SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Tập suối nguồn tươi trẻ đúng cách

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 5.03K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, có ai biết thì giúp mình với, mình đang tập suối nguồn tươi trẻ, mỗi lần tập ra rất nhiều mồ hôi (mình tập vào sáng sớm),
    vậy sau khi tập có được tắm không? nếu được thì tắm nước lạnh hay nóng? Có ai đã từng bị cảnh môi mọng lên, đau rát và cảm giác rất nóng, vùng da quanh miệng bị đỏ lên thì cũng tư vấn cách chữa giúp mình nhé, mình xin cảm ơn và hậu tạ...hậu tạ...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vukem; 28/03/2013 vào lúc 11:08 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 13,207 Bài viết

• 9,509 Được cảm ơn

Topic này mình có viết những tác dụng phụ của SNTT nè bạn Suối nguồn tươi trẻ- Mẹ khỏe, mẹ xinh - (tầng 2) - hình ảnh và video hướng dẫn ở trang 1

K
    hi tập xong nghỉ ngơi rồi hãy tắm nước ấm nhé.
    • 74 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vukem Xem bài viết
    Cả nhà ơi, có ai biết thì giúp mình với, mình đang tập suối nguồn tươi trẻ, mỗi lần tập ra rất nhiều mồ hôi (mình tập vào sáng sớm),
    vậy sau khi tập có được tắm không? nếu được thì tắm nước lạnh hay nóng? Có ai đã từng bị cảnh môi mọng lên, đau rát và cảm giác rất nóng, vùng da quanh miệng bị đỏ lên thì cũng tư vấn cách chữa giúp mình nhé, mình xin cảm ơn và hậu tạ...hậu tạ...
    Khi bạn tập xong không nên tắm ngay, nên lau mồ hôi trên người cho khô, sau 30 - 45 phút thì mới tắm bạn à.
    tốt nhất nên tắm nước ấm cho cơ thể cảm giác dễ chịu và thoải mái
    • 74 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

gửi cho bạn một clip tham khảo hướng dẫn tập SNTT đúng cách!

chúc bạn chăm chỉ tập luyện mỗi ngày!

Nếu bạn k xem được thì click vào link trực tiếp để xem cho rõ nét nhé :
    http://www.youtube.com/watch?v=FDiWQUzy3zQ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chenggong55555; 16/11/2013 vào lúc 08:18 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho em hỏi : em tập SNTT được 1 tháng , ban đầu tập như hướng dẫn nhưng động tác 1 làm mình chóng mặt nên mình bỏ hẳn luôn, chỉ tập 4 động tác sau, đến nay đã hơn 1 tháng, làm mỗi động tác 10 lần/1 lần tập, ngày tập 2 lần có khi 1 lần. Nhưng dạo này tự nhiên mỗi lần tập xong đều thấy đầu óc xoay xoay cứ như mới ở trên ô tô xuống (giống say xe) như vậy là sao ạ???