• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.57K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 35 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chao ca nha!!
    Minh vua kham tong quat bac sy cho ket qua la Tang san niem mac tu cung noi la kg sao ? Nhung hom nay lai co nguoi bao la kg tot . Khong biet co ban nao biet ve van de nay kg , thong tin cho minh voi nhe ! Cam on nhieu !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 129 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tôi chỉ giải thích sơ bộ cho bạn hiểu.
    Tăng sản niêm mạc là Dày Niêm mạc tử cung đấy bạn ạ.
    Nếu bạn có thai thì nó lại tốt cho BẠn. Còn không nó sẽ gây Rong huyết dây dưa kéo dài.
    Nguyên nhân: Có thể bạn dùng thuốc tránh thai với hàm lượng Estrogen cao hoặc các loại thuốc nội tiết tố hoặc dùng sữa đậu nành,....vv.Trong khi đó cơ thể bạn không tạo ra các chất này.
    Đây là lần đầu tiên bạn bị, Tôi khuyên bạn nên chữa trị đúng cách. Vì theo kinh nghiệm của tôi nếu buồng trứng không tiết được các hoocmon: estrogen, progesteron. Nó là những chất làm bong niêm mạc tử cung 1 cách nhanh chóng và dứt khoát để mình không bị rong huyết.
    Vì vậy Bạn cứ chờ đến kỳ kinh mà nó bị Rong huyết là Bạn bị bệnh rối loạn nội tiết rồi đấy.
    http://vn.myblog.yahoo.com/thu_ksh/article?mid=14
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hello ca nha!Minh cung vua di sieu am ve day.Hom nay la ngay 14 cua chu kinh cua minhma niem mac tu cung cua inh la 13,2mm.Bac si dang nghi minh bi tang san noi mac tu cung,va hen doi them.Nhung minh thay hoang mang qua,minh khong biet la benh nay co nguy hiem khong?no co dan den nhung hau qua xau gi khong?co Chi nao,ban nao biet ve benh nay thi giai thich va huong dan minh voi,,.Vo chong minh dang rat mong co baby ma :Laughing::Laughing: Cam on ca nha nhieu nhieu!