SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Răng khôn mọc lệch, có nên nhổ răng khôn không?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 263K Lượt đọc
  • 1.05K Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Xin hỏi cả nhà ! vk ck em đang có ý định sinh em bé, đang thả được 2 tháng nhưng chưa có j giờ em đang có cái răng số 8 mọc lệch và bị sâu đang đau nhức, em định đi nhổ không biết có ảnh hưởng j ko ạ, mà để lại thì em sợ khi có em bé đau răng lại phải dùng kháng sinh thì ảnh hưởng đến con. Các bác cho em xin ý kiến với ạ !
    • 57 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hic,mình vừa nhổ răng khôn được 3 ngày. N hnay há đuoc miệng để nhìn thì thấy răng 7 bị mẻ 1 miếng nhỏ.chăc do trong lúc nhổ bị bsi chọc vào. Buồn quá
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình nhổ được hơn 1 tuần rùi, nhưng giờ há miêng không được rộng, vì vẫn còn đau không biết có trở về như lúc đầu không chứ giờ ăn miếng to một chút là không được toàn phải xé nhỏ, hic hic.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mới 1 tuần ko vấn đề gì đâu. Mình bị 1 tháng ăn cháo đây. Bị rách mép bh liền rồi. Há to được nhưng vẫn bị tê môi dưới, ăn cơm chan canh được thôi. Cố gắng lên
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người trong này có ai nhổ răng khôn ở Đà nẵng rồi nhỉ. có thể cho mình địa chỉ nhổ răng uy tín + giá cả đc ko ah.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vậy à b ? thế thì yên tâm rùi, ngày nào mình cũng tập há miệng để khỏi bị cứng hàm, hix hix khổ thế chứ ! mà dùng kháng sinh thì không biết bao giờ sinh em bé được chắc phải 1 tháng nhỉ !!!