SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

phân biệt các triệu chứng viêm âm đạo

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, e, mới tìm được cái này, mong sẽ giúp ích cho mọi người tham khảo nhé:

Phân biệt 3 dạng viêm âm đạo

Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_SK; 24/09/2008 vào lúc 07:24 PM. Lý do: xóa phần không phù hợp
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,374 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Em nên đưa kèm theo cái link em đã copy bên diễn đàn y khoa của anh scor nhé. Post này có tính chuyên môn, chỉ có dân trong ngành đọc mới hiểu cách điều trị. Em có lòng tốt nhưng không nghĩ cái sự tốt đó khá nguy hiểm vì đọc cái "tham khảo" này của em dễ làm các bạn gái do ngại/ mắc cỡ đi khám phụ khoa nên sẽ mua thuốc về tự điều trị linh tinh, không lường đến ảnh hưởng thế nào đến sức khỏe. Vả lại viêm âm đạo dạng nào, ở nhà nhìn và ngửi mà biết được sao.
    • 1,814 Bài viết

• 1,023 Được cảm ơn

Cảm ơn góp ý của bạn poodle19. Để tránh tình trạng nguy hiểm do tự điều trị như bạn cảnh báo, Mod xin phép xóa phần thông tin không phù hợp, chỉ để lại nội dung đúng như tên topic.
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em sorry, em quên mất không gửi link cho mọi người, cái này là do em tìm thấy trên google thấy hay nen post thôi, để em tìm lại link rồi gửi nhé
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em gửi mọi ng link em tim thấy bài em gửi nhé. Em sẽ chú ý khi post bài kiểu này, cám ơn mọi ngừoi
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn