, như vậy liệu có tốt hay ko ?
    Xin cám ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lợi ích từ rau hẹ

Có ai thích ăn hẹ giống em không? Mỗi khi ăn hủ tíu, gỏi cuốn hay món gì có hẹ là em lúc nào cũng...

• [Kinh nghiệm thực tế] - Mụn do dị ứng và cách trị hiệu quả, an toàn

Đây là kinh nghiệm có thật của em, hôm nay chia sẻ cho mọi người. Nếu ai đã và đang bị mụn do dị...

• Thẻ Vincom Loyalty - Gắn kết tri ân. Muôn lần ưu đãi.

VINCOM LOYALTY VISA CARD Miễn phí mở thẻ! Tặng ngay:• 250 điểm khi mở thẻ Visa Vincom...

• Có được uống trà Atiso không?

Chào các mẹ, các mẹ ơi cho em hỏi 1 câu: e đang có bầu 13 tuần rùi liệu e có được uống trà Atiso k? vì người e rất nóng e muốn uống cho mát hơn nữa e là người lành mang Virus VGB, e muốn uống để bảo vệ gan. Mẹ nào biết về tác dụng và tác hại của loai trà này k mách cho e với nhé hoặc có cách nào...

• Mang bầu uống nước chè đỗ đen có tốt kô?

Chào các mẹ, các mẹ ơi cho em hỏi với. E mang bầu 30 tuần rồi, trong người nóng lắm nên nổi hết cả mụn ở bụng và lưng. Mẹ em bảo uống nước chè đỗ đen cho mát và giải nhiệt, nhưng mấy chị ở cơ quan lại bảo uống chè đỗ đen kô tốt vì làm mất máu. Có chị nào đã kiểm nghiệm rồi cho em lời khuyên với!

• 127 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nhân tiện các bố các mẹ cho e hỏi: cháu e đc hơn 2 tuổi rất nghiền uống trà atiso, mặc dù mỗi lần uống ko nhiều, nhưng như vậy liệu có ảnh hưởng j ko ạ?
    CON LÀ NHẤT Ở TRÊN ĐỜI