• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.37K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình mới đặt vòng được 3 hôm mà từ hôm đặt đến giờ mình toàn bị ra chất gì màu hồng hồng ấy. Đến hôm nay là hôm thứ 3, mình bị ra huyết 1 ít một nhưng liên tục. Mình có hỏi bác sĩ thì bà ấy lại bảo kệ nó đi. (Mình đi đặt vòng ở xã). Mình lo quá không biết có bị làm sao không? Có mẹ nào gặp trường hợp như mình chưa?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ban tổ chức nhí trong ngày Phỏng vấn trực tiếp của "Trại hè OMO - Manchester...

Ban Tổ Chức của Trại hè OMO – Manchester United đã nhận được rất nhiều hồ sơ ứng tuyển cho 4 vị...

• Làm Gì Khi Bị Ong Đốt

Chào các mẹ, chả là hôm vừa rồi cu bi nhà em bị ong đốt làm vợ chồng em lo sốt vó, lên mạng tìm...

• Âm đạo có mùi khó chịu sau khi đặt vòng

Hi các mẹ, Chả là em đặt vòng tránh thai cách đây 5 năm (làm ở Nhật, nên chăc họ cũng làm cẩn thận), nhưng 1 năm gần đây, âm đạo (AD) có mùi khó chịu trong khi xxx. Bình thường thì không sao (vì vẫn vệ sinh đều đặn, và không có biểu hiện gì về viêm nhiễm AD), nhưng khi XXX được 1 lúc thì oxã và...

• Bị Rong Kinh Sau Khi đặt Vòng

Chào các mẹ, Sau khi sinh con 5tháng e đi đặt vòng tránh thai. Bác sĩ có khuyến cáo sau khi đặt vòng sẽ bị rong kinh. Đến nay đã được 4 tháng rồi mà tháng nào kỳ kinh của e cũng kéo dài từ 12-15ngày. Thường thì 3-5 ngày đầu ra rất ít mấy ngày sau đó (từ ngày thứ 6-ngày thứ 11) ra nhiều như 1 chu...

• Các bài thuốc dân gian trị đau khớp

Đau khớp – nỗi ám ánh của người lớn tuổi khi thời tiết bắt đầu dở dở, ương ương. Phải làm thế nào...

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng đang định đi đặt vòng mà thấy các mẹ nói đặt vòng nếu không hợp thì dễ bị rong kinh nên thấy cũng lo lo
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng đặt vòng được 5 tháng rùi nè.lúc đầu thì cũng có huyết màu hồng nhưng giờ thì ok rùi.mấy tháng đầu sau khi đặt vòng đến lúc có kinht hì đau bụng lắm, nhưng giwof thì đau ít rồi, mính thấy bs bảo phải tầm 6 tháng trở lên mới ổn định được nên các mẹ cứ yên tâm. trường hợp ko chiu được thì bjowf cũng có nhiều cách tránh thai mà
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy àh, thế mẹ chupychip có uống thuốc gì không? hay cứ kệ nó. 1 ngày mình thay băng VS gần chục lần, vậy có sao không nhỉ hay đấy chỉ là biểu hiện bình thường thôi?
    • 599 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Không sao đâu bạn ạ.
    Đến thấy tháng đầu tiên còn ra nhiều kinh dị. Bạn sẵn sàng 3 gói BVS loại khủng đi nhé. Nếu hợp thì đến tháng thứ 3 sẽ trở về quỹ đạo.
    Cứ yên tâm theo dõi.
    • 87 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

UH.Mình cũng đặt vòng được khoảng 6 tháng rồi .Cũng sợ lắm nhưng bây giờ thì yên tâm rùi. Không sợ đâu bạn ạ cứ mạnh dạn đi hy vọng là cơ địa của bạn hợp không lại phải tháo ra thì khổ