Bệnh và chữa bệnh cho người lớn

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 213 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em toàn phải dùng gel đó các chị. Nhưng mà thêm vấn đề này nữa "chỗ đó" nó rộng nên em không còn cảm giác như xưa nữa, em lo lắng Xã cũng vậy mà dần dà chán mình không ta? Hic hic, tưởng chuyện nhỏ chứ em sợ nó ảnh hưởng tới cả hạnh phúc của mình nữa á các chị. Không biết: "trẻ hóa âm đạo" có giúp được không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sạch gan, chữa ung thư gan bằng thuốc nam

Mình xin chia sẻ với các mẹ kinh nghiêm chữa ung thư gan, lọc gan của cô mình mọi người tham khảo...

• Chị em tân trang “vùng kín” giữ chồng

- Sau khi sinh con, chị K. quyết định đi phẫu thuật "chỗ ấy" vì nó dãn rộng bất thường, cũng là cách để giữ ông xã. Thế nhưng, nào ngờ, "chỗ ấy" của chị sau phẫu thuật lại trở nên quá nhỏ... Việc "cô nhỏ" bị béo phì (giãn rộng ra) sau khi sinh không chỉ khiến chị em thiếu tự tin trong sinh hoạt...

• 20 Phút cộng thêm bên nhau đầy yêu thương

Khởi động từ ngày 15/6, cuộc thi “20 phút gắn kết gia đình” do báo VnExpress và nhãn hàng sữa Dutch...

• Tân trang vùng kín

Em đọc báo thấy có bài viết này ạ http://vnexpress.net/GL/Doi-song/2008/10/3BA07BA4/ Nhưng em ở SG, không biết ở đâu và bác sĩ nào làm ạ. Có mẹ nào làm rồi nói nhỏ cho em nghe với. Em chuẩn bị sinh bé thứ 2, sinh xong chắc phải đi làm vụ này quá. Có ai biết giúp em với nhé. Cám ơn nhiều. Bác sĩ...

• Chữa chảy mũi, nghẹt mũi, ho... không cần dùng thuốc

Ho, nghẹt mũi, cảm cúm... là chuyện thường ngày. Nhưng, mình là một trong số những người rất ghét...

• 15 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đã từng nghe bàn tán phương pháp "tân trang vùng kín" không phẫu thuật có cải thiện môi trường âm đạo khô đó các mẹ. Cô tớ cũng đã thực hiện hút mỡ bụng không phẫu thuật ở Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu, phải nói công nghệ tiên tiến thật, chẳng thấy cô mình nghỉ dưỡng gì cả, không vết sẹo, mà vùng bụng lại giảm đáng kể nữa chứ nên mình cho rằng phương pháp trẻ hóa âm đạo không phẫu thuật là một kỹ thuật tiến bộ trong ngành thẩm mỹ so với phương pháp cũ trước đó. Các mẹ thử tìm hiểu phương pháp này ở Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu xem sao.
    • 15 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em làm năm trước có 2 cháu cũng không sinh nữa giờ thấy rất vui vì kết quả rất tốt. khi ấy mình đã chọn làm bên Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu vì nó cao cấp - uy tín (Em chỉ tin bệnh viện mới đủ tiêu chuẩn chứ thẩm mỹ viện thì cũng sợ lắm)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì dùng thuốc kèm tập luyện sẽ hiệu quả hơn mà tránh được tác dụng không mong muốn của phẫu thuật. Mấy người trên công ty mình đang dùng Vagifirm và tập Kegel hàng ngày, thấy bảo hiệu quả lắm. Mọi người thử xem sao
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tinh hinh la em da di lam o bs Se.den hom nay 3thang roi.nhung bi mot Ben to mot Ben nho.bs cat ko deu.bs thi noi chuyen nhe nhang.tu tin hon truoc phau thuat nhung.chi hai long 60%.ko hieu sao phau thuat don gian vay ma bs lam ko deu.dang muon cat da thua vung bung ma ko bit lam o dau re dep
    • 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ban nen đến bv DHYD ở SG làm nhe. Minh làm rồi rât ok
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuyenvabien123; 11/04/2015 vào lúc 04:08 PM.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị. Công ty em nhập và bán thuốc Vagifirm sản xuất tại Mỹ. Để biết thêm chi tiết, vui lòng vào trang web vagifirm.org hoặc gọi số 0914.336.339 (Tâm). Rất cảm ơn mọi người đã theo dõi.
    • 32 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em thấy trên mạng đọc nhiều thông tin quan hệ vợ chồng sinh khi có thường 2 con thì vùng x của chị em phụ nữ bị xuống cấp trầm trọng ảnh hưởng đến quan hệ mặn nồng của 2 vợ chồng! Có các cách để giúp chị em:
    - Dùng công nghệ Hàn Quốc mới nhất để trẻ hóa Âm đạo (toàn diện nhất từ trong ra ngoài)
    - Tập thể dục kegel (phải kiên trì lâu dài nhiều năm liền)

