• 1 Lượt chia sẻ
  • 95.3K Lượt đọc
  • 74 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 245 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em dạo gần đây em thấy có loại thuốc nữ vương new của cty cổ phần dược phẩm Vinh Gia nói là uống hỗ trợ tốt việc viêm phần phụ tốt lắm là lại lành tính,không biết đã có mẹ nào trong web trẻ thơ nhà mình đã dùng chưa.Cho em xin ít thông tin với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 550 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bo_bi_bong Xem bài viết
    Các mẹ ơi em dạo gần đây em thấy có loại thuốc nữ vương new của cty cổ phần dược phẩm Vinh Gia nói là uống hỗ trợ tốt việc viêm phần phụ tốt lắm là lại lành tính,không biết đã có mẹ nào trong web trẻ thơ nhà mình đã dùng chưa.Cho em xin ít thông tin với
    Mình cũng đang dùng đây. Cũng thấy tốt. Bạn cứ yên tâm dùng vì nó là thảo dc thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 64 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Bác sĩ có kê toa cho bạn uống không hay là bạn tự uống vậy? Mình bị TNTC và điều trị bằng thuốc MTX. Mới đây mình phát hiện trên môi nhỏ âm đạo có mụn trắng sữa! Lo quá đi mất, chưa sắp xếp công việc để đi khám, 3 hôm nữa mình mới đi khám được! Hic hic! Lúc trước mình còn bị lộ tuyến cổ tử cung nữa chứ! Haizzz, người gì đâu mà đủ loại bệnh. Hôm nay mình lo lắm, muốn làm gì đó cho mau khỏi bệnh, mình uống nữ vương new được không hả cả nhà? Cả nhà WTT cho mình ý kiến với!
    • 245 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuongrongbattu Xem bài viết
    Bác sĩ có kê toa cho bạn uống không hay là bạn tự uống vậy? Mình bị TNTC và điều trị bằng thuốc MTX. Mới đây mình phát hiện trên môi nhỏ âm đạo có mụn trắng sữa! Lo quá đi mất, chưa sắp xếp công việc để đi khám, 3 hôm nữa mình mới đi khám được! Hic hic! Lúc trước mình còn bị lộ tuyến cổ tử cung nữa chứ! Haizzz, người gì đâu mà đủ loại bệnh. Hôm nay mình lo lắm, muốn làm gì đó cho mau khỏi bệnh, mình uống nữ vương new được không hả cả nhà? Cả nhà WTT cho mình ý kiến với!
    Mình search trên mạng thôi chứ chưa uống,cũng đang băn khoăn không biết thế nào đây.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị Giotsuong22 ơi, chị dùng dc bao lâu rồi ạ? Trước đây chị có bị gì không mà uống NVN ạ?

[/I]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giotsuong22 Xem bài viết
    Mình cũng đang dùng đây. Cũng thấy tốt. Bạn cứ yên tâm dùng vì nó là thảo dc thôi.
    • 237 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Cho em oánh dấu phát
    Sắp hoàn thành kế hoạch sinh con. ka ka
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng có thắc mắc giống mẹ này mà chưa tìm thấy câu trả lời của các mẹ bên WTT. Nhưng mình thấy bên LMC có mẹ mở topic này từ năm 2010 và cũng có nhiều ý kiến khen. Mình cũng đang cân nhắc dùng thử. Có mẹ nào có kinh nghiệm thì tư vấn thêm giúp nhé. Mình cám ơn trước nha.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình uống được 4 hộp rồi, lúc đầu cũng chẳng thấy đỡ gì cả (mỗi ngày 4 viên, sáng 2 viên, chiều 2 viên), hộp thứ tư mình giảm xuống uống 2 viên mỗi ngày thôi (vì nản quá) thế mà gần hết vỉ của hộp thứ tư mấy ngày nay chẳng thấy khí hư nữa, không biết đã khỏi chưa nữa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 62 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Thuốc này uống được đó. Tôi uống hết 2 hộp rồi thấy cải thiện rõ rệt.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 434 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

