10 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đang định đi nâng cao sống mũi đây các bà mẹ ạ vì mũi em tẹt quá. Mọi người bảo đến thẩm mỹ viện Thu Cúc làm đẹp lắm, nhưng có người lại bảo đến viện 108 làm cho đảm bảo...xin các bà mẹ cho em một lời khuyên. Tiện đây cho em hỏi đã có bà mẹ nào đi nâng mũi chưa ạ, xin truyền cho em kinh nghiệm với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tự tin hơn sau khi trang điểm

Hôm ấy mình được phân công nhiệm vụ làm MC cho Lễ kỷ niệm ngày 20-10. Thực sự rất hồi hộp và thiếu...

• Đoán bệnh qua 5 biểu hiện của móng tay

Khi sức khỏe của bạn không tốt sẽ có rất nhiều dấu hiệu được báo trước thông qua một vài bộ phận...

• Các bài thuốc dân gian trị đau khớp

Đau khớp – nỗi ám ánh của người lớn tuổi khi thời tiết bắt đầu dở dở, ương ương. Phải làm thế nào...

• Làm thế nào để nâng cao lối sống thanh lịch của người Hà Nội?

Người Hà Nội vốn nổi tiếng thanh lịch, hào hoa, tao nhã. Tuy nhiên, khi Thủ đô ngày một phát triển rộng lớn hơn... văn hóa sống của con người nơi đây dường như cũng ngày càng bị “pha tạp”. Trước ngưỡng cửa 1000 năm, chưa bao giờ văn hóa sống của người Hà Nội được nhắc nhiều như lúc này... Chào...

• Tivi-Tivi : nâng cao giá trị cuộc sống.

Các mẹ nhà nó ạ,lâu rồi, dạo này em mới lại được về sớm,lại mới có ăn cơm với gia đình,chứ bình thường giờ này ai có nhà thì ăn trước chờ đợi làm gì,lại có cái tivi Toshiba từ mấy năm trước để lại,quà của bố mẹ em cho lúc mới cưới đấy,lâu lắm lại có cảm giác đầm ấm thế này. Mà lâu lắm mới có thời...

• 104 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongthuyhanh1982 Xem bài viết
    Em đang định đi nâng cao sống mũi đây các bà mẹ ạ vì mũi em tẹt quá. Mọi người bảo đến thẩm mỹ viện Thu Cúc làm đẹp lắm, nhưng có người lại bảo đến viện 108 làm cho đảm bảo...xin các bà mẹ cho em một lời khuyên. Tiện đây cho em hỏi đã có bà mẹ nào đi nâng mũi chưa ạ, xin truyền cho em kinh nghiệm với.
    sang mục chăm sóc bố mẹ đi. Ở đó bàn về cái này rôm rả lắm.
    • 1,117 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

• 636 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuongthuyhanh1982 Xem bài viết
    Em đang muốn đi nâng cao sống mũi vì mũi em tẹt quá. Em thấy nói là làm ở thẩm mỹ viện Thu Cúc thì đảm bảo, nhưng có người lại bảo vào viện 108 cũng tốt. Xin các bà mẹ một lời khuyên. Tiện đây xin cho em hỏi có bà mẹ nào đã đi nâng mũi chưa, xin truyền cho em thêm kinh nghiệm với ạ:Sigh:
    Chị họ mình cũng nâng mũi ở 108, bác sĩ người quen, mình thấy nhìn ko tự nhiên, nhất là thời gian đầu màu da chỗ đó hơi hồng đỏ hơn chỗ khác, cũng đẹp nhưng mình thấy ko thích nhìn cái mũi mới của chị ấy như mũi cũ hiiiiiiiii
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ huyenmaria và mẹ honeynd rất nhiều. Bởi vì mình thấy mấy đứa bạn mình đã làm rồi và mình thấy rất đẹp, tự nhiên, ko bị ảnh hưởng về sau. Có nơi làm khoảng 2 - 3 triệu, riêng ở thẩm mỹ viện Thu Cúc đắt nhất là 7 triệu, nhìn rất đẹp, ko ai nhận ra là mũi phẫu thuật cả. Lý do mình muốn làm chắc tại những người đã phẫu thuật mũi mà mình đã gặp đều có kết quả tốt, ko để lại hậu quả về sau....Ôi, vừa muốn đẹp lại vừa sợ. Chắc tại số phận của mỗi người, có người làm đẹp, có người xấu.
    • 2,350 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

