• 1 Lượt chia sẻ
  • 29.8K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình bị bệnh này đã chữa trị và đang bị tái phát.mình hiên đang rất lo lăng về bệnh này.hiên nay đã có 1topic nòi về bệnh này rồi nhưng ít thấy nói đến địa chỉ và phương pháp chữa trị ở nam giới.vì vậy mình tiếp tục mở 1topic để các bạn nam có thể thảo luân và chia sẻ cách chữa tốt nhất.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình muốn đi xét nghiệm Tip HPV quá mà kô bít ở đâu. đọc mấy bài toàn thấy nói về ung thư DV mà sợ quá.có ai cùng cảnh ngộ với mình không vậy..hix.
    Đàn Ông Có Tiền Thì Hư Hỏng
    Đàn Bà Hư Hỏng Để Có Tiền
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hix. cách 1 ,2,4,5 thì mình làm được còn cách 3 thấy hãi quá.dù sao cũng cám ơn bạn.mình sẽ nghiên cứu xem thế nào..:Sigh:
    Đàn Ông Có Tiền Thì Hư Hỏng
    Đàn Bà Hư Hỏng Để Có Tiền
    • 2,419 Bài viết

• 1,688 Được cảm ơn

Bạn muốn xét nghiệm HIV - Bạn tới 42 - 44 nghĩa dũng - ba đình - nó nằm trên đê yên phụ rẽ xuống hoặc tới bệnh viện da liễu hà nội ở nguyễn khuyến thử máu , hình như là mấy chục ấy
    Thông tin KM của các hãng HK- Tư vấn và đặt vé máy bay giá tốt nhất DU LỊCH
    VIETNAMAIRLINES siêu KM: HAN.PHUQUOC bay thẳng chỉ 1 309k/chiều

Yahoo : thuchienhr
    Phone : 0933151513
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có 3 mụn nhỏ mọc trên thân của bộ phận sinh dục, thực ra mình thấy nó xuất hiện cũng dc khoảng 8 tháng nay rồi, hầu như không phát triển nên mình mặc kệ vì nghĩ là mụn cơm, nhưng mấy hôm rồi đọc thông tin trên mạng mình nghi ngờ đó là bệnh Sùi mào gà, sáng nay ra PK Đông Y 455 Giải Phóng thấy ông bác sỹ người Tàu nói mình bị SMG thật. Hỏi ông ý là có nặng không thì ông ấy bảo không nặng cũng không nhẹ nhưng fải chữa nhanh, để lâu ngày nào nó phát triển ngày ấy càng khó chữa (thực ra mình thấy nó xuất hiện lâu rồi mà có phát triển ra đâu, mình nghĩ nếu đúng thì bệnh của mình khá nhẹ). Họ bảo nên mua thuốc ngay, chữa trong khoảng từ 7-40 ngày thì khỏi, mỗi ngày tiền thuốc hết 500 ngàn. Mình hỏi bệnh của mình chữa bao lâu thì khỏi thì ông ấy bảo tùy thuộc cơ địa từng người. Tính nhẩm sơ sơ nếu chữa 20 ngày thôi thì cũng hết 10tr rồi, mà cũng chẳng biết có khỏi thật không. Nghe thấy nghi nghi nên tìm kế hoãn binh đã, để về suy nghĩ. Các mẹ tư vấn cho mình với, không biết mình nên đi chữa ở đâu, nếu bị nhẹ thì có fải đốt điện không? (nghe nói đốt điện đau lắm) Mình sắp cưới vợ rồi, không biết 2 tháng nữa cưới nhau thì có quan hệ bình thường được chưa! hic... Nghe nói fải kiêng thêm 3-6 tháng sau khi khỏi bệnh, nếu vậy thì biết ăn nói làm sao! :Crying:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chimxanh82; 03/11/2009 vào lúc 05:16 PM.
    • 258 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Sùi mào gà là bệnh dễ lây truyền qua đường tình dục, nếu bạn đã từng có hành vi không an toàn thì có thể nghĩ đến bệnh này. Nếu bạn không điều trị triệt để thì sẽ lây sang vợ đấy bạn ạ. Mình không rõ chữa theo quan điểm đông y thế nào, nhưng mình khuyên bạn nên đến bệnh viện da liễu để làm xét nghiệm phát hiện virus HPV để khẳng định lần nữa và được điều trị theo phương pháp phù hợp với giai đoạn phát triển bệnh ở bạn.
    • 168 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bạn đến trung tâm Tâm Anh ở phố Lý Nam Đế( mình kg nhớ Đ/C cụ thể ) ,ở đấy có giáo sư Trần Quán Anh rất nổi tiếng chuyên chữa bệnh khó nói cho các quý ông,chúc bạn mau khỏi bệnh
    • 163 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

báo chí vừa đưa tin về mấy phồng khám đông y TQ đấy, bạn chưa đọc à? họ chủ yếu kê đơn để bán thuốc giá cao thôi. Tốt nhất bạn nên đến Viện da liễu (đường Phương Mai) mà khám cho chắc ăn.
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Phòng khám Nam học của Giáo sư Quán Anh - 30A Lý Nam Đế. Bạn đến hỏi lịch giáo sư khám, đừng tặc lưỡi khám bs Lợi, không yên tâm lắm.
    Mẹ đi làm
    Từ sáng sớm
    Dậy thổi cơm
    Mua thịt cá
    Em kề má
    Được mẹ yêu
    Ơi mẹ ơi
    Con yêu mẹ lắm!

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 258 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Chỗ Giáo sư Quán Anh không chuyên về mấy bệnh lây truyền qua đường tình dục, bạn nên khám da liễu. Bác sĩ Quán Anh chuyên khám về Nam khoa, tức là những vấn đề liên quan đến sinh lý, rối loạn chức năng ví dụ như rối loạn cương, xuất tinh sớm...
    Chỉnh sửa lần cuối bởi reika; 03/11/2009 vào lúc 11:00 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3