Còn thuốc thì chưa xác định rõ được cái nào hiệu quả chưa tính đến tác dụng phụ nữa chị em thấy cách nào tốt nhất thì chọn lựa để bảo vệ hạnh phúc gia đình nha.
    • 41 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congaixinhhp Xem bài viết
    Nói chung đã là đàn bà thì phải qua sinh nở (tất nhiên Les thì mình không bàn) và đã sinh nở thì không tránh được các mẹ ạ.Nghe má mình nói ngày xưa khoa học không tân tiến như bây giờ,ở dưới quê đi ra trạm xá cũng xa,mà lại đẻ ban đêm nữa,gần nhà có bà thầy Lang,khi bà í đến thì càm theo một con dao lá lúa rất sắc,trần qua nước sôi,rạch cửa mình luôn để đứa bè chui ra,mà chả cần thuốc tê gì cả (tất nhiên có cho bà bầu nhai một loại lá gì đấy,tựa như thuốc cầm máu bây giờ).Mình mới nghe đã rởn da gà,sao các má ngày xưa dũng cảm quá vậy.Thế mà má nào cũng sanh liền 4 đứa,đứa nào cũng to cao khỏe mạnh nữa.Phải công nhận,các cụ ngày xưa chăm con khóe hơn bây giờ nhiều,và các cụ ông ngày xưa quan tâm đến vợ,chăm vợ tôt hơn đàn ông bây giờ.Nhớ ba mình ngày xưa,nửa đêm dậy quấy bột,giặt tã (hồi í chưa có máy giặt) vừa soạn giáo án để ngày mai lên lớp,vừa tranh thủ may aó vest thuê cho người ta.
    Ôi, ngưỡng mộ chị qá, có người bố tháo vát giỏi giang như z.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi oi.em doc bai thay chi co tung phau thuat moi lon roi.
    khong biet chi co the cho e biet ket qua ntn khong chi.
    Sau 1 thoi gian co bi lai nhu cu khong chi
    Em cam on chi nhieu
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 46 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Shalom,
    Nhóm Israel mình sắp tới mang về Viêt Nam 1 sản phẩm dự kiến sẽ bùng nổ, có độ Hot cao. Hiện đang làm sóng gió trên thị trường Châu Âu. Mình đang tìm 1 team để set up thị trường.

VỚI 8 USD - Sau 1 phút , công nghệ xóa nếp nhăn, bọng mắt...(sự giá nua) KHÔNG HÓA CHẤT hoặc PHẨU THUẬT

https://www.youtube.com/watch?v=ZH5iw_nF9t4

Thinking and feed back Plz
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E đã cắt môi âm đạo rồi. E khuyên mấy chị đừng nên làm. Vì đau khủng khiếp. Máu rất nhiều. E sợ bị nhiễm trùng nên ko ngủ đx lun. Huhu. Đau kinh hoàng
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị ơi. Lúc chị làm về coa bị chảy máu nhiều ko chị. E mới làm đc 2 ngay mà máu ra quá trời lun
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecho Xem bài viết
    Tinh hinh la em da di lam o bs Se.den hom nay 3thang roi.nhung bi mot Ben to mot Ben nho.bs cat ko deu.bs thi noi chuyen nhe nhang.tu tin hon truoc phau thuat nhung.chi hai long 60%.ko hieu sao phau thuat don gian vay ma bs lam ko deu.dang muon cat da thua vung bung ma ko bit lam o dau re dep
    Chị oi luc moi lam ve chị có bị chảy máu nhiều ko. Em làm đc 2 ngày rồi. Mà máu rất nhiều
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban qhlai1 ban lam o dau vay

