Bệnh và chữa bệnh cho người lớn

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 111K Lượt đọc
  • 219 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thythy91 Xem bài viết
    Ban oi sdt minh bấm nhầm het 1 so. Cai ban phim minh bi loi. Ban nt so ban tren day trc giup minh.minh nha qua ngen
    0123 7300788
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình làm ở bs Nga tmv Thiên Nga, lúc trc bs này cũng làm ở bv FV, Y dược HCM với bs nữ nên mình cũng tin tưởng tay nghề của bs để làm, vì nói thật lội vô TD ngán lắm nên mình làm ở bs thẩm mỹ cho nhanh.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy mẹ cho em hỏi,em muốn đi cắt 1 bên được không,2bên là 6tr vậy 1 bên là 3tr ah..bsi nào ở TD làm ok vậy mn...có ai đi cùng cho vui chứ 1 minh thay cung run wa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kết quả bây giờ thế nào bạn. Có đau lắm không và giá bao nhiêu
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E ơi cho chị hỏi với. Con gái chị mới có 11 tuổi thôi mà cháu cũng bị nhăn nheo và to môi bé. Không bít có sao không. Nếu tiểu phẫu thì ở đâu là uy tín nhỉ. Chị ở HN. chị có thể nhắn vào zalo với e nói chuyện để hỏi e tư vấn hộ nhé.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,e hóng tí.
    E cũng từng thu hẹp âm đạo,cắt bớt môi lớn ở BV Hồng Ngọc,hết 13triệu.Sau 2tháng thì qhe lại.Hic,k đc như các chị trên đây tả đâu,ông xã e k thấy tdoi gì,hic.Hình như BS chỉ chú trọng bên ngoài,k làm kỹ bên trong.
    E đang tính đi làm lại bên trong,k biết có đc k nữa.
    Hóng ý kiến từ các mẹ.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn làm bác sĩ nào ở Hồng Ngọc vậy?
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bên ngoài có ok không mẹ nó?đang hóng dịch vụ này quá
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chanhxinhxinh Xem bài viết
    thế mẹ nó trao đổi lại với bs đã khám xem có sửa lại được ko, nhiều tiền thế chứ ít đâu, đứa bạn tớ làm hết hơn 7 triệu nhưng thu hẹp thôi, hay mẹ nó qua chỗ ấy khám thử hay gọi điện hỏi trước xem. với lại xem mấy bài tập trên mạng mình tập thêm nữa, à tí quên, nó khám ở 59 Khương trung ấy, nó bảo cải thiện hơn nhiều lắm, nhưng nó vẫn hay bảo tớ tập thể dục luyện cơ dưới ấy, ko biết nó khít hơn là do cái thu hẹp bên trong hay bài tập, mình cũng băn khoăn muốn thu nhưng mà chỉ thu bên ngoài như mẹ nó thì ko ăn thua
    Hic,làm cái này về,đau lắm mẹ chanh ạ.Đau hơn cả đau đẻ,nên e đang phân vân lắm.Lúc mới làm về thì rõ đẹp,nhưng khi qhe,ox nói k khít hơn là bao,chỉ nhìn là đẹp thôi.Hic.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Ko Xem bài viết
    bạn làm bác sĩ nào ở Hồng Ngọc vậy?
    Tớ làm bsi Thông.Lúc mới làm xong thì rất đẹp,nhưng khi qhe,ox nói k khít,mà mình cũng k có cảm giác.Hic,tớ đang tính đi khâu lại bên trong,mà phân vân quá,sợ đau lắm,hic.
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cắt bớt môi lớn,thu nhỏ ống âm đạo.Sau khi chỉ tự tiêu hết,nhìn rất đẹp,y như thuở con gái.Nhưng bên trong của mình thì k đc khít lắm... thật là buồn.
    • 61 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các chị e ơi! Mọi ng sinh xong âm đạo rộng hay hẹp hơn vậy. Minh vừa sinh bé đầu đc gần 3 tháng. Từ lúc sinh toi jo âm đạo mình nhỏ hẵn, bị co lại hay sao í. Lúc qh chồng mình k cho vào đc. Có ai bít trường hợp m là ntn k? Xin m.n cho m ý kiến nhé
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế bạn mổ xong có bị mất cảm giác yêu hơn lúc chưa mổ không
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào biết phòng khám tư của bs tâm trưởng khoa không, chỉ mình với mình muốn lại khám tư cho nhanh vì mình ở xa .
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình số dt nghe , mình cũng muốn hỏi bạn
    • 29 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hynguyen92 Xem bài viết
    Kết quả bây giờ thế nào bạn. Có đau lắm không và giá bao nhiêu
    Bên bs Nga làm giá 10tr nha bạn, bao gồm thuốc thang đầy đủ luôn. Làm xong đau chứ, râm ran khó chịu lắm, khoảng 1 tuần đầu hoạt động phải cực nhẹ nhàng. Kiêng cử hơn 1 tháng nữa.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc.dieu78 Xem bài viết
    Bên bs Nga làm giá 10tr nha bạn, bao gồm thuốc thang đầy đủ luôn. Làm xong đau chứ, râm ran khó chịu lắm, khoảng 1 tuần đầu hoạt động phải cực nhẹ nhàng. Kiêng cử hơn 1 tháng nữa.
