• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.39K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dạo này mình cảm thấy rất khó chịu khi nuốt nước bọt là mình bị đau và khó nuốt nữa,có cục gì trong cổ họng hay sao ấy,mình còn bị khi thở ra hay hít vào có cục gì đó cản lại làm mình khó thở nữa,mình hay bị choáng,buồn nôn và nôn nữa.
    mình ko biết đó là bệnh gì nên lên đây hỏi các mẹ nào biết,mình sợ đi nội soi vì nghe nói đau lắm phải ko các mẹ. giúp mình với nhé,có mẹ nào bị thì nói chi mình biết nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nalyna; 08/09/2009 vào lúc 09:24 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 245 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nalyna Xem bài viết
    dạo này mình cảm thấy rất khó chịu khi nuốt nước bọt là mình bị đau và khó nuốt nữa,có cục gì trong cổ họng hay sao ấy,mình còn bị khi thở ra hay hít vào có cục gì đó cản lại làm mình khó thở nữa,mình hay bị choáng,buồn nôn và nôn nữa.
    mình ko biết đó là bệnh gì nên lên đây hỏi các mẹ nào biết,mình sợ đi nội soi vì nghe nói đau lắm phải ko các mẹ. giúp mình với nhé,có mẹ nào bị thì nói chi mình biết nhé.
    Bạn nên khám chuyên khoa Tai mũi họng. Rất khó để nói chính xác đó là bệnh gì, có thể là viêm Amiđan nhưng cũng có thể là bệnh khác. Đến Viện TMH TW chẳng hạn.
    • 4,384 Bài viết

• 4,984 Được cảm ơn

Nội soi họng ko đau đâu, nọi soi dạ dày mới sợ, mẹ nó nên đi khám đi
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha
    http://zaodich.com/forum/f2488/nang-...-nghi-1565206/

Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • 67 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn nên đi khám đi nếu mình không nhầm thì bạn chắc bị viêm họng hạt rồi. Uống thuốc là khỏi thôi. Nhưng bạn nên kiêng uống nước đá đi nếu mà bị lại thì khó chữa lắm đấy :Smiling::Smiling::Smiling:
    Vì Sức khỏe của mọi người , hãy gửi cho nhau những kinh nghiệm chữa bệnh tốt:Smiling:
    Y!M : meomuop_2207@yahoo.com.vn