SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 96.2K Lượt đọc
  • 187 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em toàn phải dùng gel đó các chị. Nhưng mà thêm vấn đề này nữa "chỗ đó" nó rộng nên em không còn cảm giác như xưa nữa, em lo lắng Xã cũng vậy mà dần dà chán mình không ta? Hic hic, tưởng chuyện nhỏ chứ em sợ nó ảnh hưởng tới cả hạnh phúc của mình nữa á các chị. Không biết: "trẻ hóa âm đạo" có giúp được không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 lợi ích sức khỏe từ trứng gà/ vịt dành riêng cho phụ nữ

Trứng có lợi cho sức khỏe khi bạn ăn chúng một cách điều độ và khoa học. Với phụ nữ, trứng còn có...

• Chống nắng mỗi ngày để sở hữu làn da trắng mịn

Dù có bao nhiêu tiêu chuẩn đẹp lên ngôi thì làn da trắng mịn vẫn được các cô gái vùng nhiệt đới như...

• Rủ nhau đi 'thu nhỏ vùng kín"

:p Không chỉ ở các bệnh viện chuyên ngành về sản khoa, mà tại các phòng mạch tư nhân, số người đăng ký để phẫu thuật tạo hình "thu nhỏ âm đạo" xếp hàng dài. Chỉ mất khoảng 30 phút cho một cuộc phẫu thuật, những chị em đã sau vài lần sinh sẽ tìm lại được sự tự tin như thủa đôi mươi. ...

• Tân trang vùng kín

Em đọc báo thấy có bài viết này ạ http://vnexpress.net/GL/Doi-song/2008/10/3BA07BA4/ Nhưng em ở SG, không biết ở đâu và bác sĩ nào làm ạ. Có mẹ nào làm rồi nói nhỏ cho em nghe với. Em chuẩn bị sinh bé thứ 2, sinh xong chắc phải đi làm vụ này quá. Có ai biết giúp em với nhé. Cám ơn nhiều. Bác sĩ...

• Chữa dứt điểm bệnh đau dạ dày sau 2 tuần

Mình bắt đầu đau dạ dày kể từ sau khi sinh con gái đầu được 6 tháng, nguyên nhân chính là do thức...

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình đã từng nghe bàn tán phương pháp "tân trang vùng kín" không phẫu thuật có cải thiện môi trường âm đạo khô đó các mẹ. Cô tớ cũng đã thực hiện hút mỡ bụng không phẫu thuật ở Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu, phải nói công nghệ tiên tiến thật, chẳng thấy cô mình nghỉ dưỡng gì cả, không vết sẹo, mà vùng bụng lại giảm đáng kể nữa chứ nên mình cho rằng phương pháp trẻ hóa âm đạo không phẫu thuật là một kỹ thuật tiến bộ trong ngành thẩm mỹ so với phương pháp cũ trước đó. Các mẹ thử tìm hiểu phương pháp này ở Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu xem sao.
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em làm năm trước có 2 cháu cũng không sinh nữa giờ thấy rất vui vì kết quả rất tốt. khi ấy mình đã chọn làm bên Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu vì nó cao cấp - uy tín (Em chỉ tin bệnh viện mới đủ tiêu chuẩn chứ thẩm mỹ viện thì cũng sợ lắm)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì dùng thuốc kèm tập luyện sẽ hiệu quả hơn mà tránh được tác dụng không mong muốn của phẫu thuật. Mấy người trên công ty mình đang dùng Vagifirm và tập Kegel hàng ngày, thấy bảo hiệu quả lắm. Mọi người thử xem sao
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tinh hinh la em da di lam o bs Se.den hom nay 3thang roi.nhung bi mot Ben to mot Ben nho.bs cat ko deu.bs thi noi chuyen nhe nhang.tu tin hon truoc phau thuat nhung.chi hai long 60%.ko hieu sao phau thuat don gian vay ma bs lam ko deu.dang muon cat da thua vung bung ma ko bit lam o dau re dep
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ban nen đến bv DHYD ở SG làm nhe. Minh làm rồi rât ok
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuyenvabien123; 11/04/2015 vào lúc 04:08 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị. Công ty em nhập và bán thuốc Vagifirm sản xuất tại Mỹ. Để biết thêm chi tiết, vui lòng vào trang web vagifirm.org hoặc gọi số 0914.336.339 (Tâm). Rất cảm ơn mọi người đã theo dõi.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 32 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em thấy trên mạng đọc nhiều thông tin quan hệ vợ chồng sinh khi có thường 2 con thì vùng x của chị em phụ nữ bị xuống cấp trầm trọng ảnh hưởng đến quan hệ mặn nồng của 2 vợ chồng! Có các cách để giúp chị em:
    - Dùng công nghệ Hàn Quốc mới nhất để trẻ hóa Âm đạo (toàn diện nhất từ trong ra ngoài)
    - Tập thể dục kegel (phải kiên trì lâu dài nhiều năm liền)

Còn thuốc thì chưa xác định rõ được cái nào hiệu quả chưa tính đến tác dụng phụ nữa chị em thấy cách nào tốt nhất thì chọn lựa để bảo vệ hạnh phúc gia đình nha.