    Bạn làm tư chỗ bs Nga hay vô bv vậy bạn
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thythy91 Xem bài viết
    Ban qhlai1 ban lam o dau vay

Minh lam ngay 20.5 tai bv tu du.bsy Tam truong khoa lam ne.
    Luc chua lam.minh vo dat doc so qua troi.nhug vi ox muon.nen co gang.nghi chiu dau de ox thich
    Nhung lam roi thi thay nhe nhang ko co j het. Dau 1chut xiu luc cat thoi.roi vo phong nam hoi suc thay khoe re.con nt.dinh vo facebook ma bun ngu nen ngu 1chut
    Ve nha.minh tu thuog cho minh 2ngay nam khach san mat me.cho suong.ma thiet tinh ko dau xiu nao.lau lau ngua chut xiu ha.ma ngoi truoc quat cho no kho la het ngua

Neu ban ra mau nhiu.thi nen bao bsy va kham lai di.vi bsy co dan truog hop do phai bao lai lien ma
    Bạn ơi . Bs tâm có phòng khám tư ko bạn
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa làm ở bác sĩ Sẽ CMT8 được 3 ngày, cắt thẩm mỹ môi bé âm đạo ạ.
    Đầu tiên vào gặp bác sĩ tư vấn, bs bảo đừng ngại gì cả, bs trấn an bằng cách kể có mấy bé 16t môi bé dài ơi là dài đi thẩm mỹ nữa cơ, nhờ vậy mà e đỡ ngại hơn. Sau đó ra đóng tiền 5tr và tiền thuốc 400k.
    Tiếp đó e vào phòng mổ, có khoảng 3 chị y tá vệ sinh, sát trùng và tiêm thuốc tê cho e, khá là đau ạ.
    Đợi khoảng 10p, thuốc tê ngấm là bs Sẽ vào làm cho em, vì chả có cảm giác nên thấy khá nhẹ nhàng. Em chỉ nghe tiếng đốt laze xoẹt xoẹt thôi, tầm 10p là xong phần cắt, sau đó bs ra, để y tá may lại cho em. May tầm 10p nữa là xong. Thuốc tê tan tan nên 3 mũi kim cuối hơi thốn. E lấy gạc che lại, mặc quần trong xong ra về, còn đi vô 1 shop mua đồ nữa cơ. Từ lúc e đến là 4h chiều và xong tầm 5h chiều í, vì trước đó đợi bác sĩ nên hơi lâu, chứ làm thì nhanh lắm.
    Theo ý kiến e thì làm xong nên về ngay, chứ thuốc tê mà tan thì vừa đi vừa lái xe có mà chết. Chưa bao giờ em mong về được đến nhà như thế , đã vậy còn gặp ổ gà pặc pặc nữa ))))
    Tối hôm đó đau k tả nỗi, nằm ngủ k yên ạ, nhưng vẫn trong sức chịu đựng, có ra máu, e k mặc quần chip, nằm quạt để cho thoáng. Ngồi ăn cơm phải ngồi như người Nhật Bản í, máu chảy vài giọt xuống sàn thấy ghê ), đi lại hơi khó khăn, kiểu như mới đi đẻ về bị rạch tầng sinh môn.
    Ngày thứ 2: môi bé bắt đầu sưng lên, đau nhiều nhưng ổn hơn ạ. Đi cấn cấn khó chịu vãi. Máu âm ỉ ít ít thôi.
    Ngày thứ 3: sưng nhiều hơn và bầm đỏ đỏ đen đen, sưng nhìn ớn lắm, kiểu như sắp mọc dương vật đến nơi ))), đỡ đau hơn nhiều các chị nhé.
    E k mặc chip đâu, vì sợ cạ cạ vào quần chắc đau chết. Thêm chỉ cắt k sát nên lỡ mà quẹt vào quần chip thì coi như xong >.<. Không còn ra máu nữa.
    Bây giờ bước sang ngày thứ 4, vẫn sưng nhiều ạ, đỡ đau hơn, mấy hôm nay e k ra đường nên k biết lái xe có được không, để mai em thử. Em hy vọng sẽ ổn nhanh thôi vì cơ địa e khá là lành.
    *Thuốc ngậm và thuốc uống, ngày ngậm 3 lần uống 2 lần.
    *Vệ sinh bằng nước muối sinh lý hoặc nước rửa phụ khoa, nước ấm cũng ok luôn ạ.
    *Kiêng ăn thịt bò, hải sản, rau muống, rượu bia 2 tháng.
    *Đi tiểu chỉ rát lúc mới cắt thôi ạ, e bị rát 1 lần tiểu đầu, sau đó k còn rát nữa. Đại tiện k ảnh hưởng gì luôn, khá thoải mái. Giờ chờ e nó hết sưng là ổn. Vẫn còn đau nhé các chị, lâu lâu lại thốn thốn.
