SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 78.3K Lượt đọc
  • 169 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình lấy ck đc 1 năm rồi chưa có e bé thấy các mẹ nói sau sinh Minh cũng thấy lo cho con bé qua àk hiện tại vk ck rất HP cả tháng hầu như tối nào cũng mặn nồng chỉ tru nhug ngay kinh, mình lo đẻ xong con bé to ra qhe Mat cam giác so ck chan ck chê, và cũng nghĩ ra cái câu như: "đuôi chuột ngõi lọ mỡ" nên vao pic de Tim hieu sau nay de xong con biet duong ma lam theo cac mẹ. Minh thi Ko so đau vi ban than da tung phau thuat thẩm Mỹ rồi. Nhưng so Nhât bị nhiễm trùng gây ra viêm nhiễm thi rat nguy hiểm. Các mẹ nào làm mà thấy OK thi chia sẻ cho m.n cùng tham khảo với nhé.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhieu nguoi La do bẩm sinh 2 mét dài Người ta Gọi là. " cadavat" co Những nguoi chua sinh con van dài quan he lai dai hon mình có cô bạn ngày trc đi biển no mặc bikini Cai đó đen xì dài ngoằn xuống tầm 5 phân thò ra đứa bên cạnh Ko hiểu cứ tưởng con đỉa bám nó liền hét.. Đỉa kìa nó vừa hét mà vừa thò tay vào cằm ngày cái đó kéo làm con bé đau ngã ngửa ra ) thế là vài hôm sau nó đi vào viện cắt nó như miếng thịt bò khô luôn thâm xì dài nữa cắt xong cũng đau sót Nhât là lúc đi đái phai lau khô va phơi trc quạt cho nó thoáng mát là khỏi nhanh
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HongNhung9 Xem bài viết
    Mình lấy ck đc 1 năm rồi chưa có e bé thấy các mẹ nói sau sinh Minh cũng thấy lo cho con bé qua àk hiện tại vk ck rất HP cả tháng hầu như tối nào cũng mặn nồng chỉ tru nhug ngay kinh, mình lo đẻ xong con bé to ra qhe Mat cam giác so ck chan ck chê, và cũng nghĩ ra cái câu như: "đuôi chuột ngõi lọ mỡ" nên vao pic de Tim hieu sau nay de xong con biet duong ma lam theo cac mẹ. Minh thi Ko so đau vi ban than da tung phau thuat thẩm Mỹ rồi. Nhưng so Nhât bị nhiễm trùng gây ra viêm nhiễm thi rat nguy hiểm. Các mẹ nào làm mà thấy OK thi chia sẻ cho m.n cùng tham khảo với nhé.
    Nghe bạn kể, bạn là một cô gái khá cá tính đấy chứ ^^, nói thiệt cũng ngưỡng mộ bạn ghê
    Nếu bạn lo ngại về vấn đề an toàn, sợ bị nhiễm trùng thì bạn nên tìm hiểu phương pháp thu hẹp âm đạo không phẫu thuật hiện nay. 13/09 vưa rồi mình có tham dự hội thảo về "Trẻ hóa âm đạo" do bệnh viện Á Âu tổ chức thấy cũng mới lại, độc đáo lắm không như phương pháp phẫu thuật sử dụng nhiều dụng cụ rồi may vá, mỗ xẻ mình hơi sợ, không biết có nhiễm trùng không.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@@ nghe mấy me nói, mình chưa có gd cug đâm lo ...
    • 101 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

chỉ là tiểu phẫu thôi bạn ah. lam nhanh trong khoang 30p là xong.
    :Rose: "Chúng ta sẽ được sống trong ngôi nhà đầy trẻ thơ" :Rose:
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennguyen1979 Xem bài viết
    Nghe bạn kể, bạn là một cô gái khá cá tính đấy chứ ^^, nói thiệt cũng ngưỡng mộ bạn ghê
    Nếu bạn lo ngại về vấn đề an toàn, sợ bị nhiễm trùng thì bạn nên tìm hiểu phương pháp thu hẹp âm đạo không phẫu thuật hiện nay. 13/09 vưa rồi mình có tham dự hội thảo về "Trẻ hóa âm đạo" do bệnh viện Á Âu tổ chức thấy cũng mới lại, độc đáo lắm không như phương pháp phẫu thuật sử dụng nhiều dụng cụ rồi may vá, mỗ xẻ mình hơi sợ, không biết có nhiễm trùng không.
    Hay thế hả bạn. Cho mình hỏi thêm phương pháp này có đau không? Chứ mình ám ảnh lúc sinh mổ, mổ xong đi đứng khó khăn. Ngta mổ xong 3 ngày là tập đi lại được rồi còn mình tới cả tuần mà chưa thấm vào đâu. Với lại mình chỉ muốn thu nhỏ và làm nhỏ môi bé môi lớn thôi chứ không cần làm hồng thì không biết có được không nhỉ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TamXungXinh Xem bài viết
    Hay thế hả bạn. Cho mình hỏi thêm phương pháp này có đau không? Chứ mình ám ảnh lúc sinh mổ, mổ xong đi đứng khó khăn. Ngta mổ xong 3 ngày là tập đi lại được rồi còn mình tới cả tuần mà chưa thấm vào đâu. Với lại mình chỉ muốn thu nhỏ và làm nhỏ môi bé môi lớn thôi chứ không cần làm hồng thì không biết có được không nhỉ?
    Phương pháp này nghe bác sĩ nói là không đau bạn ạ, có chị trong buổi hội thảo đã từng làm rồi chia sẽ sau khi thực hiện xong còn dắt con đi chơi vào buổi chiều được nữa mà, chỉ nói tỉnh bơ. Bạn muốn tìm hiểu thì đến thẳng bệnh viện luôn đi, vào đó tư vấn trực tiếp với bác sĩ mà hình như không cần tốn phí luôn, thắc mắc nào hỏi trực tiếp cho tiện
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumit0408 Xem bài viết
    ngoài hà nội có địa chỉ nào tin tưởng ko các mẹ ơi, mình cũng muốn tham khảo giá, mình cũng sợ đau nữa, thực ra của mình cũng ko rộng ra nhiều nhưng đẻ đứa thứ 2 xong khi quan hệ với chồng lúc đầu ko sao, nhưng được 1 lúc nước như biển ... có cách nào xử lý ko nhỉ
    Ngoài Hà Nội thì có tmv Green Tara, Đông Á, là uy tín nhé. Nhưng mình thấy bên tmv Green Tara mạnh về dịch vụ này lắm.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đang dự định đi làm ở Từ Dũ, có chị nào vào chia sẻ cho e tí kinh nghiệm với, đọc topic có chị nào làm ở Từ Dũ đến nay đã lành hẳn chưa ?, đã đẹp chưa ? có thể vào giúp e chút đc ko
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennguyen1979 Xem bài viết
    Hôm thứ 3 mình cũng có thma khảo dịch vụ này bên đó, chị tư vấn bảo muốn làm thì đợi tháng 11 có tổ chức hội thảo được giảm giá nữa nên mình cũng ráng đợi xem sao
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9