Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

• 386 Lượt chia sẻ
  • 179K Lượt đọc
  • 275 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhieu nguoi La do bẩm sinh 2 mét dài Người ta Gọi là. " cadavat" co Những nguoi chua sinh con van dài quan he lai dai hon mình có cô bạn ngày trc đi biển no mặc bikini Cai đó đen xì dài ngoằn xuống tầm 5 phân thò ra đứa bên cạnh Ko hiểu cứ tưởng con đỉa bám nó liền hét.. Đỉa kìa nó vừa hét mà vừa thò tay vào cằm ngày cái đó kéo làm con bé đau ngã ngửa ra ) thế là vài hôm sau nó đi vào viện cắt nó như miếng thịt bò khô luôn thâm xì dài nữa cắt xong cũng đau sót Nhât là lúc đi đái phai lau khô va phơi trc quạt cho nó thoáng mát là khỏi nhanh
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

@@ nghe mấy me nói, mình chưa có gd cug đâm lo ...
    • 102 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

chỉ là tiểu phẫu thôi bạn ah. lam nhanh trong khoang 30p là xong.
    :Rose: "Chúng ta sẽ được sống trong ngôi nhà đầy trẻ thơ" :Rose:
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TamXungXinh Xem bài viết
    Hay thế hả bạn. Cho mình hỏi thêm phương pháp này có đau không? Chứ mình ám ảnh lúc sinh mổ, mổ xong đi đứng khó khăn. Ngta mổ xong 3 ngày là tập đi lại được rồi còn mình tới cả tuần mà chưa thấm vào đâu. Với lại mình chỉ muốn thu nhỏ và làm nhỏ môi bé môi lớn thôi chứ không cần làm hồng thì không biết có được không nhỉ?
    Phương pháp này nghe bác sĩ nói là không đau bạn ạ, có chị trong buổi hội thảo đã từng làm rồi chia sẽ sau khi thực hiện xong còn dắt con đi chơi vào buổi chiều được nữa mà, chỉ nói tỉnh bơ. Bạn muốn tìm hiểu thì đến thẳng bệnh viện luôn đi, vào đó tư vấn trực tiếp với bác sĩ mà hình như không cần tốn phí luôn, thắc mắc nào hỏi trực tiếp cho tiện
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumit0408 Xem bài viết
    ngoài hà nội có địa chỉ nào tin tưởng ko các mẹ ơi, mình cũng muốn tham khảo giá, mình cũng sợ đau nữa, thực ra của mình cũng ko rộng ra nhiều nhưng đẻ đứa thứ 2 xong khi quan hệ với chồng lúc đầu ko sao, nhưng được 1 lúc nước như biển ... có cách nào xử lý ko nhỉ
    Ngoài Hà Nội thì có tmv Green Tara, Đông Á, là uy tín nhé. Nhưng mình thấy bên tmv Green Tara mạnh về dịch vụ này lắm.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đang dự định đi làm ở Từ Dũ, có chị nào vào chia sẻ cho e tí kinh nghiệm với, đọc topic có chị nào làm ở Từ Dũ đến nay đã lành hẳn chưa ?, đã đẹp chưa ? có thể vào giúp e chút đc ko
    • 10 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennguyen1979 Xem bài viết
    Nghe bạn kể, bạn là một cô gái khá cá tính đấy chứ ^^, nói thiệt cũng ngưỡng mộ bạn ghê
    Nếu bạn lo ngại về vấn đề an toàn, sợ bị nhiễm trùng thì bạn nên tìm hiểu phương pháp thu hẹp âm đạo không phẫu thuật hiện nay. 13/09 vưa rồi mình có tham dự hội thảo về "Trẻ hóa âm đạo" do bệnh viện Á Âu tổ chức thấy cũng mới lại, độc đáo lắm không như phương pháp phẫu thuật sử dụng nhiều dụng cụ rồi may vá, mỗ xẻ mình hơi sợ, không biết có nhiễm trùng không.
    Hôm thứ 3 mình cũng có thma khảo dịch vụ này bên đó, chị tư vấn bảo muốn làm thì đợi tháng 11 có tổ chức hội thảo được giảm giá nữa nên mình cũng ráng đợi xem sao
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nó qua thẩm mỹ viện Green Tara đi, nhiều mẹ khen ở đó bác sĩ Hùng làm đẹp, gọn mà khít nữa. Chứ nhiều chỗ làm về thấy mấy mẹ cảm nhận bên trong chẳng khác gì nên nhiều mẹ hay đắn đo.
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatnguyen134 Xem bài viết
    Ngoài Hà Nội thì có tmv Green Tara, Đông Á, là uy tín nhé. Nhưng mình thấy bên tmv Green Tara mạnh về dịch vụ này lắm.
    Đúng rồi, mình cũng hay thấy nhắc đến tmv này, có mẹ nào hỏi cũng toàn bảo mẹ ý qua chỗ Green Tara chứ thực ra mình cũng chưa qua lần nào, nhưng là trực tiếp bác sĩ đứng tên và chịu trách nhiệm chuyên môn thì mình nghĩ là uy tín và an toàn
    • 57 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

các mẹ cần gì phải đụng đến dao kéo cho nó đau đớn chứ. dùng viên đặt hoa thanh xuân ý, không những làm sạch bộ phạn sinh dục, đẩy lùi được viêm nhiễm mà còn rất hiệu quả trogn việc hồi xuân lỗ âm đạo ý. nhiều khi thấy ậu nhỏ của chồng chật vật mãi mới chui được vào hang mình cũng buồn cười lắm :-)))))))
    • 57 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