    --->>> Chị nào muốn làm thì phải thật sự có thời gian rãnh để nghỉ ngơi, đợi hết sưng mới đi làm lại được, không có chuyện cắt may thẩm mỹ môi âm đạo xong là về tung tăng ngay và luôn đâu nhé. Đau thấy mấy ông trời luôn í.
    Tạm thời e chưa nghĩ ra gì thêm, e sẽ cập nhật sau
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sulietran Xem bài viết
    Em vừa làm ở bác sĩ Sẽ CMT8 được 3 ngày, cắt thẩm mỹ môi bé âm đạo ạ.
    Đầu tiên vào gặp bác sĩ tư vấn, bs bảo đừng ngại gì cả, bs trấn an bằng cách kể có mấy bé 16t môi bé dài ơi là dài đi thẩm mỹ nữa cơ, nhờ vậy mà e đỡ ngại hơn. Sau đó ra đóng tiền 5tr và tiền thuốc 400k.
    Tiếp đó e vào phòng mổ, có khoảng 3 chị y tá vệ sinh, sát trùng và tiêm thuốc tê cho e, khá là đau ạ.
    Đợi khoảng 10p, thuốc tê ngấm là bs Sẽ vào làm cho em, vì chả có cảm giác nên thấy khá nhẹ nhàng. Em chỉ nghe tiếng đốt laze xoẹt xoẹt thôi, tầm 10p là xong phần cắt, sau đó bs ra, để y tá may lại cho em. May tầm 10p nữa là xong. Thuốc tê tan tan nên 3 mũi kim cuối hơi thốn. E lấy gạc che lại, mặc quần trong xong ra về, còn đi vô 1 shop mua đồ nữa cơ. Từ lúc e đến là 4h chiều và xong tầm 5h chiều í, vì trước đó đợi bác sĩ nên hơi lâu, chứ làm thì nhanh lắm.
    Theo ý kiến e thì làm xong nên về ngay, chứ thuốc tê mà tan thì vừa đi vừa lái xe có mà chết. Chưa bao giờ em mong về được đến nhà như thế , đã vậy còn gặp ổ gà pặc pặc nữa ))))
    Tối hôm đó đau k tả nỗi, nằm ngủ k yên ạ, nhưng vẫn trong sức chịu đựng, có ra máu, e k mặc quần chip, nằm quạt để cho thoáng. Ngồi ăn cơm phải ngồi như người Nhật Bản í, máu chảy vài giọt xuống sàn thấy ghê ), đi lại hơi khó khăn, kiểu như mới đi đẻ về bị rạch tầng sinh môn.
    Ngày thứ 2: môi bé bắt đầu sưng lên, đau nhiều nhưng ổn hơn ạ. Đi cấn cấn khó chịu vãi. Máu âm ỉ ít ít thôi.
    Ngày thứ 3: sưng nhiều hơn và bầm đỏ đỏ đen đen, sưng nhìn ớn lắm, kiểu như sắp mọc dương vật đến nơi ))), đỡ đau hơn nhiều các chị nhé.
    E k mặc chip đâu, vì sợ cạ cạ vào quần chắc đau chết. Thêm chỉ cắt k sát nên lỡ mà quẹt vào quần chip thì coi như xong >.<. Không còn ra máu nữa.
    Bây giờ bước sang ngày thứ 4, vẫn sưng nhiều ạ, đỡ đau hơn, mấy hôm nay e k ra đường nên k biết lái xe có được không, để mai em thử. Em hy vọng sẽ ổn nhanh thôi vì cơ địa e khá là lành.
    *Thuốc ngậm và thuốc uống, ngày ngậm 3 lần uống 2 lần.
    *Vệ sinh bằng nước muối sinh lý hoặc nước rửa phụ khoa, nước ấm cũng ok luôn ạ.
    *Kiêng ăn thịt bò, hải sản, rau muống, rượu bia 2 tháng.
    *Đi tiểu chỉ rát lúc mới cắt thôi ạ, e bị rát 1 lần tiểu đầu, sau đó k còn rát nữa. Đại tiện k ảnh hưởng gì luôn, khá thoải mái. Giờ chờ e nó hết sưng là ổn. Vẫn còn đau nhé các chị, lâu lâu lại thốn thốn.
    --->>> Chị nào muốn làm thì phải thật sự có thời gian rãnh để nghỉ ngơi, đợi hết sưng mới đi làm lại được, không có chuyện cắt may thẩm mỹ môi âm đạo xong là về tung tăng ngay và luôn đâu nhé. Đau thấy mấy ông trời luôn í.
    Tạm thời e chưa nghĩ ra gì thêm, e sẽ cập nhật sau
    Bạn ơi! Bạn sài Zalo viber gi ko minh tâm sự tí! Minh mới may TM tầng sinh môn đc 5 ngày mà thấy ko ổn. Đang lo lắm! Sdt minh la không chín ba ba sau nam mot sau mot nam. Ban cho minh hoi ti nhe!