• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.4K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình mới đặt vòng được 3 hôm mà từ hôm đặt đến giờ mình toàn bị ra chất gì màu hồng hồng ấy. Đến hôm nay là hôm thứ 3, mình bị ra huyết 1 ít một nhưng liên tục. Mình có hỏi bác sĩ thì bà ấy lại bảo kệ nó đi. (Mình đi đặt vòng ở xã). Mình lo quá không biết có bị làm sao không? Có mẹ nào gặp trường hợp như mình chưa?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng đang định đi đặt vòng mà thấy các mẹ nói đặt vòng nếu không hợp thì dễ bị rong kinh nên thấy cũng lo lo
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng đặt vòng được 5 tháng rùi nè.lúc đầu thì cũng có huyết màu hồng nhưng giờ thì ok rùi.mấy tháng đầu sau khi đặt vòng đến lúc có kinht hì đau bụng lắm, nhưng giwof thì đau ít rồi, mính thấy bs bảo phải tầm 6 tháng trở lên mới ổn định được nên các mẹ cứ yên tâm. trường hợp ko chiu được thì bjowf cũng có nhiều cách tránh thai mà
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy àh, thế mẹ chupychip có uống thuốc gì không? hay cứ kệ nó. 1 ngày mình thay băng VS gần chục lần, vậy có sao không nhỉ hay đấy chỉ là biểu hiện bình thường thôi?
    • 600 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Không sao đâu bạn ạ.
    Đến thấy tháng đầu tiên còn ra nhiều kinh dị. Bạn sẵn sàng 3 gói BVS loại khủng đi nhé. Nếu hợp thì đến tháng thứ 3 sẽ trở về quỹ đạo.
    Cứ yên tâm theo dõi.
    • 87 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

UH.Mình cũng đặt vòng được khoảng 6 tháng rồi .Cũng sợ lắm nhưng bây giờ thì yên tâm rùi. Không sợ đâu bạn ạ cứ mạnh dạn đi hy vọng là cơ địa của bạn hợp không lại phải tháo ra thì khổ