Minh lam ngay 20.5 tai bv tu du.bsy Tam truong khoa lam ne.
    Luc chua lam.minh vo dat doc so qua troi.nhug vi ox muon.nen co gang.nghi chiu dau de ox thich
    Nhung lam roi thi thay nhe nhang ko co j het. Dau 1chut xiu luc cat thoi.roi vo phong nam hoi suc thay khoe re.con nt.dinh vo facebook ma bun ngu nen ngu 1chut
    Ve nha.minh tu thuog cho minh 2ngay nam khach san mat me.cho suong.ma thiet tinh ko dau xiu nao.lau lau ngua chut xiu ha.ma ngoi truoc quat cho no kho la het ngua

Neu ban ra mau nhiu.thi nen bao bsy va kham lai di.vi bsy co dan truog hop do phai bao lai lien ma
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi mình làm ở thẩm mỹ viện. bây giờ mình bị hoại tử hết 1 bên môi phải rôi. Đành phải cắt bỏ. Ngày mai mình phải qua từ dũ để bác sĩ làm nè. Bạn làm hết bn tiền
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thythy91 Xem bài viết

Luc chua lam.minh vo dat doc so qua troi.nhug vi ox muon.nen co gang.nghi chiu dau de ox thich
    Nhung lam roi thi thay nhe nhang ko co j het. Dau 1chut xiu luc cat thoi.roi vo phong nam hoi suc thay khoe re.con nt.dinh vo facebook ma bun ngu nen ngu 1chut
    Ve nha.minh tu thuog cho minh 2ngay nam khach san mat me.cho suong.ma thiet tinh ko dau xiu nao.lau lau ngua chut xiu ha.ma ngoi truoc quat cho no kho la het ngua

Neu ban ra mau nhiu.thi nen bao bsy va kham lai di.vi bsy co dan truog hop do phai bao lai lien ma
    Mình làm hết 5tr. Mấy ngày đầu mình có qua mà bs nói ko sau từ từ rồi lành. Ko hiểu sao. Cứ ra máu hoài. Nay đc 10 bua rồi. Bs ko nói j tới hoại tử. Nhưng mình lau vết thương mình bik. Bắt đầu có mùi khó chịu ko lành vs lại mình ko còn cảm giác bên phần môi phải nữa. Mình cắt 2 môi. Nhưng bên trái lành. Bên phải thì ko. Giờ mình bùn lắm. Mình cũng đi làm vì ox. Tính làm cho ox vui. Nhưng bây giờ thì... Con gái có nhiêu đó thui. Ui bùn mún khóc lun
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thythy91 Xem bài viết

Bạn có zalo hay ji ko. Cho dễ nc. Mình mún hỏi bạn nhiều thứ lắm. Mà nc trên đay khó quá. Hic
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban oi zalo minh.ban luu so 0966.46.5767 ban luu roi nt qua. Gio tinh hinh ban sau roi.bsy co noi bao lau cat chi ko. Minh hen 2tuan cat chi. La thu4 tuan sau mih cả.thay no lanh ui.chi co cọng chỉ có 1cái đàu đâm vô hướng âm đạo nên lâu lâu hơi ngứa xiu ha. Moi chuyen tot dep. Cái tự nhiên mình tò mò kéo cọng chỉ ra để ko dâm vô nữa thì bị rớm miếg máu. Nên mình ko dám đụng nữa hic hic.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lam tu du 2moi la 6trieu do ban. Mih ky lam. Di nhe nhang.ko ban quan trog. Roi moi lan di tieu phai rua chay rua bsy ke nua. Nam may quat xiu cho kho. Minh lam nhe nhang lam. Co cái cọng chỉ đâm vô thịt lâu lâu thốn thôi. Có lúc hơi ngứa mình quên gãy cái.cai hối hận ghe.vì bị rớm máu theo đường chỉ. Nếu ra máu nhìu là bẩ thường mà bạn với nếu bạn nghi thì ban tư vấn từ dũ khám giùm xem bị j. Phải gặp nhau sớm hơn.rủ bạn làm từ dũ cho a n toàm hiv. Ban cố hồi phục nha
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */