SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Ở Hà Nội mua kính áp tròng của Ciba ở địa chỉ nào ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.5K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 219 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Kính áp tròng của em sắp hết hạn mà ko biết mua ở đâu các mẹ ạ. hix. Cặp kính đang dùng là nhờ người mua hộ, bây giờ ở đó không bán nữa. Có mẹ biết kính áp tròng Ciba bán ở đâu chỉ em với. Em cảm ơn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hà Nội - Mua kính chính hãng ở đâu???

Nhờ các mẹ giúp. E bấn loạn trong việc tìm kiếm một nơi tin tưởng để mua kính mát cho anh xã và cho bản thân. Em chỉ muốn mua kính của chính hãng, nói KHÔNG với fake, rởm. Các mẹ có kinh nghiệm có thể chỉ bảo cho e các phân biệt và check kính thật với kính rởm với ạ. Ngoài ra, có thể order kính...

• 6 cách giã rượu bằng thức uống

Thi thoảng ông xã cũng phải tiệc tùng với đối tác, đồng nghiệp nên đôi lúc cũng "quá chén", về nhà...

• Tổng hợp món có thể làm trong 5 phút

1. Cháo thịt bò khoai tây: Thịt bò và khoai tây đều là những thực phẩm giàu dinh dưỡng, mùi vị...

• Mua kính áp tròng trắng độ cận 0.5 ở đâu? (Hà Nội)

chào mọi người, em đang tìm mua kính áp tròng, mắt em bị cận lệch 1 bên 2.75 độ và 1 bên có 0.5 độ thôi, em đang tìm mua kính áp tròng trắng độ cận 0.5 mà ko thấy đâu bán, e đã thử đeo 1 bên nhưng bị chóng mặt, có ai biết chỗ thì chỉ cho em với. em cảm ơn nhiều:Kiss:

• 9 cách làm mất tàn nhang trên mặt

Tàn nhang xuất hiện do tăng sinh sắc tố ở lớp đáy và lớp trung bì. Nó thường gặp ở những người có...

• 142 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Nếu bạn đã sử dụng sản phẩm áp tròng của Ciba thì bạn chỉ nên tiếp tục sử dụng sản phẩm của hãng này, đây là hãng tốt nhất hiện nay, tròng mềm, màu đẹp,.....Nếu bạn chuyển sang ap tròng của indo hay của hàn quốc bạn sẽ ko sử dụng được vì nó rất cứng, hại cho mắt của bạn mặc dù giá cả rẻ hơn rất nhiều. bạn có thể qua 97 hàng bông để mua trực tiếp, hoặc alo cho mình, mình sẽ hướng dẫn cho