SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Sách thuốc Thiên Ân (gai cột sống, bệnh đường ruột, viêm, bướu) tác dụng DỀN GAI, VỎ CHANH...

Đến trả lời mới nhất
  • 19 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Sau khi xem qua một số topic thì mình quyết định không nhập vào topic có sẵn mà lập một top riêng vì đây là sách do một người viết, mình thấy mẹ mình đang trị theo và có hiệu quả, mọi người thường photo truyền cho nhau, nhưng photo mãi cũng mờ nên mình đánh máy lại và post lên mong giúp ích cho mọi người.

Mình gừi file ảnh, ai có nhu cầu file word thì email mình nhé: thanhtuyenhn@gmail.com

Trang bìa:

Trang 1:

Trang 2:

Trang 3:

Trang 4:

Trang 5:
    Chia sẻ: Sách thuốc Thiên Ân trị gai cột sống, đau bao tử...

Nhím và Ken là món quà tuyệt vời nhất mà nhà Hani-Nahi (Hana.family) nhận được
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Tiếp theo

Trang 6:

trang 7:

Trang 8:

Trang 9:

Trang 10:

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Những trang cuối:

Trang 11:

Trang 12:

Trang 13:

Trang 14:

• 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Mình rất vui vì có nhiều ng gửi mail xin file word của mình. Mình cũng chỉ đánh máy lại từ quyển sách photo mà mẹ mình được cho thôi, nên mình chỉ biết thêm một số thông tin từ kinh nghiệm chữa trị theo sách của mẹ mình, do đó mình chỉ trả lời được một số câu hỏi mà các bạn đặt ra thôi, nếu mọi người có câu hỏi gì cứ post trực tiếp trên top này để nếu thành viên khác biết thông tin sẽ thay mình trả lời cho các bạn nhé.

Chúc mọi người và người thân đều được khỏe mạnh, hạnh phúc!

• 58 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đã gửi mail cho bạn để xin file word của bài thuốc này, cảm ơn bạn nhiều lắm. Thân mến :Hàn Thuyên
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua mình đi gội đầu,, chị gội đầu cho mình xem quyển này, mình mượn về photo 1 loạt ra để cho mọi người, mỗi tội hai cái ss 4521f thi nhau dở chứng, nên photo khó quá, bạn cho mình xin word để in thì hay quá. Thanks
    • 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Chongtrom ơi, bạn gửi mail vào hộp thư của mình nhé, mình sẽ reply lại đính kèm file cho bạn.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hana.family; 18/08/2012 vào lúc 09:06 PM.

• 69 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

vỏ chanh cũng có tác dụng trị gan nhiễm mỡ nữa ah?????? nhờ hana gửi cho mình với nhé. Mình sẽ mail cho hana theo thanhtuyenhn@gmail.com????
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,441 Bài viết

• 1,495 Được cảm ơn

Mẹ mình cũng có quyển này nhưng mà bản photo nên mờ lắm.

/ [/IMG]

G] [/URL]
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cho em hỏi là mẹ chị uống trị bệnh gì trong các bệnh kể trên mà thấy đỡ ạ? Em cũng muốn uống thử xem có chữa được đau bao tử như ở trên không.
    • 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kuzco Xem bài viết
    Chị ơi, cho em hỏi là mẹ chị uống trị bệnh gì trong các bệnh kể trên mà thấy đỡ ạ? Em cũng muốn uống thử xem có chữa được đau bao tử như ở trên không.
    Mẹ mình bị bao tử đó bạn, kiên trì uóng vỏ chanh, kết quà là tới nay vẫn chưa thấy đau lại, cũng đc 2 năm rồi đó bạn à.

• 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Mỗi ngày mình đều nhận được 4-5 thư xin file, mình rất vui vì topic hữu ích, chúc mọi người luôn khỏe mạnh và thật nhiều niềm vui!

• 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Mình vẫn thường xuyên nhận được tin nhắn/ email xin file sách thuốc. Mình thật sự rất vui vì được chia sẻ những thông tin bổ ích cho các anh, chị, và các bạn. Ai có thắc mắc gì cứ hỏi mình nhé, mình biết sẽ trả lời liền.

Dành 2 giây bình chọn cho siêu mẫu nhí nhà hana.family nhé. Cám ơn các mẹ nhiều

• 202 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình xin file word với nhé email của mình truongduclam@gmail.com
    cảm ơn bạn nhiều
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào chị Thanh Tuyền (?) !

Thưa chị ! tôi là giáo viên nghỉ hưu. Hàng ngày hay lang thang trên mạng để tìm những bài thuốc quý. Tôi được đọc cuốn sách thuốc quý mà chị có nhã ý gửi trên diễn đàn.
    Xin cảm ơn chị đã nghĩ tới mọi người , bỏ thời gian đánh máy cuốn sách quý đó.
    Tôi muốn xin chị bản đánh máy để lưu trữ khi cần dùng.Xin chị vui lòng gửi theo địa chỉ : daytiengviet@ymail.com. Rất mong sự giúp đỡ của chị.
    Chúc chị và gia đình luôn vui khỏe, mọi sự như ý
    Trân trọng chào chị !
    • 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Mình đã gửi file cho các anh chị rùi nhé.

Nhưng vui lòng PM cho mình trên diễn đàn, hoặc gửi mail nhé, vì nhiều khi mình không vào topic này nên ko biết mọi người xin file đó mà.

Mail của mình là: thanhtuyenhn@gmail.com
    YM/Skype: thanhtuyenhn

Chúc mọi người sức khỏe, mọi nhà hạnh phúc!

• 579 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Ah. vậy mà bấy lâu nay không nghĩ ra.

Mình tải file lên đây, các anh/chị/em/cô/bác có thể trực tiếp tải xuống mà ko cần gửi mail cho mình nữa.

Mọi người không cần viết mail cảm ơn mình nhé, hoặc bấm phím cám ơn dưới bài viết của mình là được rùi

Tập tin đính kèm

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Bạn làm ơn cho mình xin sách thuốc dưới dạng file word với nhé. Email của mình là: vanmieu2002@gmail.com. Cám ơn bạn rất nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cũng cho em xin 1 bản nữa nha, thx chi mail cua em la soihoang88@gmail.com
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thank bạn nhé ..............
    Thanh Lý hàng thu đông của Mây shop giá siêu sốc http://zaodich.com/forum/f2931/thanh...i-nhe-1438239/
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2