SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Thuốc trị mât ngủ THIÊN TỊCH NINH có ai đả dùng chưa ? làm ơn mách giúp mình với .

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 205 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chào cả nhà !
    Tình hình là vừa xem ti vi thây quảng cáo thuốc trị dứt chứng mất ngủ ko tái phát , vì mình bị chứng mất ngủ hoành hành đả lâu , thấy quảng cáo hấp dẩn nên quan tâm lắm nhưng thực hư thế nào chưa rỏ .
    Mình vào đây hỏi các bạn nhà mình có ai đả từng dùng có công hiệu làm ơn chia sẻ cho mọi người bít vơi nhé
    Chúc mod asmin cùng tất cả các bạn 1 năm mới an khang , vui vẻ khỏe mạnh , các bé hay ăn chong lơn
    Thanks các bạn nhìu

Mod à ! lúc nảy gửi bài nhưng mạng trục trặc ko thấy bài mình nên gửi lại , nhở có trùng thì mod đừng xóa hết nhớ chừa dùm mình 1 bài nhé thanks mod nhìu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 205 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trời ! vậy là chưa có ai dùng, vậy làm sao dám mua đây vì giá đắc lắm nhở hok hết bệnh thì sót lắm
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vậy là bạn có dùng thử chưa bạn? Nếu dùng rồi thì cho mình biết kết quả với nha. Mẹ mình cũng đang bị bệnh mất ngủ, cũng đang định mua thuốc này dùng thử
    • 97 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm thuốc này vì có người nhà ở ngoài quê muốn nhờ mua ko biết giá bao nhiêu? các mẹ cho mình biết với
    • 245 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Mình có hỏi rồi họ bắt mua cả 1 Liêu trình 1 tháng 1,6 triệu cơ, chăng biết như thế nào mà đắt thế.
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ em cũng đang dùng thử và có chút tác dụng đấy ạ, các chị cho em hỏi ở hn có chỗ bán ko ạ???
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mẹ em cũng đang dùng thử và có chút tác dụng đấy ạ, các chị cho em hỏi ở hn có chỗ bán ko ạ???