loại này mới bạn ah. nó là của đài loan. nó trị viêm nhiễm rất tốt vì mình từng bị viêm nhiễm nặng, dùng nhiều loại thuốc ngoài khôg khỏi nhưng dùng cái này triệt để được. mình dùng cái này thì thấy âm đạo co lại rất tự nhiên đúng như trong tờ giấy hướng dẫn sử dụng, chị bạn của mình dùng còn thấy ngực nó săn lại và to ra nữa cơ mn ah
    • 8 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào mọi người, môi bé của mình cũng khá to và thâm nên rất muốn cắt cho đẹp hơn. Mình tham khảo topic thì chỉ thấy nói đến địa chỉ trong SG. Có ai làm ở Hà Nội chưa? Mình tham khảo một số nơi thì phân vân giữa bệnh viện Thu Cúc, Hồng Ngọc và thẩm mỹ viện Kangnam. Ai có kinh nghiệm về khoản này rồi thì cho mình xin ít ý kiến nhé. Cảm ơn rất nhiều
    • 49 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Về thẩm mỹ cơ quan sinh dục nữ như thẩm mỹ âm đạo, tầng sinh môn, môi âm đạo..., theo tôi nên đến các bác sĩ chuyên về thẩm mỹ phụ khoa là tốt nhất...
    • 49 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ở Sài Gòn, bạn có thể đến Bệnh viện Từ Vũ hoặc Phòng khám Phụ sản Hoàng Gia trên đường Nguyễn Trọng Tuyển là an tâm.
    • 25 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

em cũng đang quan tâm mà dạo này lên mạng thấy mấy chị cơ quan 8 chuyện nên làm thu nhỏ bằng lazer công nghệ mới bên bệnh viện Á Âu không phẫu thuật cắt rạch chảy màu gì hết... mà có 1 tuần là qh được em đang tìm hiểu kỹ xem thế nào... em lo quá
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào ở SG định cắt môi âm đạo không ạ. Từ bé đến giờ môi ađ của e cứ dài ra, thâm đen xấu xí vô cùng. Mặc chip nó cứ lồi lồi ra mất thẩm mỹ kinh khủng. Chồng e không chê nhưng e vẫn thấy tự ti lắm, huhuuuuu.
    Nếu các chị có ý định làm thì rủ rê e với, cho đỡ sợ
    Tiện cho e hỏi làm ở đâu ổn và giá cả 2 môi là bn ạ! E cám ơn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sulietran Xem bài viết
    Có chị nào ở SG định cắt môi âm đạo không ạ. Từ bé đến giờ môi ađ của e cứ dài ra, thâm đen xấu xí vô cùng. Mặc chip nó cứ lồi lồi ra mất thẩm mỹ kinh khủng. Chồng e không chê nhưng e vẫn thấy tự ti lắm, huhuuuuu.
    Nếu các chị có ý định làm thì rủ rê e với, cho đỡ sợ
    Tiện cho e hỏi làm ở đâu ổn và giá cả 2 môi là bn ạ! E cám ơn
    Hiện tại dv này làm rất nhiều như Kangnam nè, Đông á hay là Xuân Trường đều có. Phí giao động từ 8 đến 10 triệu.
    Mình mới làm đc 1 tháng mà thấy khổ sở vô cùng, làm tại Xuân Trường ấy, bác sĩ làm ko đẹp nên vết cắt phải khâu lại tới 2 lần. Ban đầu làm thì ko đau vì có thuốc tê nhưng mà khi về thuốc tê hết thì đau ê chê, máu ra nữa. Mình phải mất 4 ngày mới ngồi xe máy bình thường đó các chị à. Giới thiệu thì hay lắm chứ chả phải làm xong là tung tăng đc đâu, chị nào định làm thì cân nhắc trước vì sẽ nghỉ làm ít nhất 3 ngày đấy, chưa kể lúc nào cũng phải để vùng kín khô ráo và bôi thuốc sát trùng thường xuyên, đi làm mang theo lọ thuốc khá bất tiện. Hôm làm đến giờ mình phải khâu 2 lần, lần hai thì bác sĩ khâu cũng ẩu, sợi chỉ ko đc cắt sát mà còn dài ra cỡ nửa phân, làm mặc đồ lót cứ bị cà sát vào là đau. Giờ mình vẫn chưa ổn định nè, cảm thấy mệt mỏi vì ko thật sự hài lòng với dịch vụ mà Xuân Trường làm. Mất 10trieu mà đi tới đi lui phát bực
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em toàn phải dùng gel đó các chị. Nhưng mà thêm vấn đề này nữa "chỗ đó" nó rộng nên em không còn cảm giác như xưa nữa, em lo lắng Xã cũng vậy mà dần dà chán mình không ta? Hic hic, tưởng chuyện nhỏ chứ em sợ nó ảnh hưởng tới cả hạnh phúc của mình nữa á các chị. Không biết: "trẻ hóa âm đạo" có giúp được không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì dùng thuốc kèm tập luyện sẽ hiệu quả hơn mà tránh được tác dụng không mong muốn của phẫu thuật. Mấy người trên công ty mình đang dùng Vagifirm và tập Kegel hàng ngày, thấy bảo hiệu quả lắm. Mọi người thử xem sao clear
    • 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tinh hinh la em da di lam o bs Se.den hom nay 3thang roi.nhung bi mot Ben to mot Ben nho.bs cat ko deu.bs thi noi chuyen nhe nhang.tu tin hon truoc phau thuat nhung.chi hai long 60%.ko hieu sao phau thuat don gian vay ma bs lam ko deu.dang muon cat da thua vung bung ma ko bit lam o dau re dep
');