• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.81K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đọc báo Thanh Niên thấy giới thiệu thuốc Flex gcm của Mỷ chửa trị thoái hóa khớp hiệu quả. Em định mua cho mẹ bị thoái hóa khớp 2 năm rồi, toàn uống thuốc giảm đau nên bây giờ bao tử có vấn đề. Có mẹ nào biết thuốc bán ở đâu chỉ cho em với? Em ở Thanh Hóa. Em cám ơn rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở Thanh Hóa thì mình không biết, nhưng nếu mẹ có người quen ở Sàigon thì có thể mua ở các tiệm thuốc tây Minh Châu, hoặc bệnh viện chợ Rẩy và bệnh viện 108. Trên website www.flexgcm.com thì minh thấy địa chỉ nhà phân phối và email mà không thấy có số điện thoại:

Vietnam Distributor
    47 Lam Son St
    Ward 5, Phu Nhuan Dist
    HoChiMinh city, Vietnam
    email: FlexgcmVietnam@prudentialpharma.net

Bạn thử email xem có nhà phân phối ở Thanh Hóa không.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuame Xem bài viết
    Ở Thanh Hóa thì mình không biết, nhưng nếu mẹ có người quen ở Sàigon thì có thể mua ở các tiệm thuốc tây Minh Châu, hoặc bệnh viện chợ Rẩy và bệnh viện 108. Trên website www.flexgcm.com thì minh thấy địa chỉ nhà phân phối và email mà không thấy có số điện thoại:

Vietnam Distributor
    47 Lam Son St
    Ward 5, Phu Nhuan Dist
    HoChiMinh city, Vietnam

Ba em cũng bị đau khớp gối cả năm nay đi lại rất đau đớn. Bác sỉ ở chợ Rẩy chụp x-quang và cho biết là bị thoái hóa khớp dạng nặng, sau đó thì uống thuốc FLEX G.C.M. Uống khoản 6 tuần thì thấy hai khớp gối không xưng và đau như trước nữa. Giờ thì ba đi lại được rồi, ơn chúa. Loại thuốc này nó nhìn như vậy nè:

Trước đây em mua cho ba ở bệnh viện chợ Rẩy theo bác sĩ trên đó cho, sau thì mua ở tiệm thuốc tây gần nhà trên đường Huỳnh Văn Bánh Q.Phú Nhuận. Bác sĩ nói loại này của Mỹ và bộ y tế kiểm duyệt cho lưu hành và có dán tem nhập khẩu nên chất lượng rất an tâm. Meome2010 nhờ người ở thành phố mua giúp chắc là được. Chúc mẹ chị nhanh lành bệnh.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuame Xem bài viết

Vietnam Distributor
    47 Lam Son St
    Ward 5, Phu Nhuan Dist
    HoChiMinh city, Vietnam

Nhà phân phối cho em địa chỉ 5 nhà thuốc ở TH, nhưng đến đó người ta bảo hàng này đang cháy Phải 10 ngày nữa thì hi vọng có. Mua thuốc mà sao khó quá
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em mua được thuốc Flex cho mẹ rồi. Cám ơn các chị nhiều. Hy vọng uống thuốc này xong bà khỏi phải uống thuốc giảm đau nữa.
    • 33 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hãy thử dùng loại: Joint Flex Plus (Pharmekal) dạng lỏng cho dễ uống:

Chỉnh sửa lần cuối bởi tvan1302; 04/01/2011 vào lúc 05:25 PM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meome2010 Xem bài viết
    Em mua được thuốc Flex cho mẹ rồi. Cám ơn các chị nhiều. Hy vọng uống thuốc này xong bà khỏi phải uống thuốc giảm đau nữa.
    Meome oi, mẹ bạn dùng Flex G.C.M thấy thế nào? Có đở không? Ba mình cũng được BS khuyên dùng loại này. Không biết sao đây.
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bà cụ dùng thuốc này rất hạp. Dùng khoãn 4 tuần thì không còn thấy các triệu chứng đau nhức khớp bàn tay và đầu gối. Hay nhất là giờ bà cụ không phải uống thuốc giảm đau nữa cho nên khỏi lo u sơ bao tử Ba bạn cứ yên tâm dùng theo BS chỉ dẫn.
    À, mà thuốc này là TPCN cho nên phải bổ sung thường xuyên.
    • 853 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm mua thuốc này cho mẹ em uống vì mẹ em bị thoái hóa đốt sống cổ, tay,lưng. Em có hỏi mấy hàng thuốc tây gần nhà mà ko có. Các mẹ có biết ở Hà nội bán ở đâu ko ạ. Nhà em ở quận HBT.