• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.76K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 41 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,cho em hỏi:em có kinh ngày 15 và đến ngày 20 thì hết,sau đó em có quan hệ,1-2 ngày sau kinh xuất hiện trở lại,không nhiều nhưng lâu khoảng 1 tuần,giống như là rong kinh.Đến giờ là gần 1 tháng kể từ ngày quan hệ nhưng em vẫn chưa có kinh trở lại,chu kì của em là 28 ngày,vậy em đã trễ kinh 4 ngày,em đã 2 lần thử bằng que thử thai nhưng ko có thai,nhưng sao đến giờ vẫn ko có kinh,em lo quá,các mẹ giúp em với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cần quan tâm: Các phương pháp phòng tránh virus Ebola

Chúng ta vẫn biết rằng "Phòng bệnh hơn chữa bệnh". Trong thời điểm virus Ebola với khả năng gây tử...

• Làm sao để bé hết ho và hết đàm?

Cả nhà ơi, Mỗi lúc giao mùa, thời tiết thay đổi đột ngột con em rất hay ho. Mặc dù em giữ ấm bé...

• 10 cách trị nám hiệu quả tại nhà đơn giản nhất

Nám là nỗi ám ảnh của phụ nữ chúng mình, đặc biệt là phụ nữ ngoài 30. Nếu đã dùng mọi cách vẫn...

• Ra máu sau khi quan hệ

Chào các mẹ, em theo dõi diễn đàn từ lâu nhưng tuần trước mới lập được nick. Các mẹ cho em hỏi 1 chút với: Sau khi sạch kinh được 2 ngày, vợ chồng em có quan hệ, sau đó em thấy có ra 1 chút máu màu đỏ ( em cảm giác nó ko giống máu khi QKD), chỉ ra 1 chút thôi rồi hết, em cũng ko thấy đau hay sót...

• Rong kinh sau khi hut thai luu - hic.. nho moi nguoi tu van giup..

hic.. chào các chị.. có ai bị giống em chia sẻ kinh nghiệm với.. Cách đây mấy tháng em bị thai lưu lúc thai được 9 tuần, sau đó em fải đi hút.. Đi hút về thì sau khi uống một vài thuốc kháng sinh & thuốc tránh thai Merciclon do bác sĩ chỉ định thì vòng kinh đã trở lại bình thường.. Kinh sạch được...

• 41 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Sao kô mẹ nào giúp em thế,em lo lắng quá!
    • 651 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có thể bạn đang có sự rối loạn nội tiết, trễ kinh 1-2 tuần là chuyện thường khi bị như vậy.

Sổ bìa đen: BLCBPT
    • 41 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình đã có kinh lại rồi,nhờ uống thuốc tránh thai đấy,hay thật