SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Tân trang "vùng kín" - thu nhỏ môi âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 93.4K Lượt đọc
  • 183 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em tám thấy chị em chia sẽ với nhau nên dùng công nghệ laser không phẫu thuật tại Bệnh viện Á Âu: Vừa an toàn - vừa hiệu quả từ trong ra ngoài chứ không phải các phương pháp khác chỉ làm được bên ngoài còn bên trong không cải thiện... mong quá chị em có kinh nghiệm thấy có nên làm không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em toàn phải dùng gel đó các chị. Nhưng mà thêm vấn đề này nữa "chỗ đó" nó rộng nên em không còn cảm giác như xưa nữa, em lo lắng Xã cũng vậy mà dần dà chán mình không ta? Hic hic, tưởng chuyện nhỏ chứ em sợ nó ảnh hưởng tới cả hạnh phúc của mình nữa á các chị. Không biết: "trẻ hóa âm đạo" có giúp được không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã từng nghe bàn tán phương pháp "tân trang vùng kín" không phẫu thuật có cải thiện môi trường âm đạo khô đó các mẹ. Cô tớ cũng đã thực hiện hút mỡ bụng không phẫu thuật ở Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu, phải nói công nghệ tiên tiến thật, chẳng thấy cô mình nghỉ dưỡng gì cả, không vết sẹo, mà vùng bụng lại giảm đáng kể nữa chứ nên mình cho rằng phương pháp trẻ hóa âm đạo không phẫu thuật là một kỹ thuật tiến bộ trong ngành thẩm mỹ so với phương pháp cũ trước đó. Các mẹ thử tìm hiểu phương pháp này ở Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu xem sao.
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em làm năm trước có 2 cháu cũng không sinh nữa giờ thấy rất vui vì kết quả rất tốt. khi ấy mình đã chọn làm bên Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu vì nó cao cấp - uy tín (Em chỉ tin bệnh viện mới đủ tiêu chuẩn chứ thẩm mỹ viện thì cũng sợ lắm)