các mẹ ơi mua nữ vương ở đâu và giá rổ thế nào í nhỉ?
    • 52 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mua ở hiệu thuốc đó bạn, không biết ở chỗ bạn thế nào chứ ở mình chỉ một số nhà thuốc bán thôi. Trước khi dùng mình cũng cân nhắc nhiều lắm, search trên mạng nữa, thấy thành phần thuốc cũng toàn thảo dược nên cũng yên tâm, chưa thấy comment về tác dụng phụ.
    • 52 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Giá cũng không rẻ chút nào: 170k/hộp, mà một hộp như thế có 3 vỉ, bạn uống chừng hơn 1 tuần là hết, nếu bạn dùng 4 viên mỗi ngày.
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhangdppr Xem bài viết
    Mình uống được 4 hộp rồi, lúc đầu cũng chẳng thấy đỡ gì cả (mỗi ngày 4 viên, sáng 2 viên, chiều 2 viên), hộp thứ tư mình giảm xuống uống 2 viên mỗi ngày thôi (vì nản quá) thế mà gần hết vỉ của hộp thứ tư mấy ngày nay chẳng thấy khí hư nữa, không biết đã khỏi chưa nữa.
    Bạn cho mình hỏi địa chỉ mua thuốc với. Mình ở SG mà hỏi chả có hiệu thuốc nào bán cả.
    • 52 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bironron1410 Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi địa chỉ mua thuốc với. Mình ở SG mà hỏi chả có hiệu thuốc nào bán cả.
    Ở Sài Gòn nhiều lắm mà bạn, bạn vào hệ thống phân phối Nữ Vương ở trang web duocphamvinhgia.vn ấy, hồi trước mình cũng vào đấy xem, lúc đầu định đặt ngoài HN vì hỏi một số nhà thuốc mà không có, sau mới xem trên trang web mới biết tên một số nhà thuốc bán nên mới đi mua. Bạn vào đây nhé: http://www.duocphamvinhgia.vn/he-tho...phoi-nu-vuong/
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e thấy các bạn nói về thuốc nữ vương new rất tốt nhưng mình không biết nó có tốt như quảng cáo không,các bạn cho mình hỏi nếu trong thời gian dùng thuốc mà nếu có thai thì có ảnh hưởng gì đến em bé không ạ.Có bạn nào có kinh nghiệm thì chỉ cho mình với,mình cảm ơn nhiều nhiều.
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnhuquynh02 Xem bài viết
    e thấy các bạn nói về thuốc nữ vương new rất tốt nhưng mình không biết nó có tốt như quảng cáo không,các bạn cho mình hỏi nếu trong thời gian dùng thuốc mà nếu có thai thì có ảnh hưởng gì đến em bé không ạ.Có bạn nào có kinh nghiệm thì chỉ cho mình với,mình cảm ơn nhiều nhiều.
    Mình đang dùng được 2 vỉ này, chưa thấy kết quả rõ rệt vì chưa đi khám lại, nhưng thuốc này là thực phẩm chức năng nên chắc ko tác dụng nhanh được (hướng dẫn trong hộp thuốc ghi là điều trị có kết quả phải từ 3-6 tháng). Mình ko thấy đề cập đến ảnh hưởng của thuốc nếu có thai. Bạn gọi thử số này của hãng thuốc để được tư vấn kỹ nhé: 04 39 959 969.
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình cảm ơn bạn nhiều nhé,hôm nay mình bắt đầu uống nè mong là có kết quả tốt
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi , Nữ Vương New KHÔNG PHẢI LÀ THUỐC, Nó là thực phẩm chức năng thôi, chỉ có tác dụng hỗ trợ điều trị, không phải tác dụng trị bệnh nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bo_bi_bong Xem bài viết
    • 63 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnhuquynh02 Xem bài viết
    Mình cảm ơn bạn nhiều nhé,hôm nay mình bắt đầu uống nè mong là có kết quả tốt
    bạn ơi uống thuốc có kết quả gì không thông báo cho mình biết bới nhé.
    • 82 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

mình uống hết 2 hộp chẳng thấy xi nhê j cả nên dừng, đi làm leep rồi, ban đầu cũng sợ nhưng làm thì thấy nhẹ nhàng lắm không sợ như mình nghĩ, lúc lên bàn nằm để BS làm 2 chân mình run lập cập nhưng mà làm rất nhanh, nghe nhiều mẹ làm thì cái này khỏi triệt để
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4