mũi em cũng tẹt dí nhưng thấy mọi người đi nâng mũi xong thì 2 đầu mắt cứ díu lại, làm mắt trông rất dữ ..... Làm sao để cải thiện tình trạng này ạ
    Sống đơn giản cho đời thanh thản
    • 7,214 Bài viết

• 2,498 Được cảm ơn

Em thì thấy thế này, các mẹ nên hỏi ý kiến anh xã trước khi làm nhé! Em có con bạn nó đi nâng mũi xong, 3 tuần đầu đau ghê lắm, nhưng cũng không đau bằng khi bf của nó chì chiết vì nó đi nâng mũi!
    Với cả như huyenmaria đã nói ở trên í, mũi nâng rồi, các chị cứ nghĩ đi, mấy thanh silicon trong mũi, sờ vào mũi cứng ngăng ngắc í, chán lắm, mẹ suy nghĩ kỹ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 người bạn của em cũng nâng mũi, mà em thấy nâng xong thì đẹp hơn lúc chưa nâng, nhưng ngặt một cái là suốt ngày sụt sịt, mũi khi được sửa xong rất nhạy cảm, hồi đầu em cũng định đi làm, nhưng thấy vậy nên thôi, chấp nhận xấu hơn bạn mình, nhưng sẽ khỏe hơn..
    • 289 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ơ, toàn các mẹ kêu ca nhỉ
    Có em là sửa 3 năm nay rồi, ưng ý và cảm thấy tự tin hơn bao nhiêu. Mà ko ai biết đâu chị ah, thậm chí em còn ngồi buôn với hội phê phán phẫu thuật thẩm mỹ cơ mà (cả lũ chê, mình em ngồi...cười ). Em làm ở Việt Nam - Cu Ba, bố mẹ em làm bác sĩ nên anh bạn của bố em làm cho em, rất giỏi và yên tâm nhé, nếu chị cần thì em sẽ PM cho chị số đt của anh ấy.
    Mắt em cũng k bị díu lại với nhau đâu.
    Nhưng các chị lưu ý là đừng nâng cao mũi quá nhé, mặt mình ng Châu Á nâng cao mũi quá trông giả lắm (trừ khi chị có mặt trái xoan và xinh xẻo ). EM nâng vừa phải, đầu mũi giữ nguyên, nếu nhìn chỉ thấy sống mũi em thẳng thôi chứ ko lộ j cả.
    Còn về "nụ hôn cuồng nhiệt" như chị j nói thì vô tư đi ạ . Em vẫn "chiến" tẹt mà có sao đâu,hehe, thi thoảng thay áo phông, quên là kéo cái xoẹt cái qua đầu, làm cái kính bị kéo xuống sống mũi, nhưng ko vấn đề j đâu chị ah. Sau khi chị làm vài tháng chị sẽ có cảm giác như mũi thật của mình 100% luôn. Em đi gội đầu họ vẫn vày vò mặt mình thoải mái mà k sao mà
    Chúc các chị có mũi xinh nhé
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 125 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn muốn làm mũi và mí mắt có thể tham khảo những D/C tốt này:
    1/TS Lê Sơn Viện RHM VN làm tại 18-HỒ GIÁM-TÔN ĐỨC THẮNG
    2/BV Hồng Ngọc-95 Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình - Hà Nội.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • JAL
    • 11 năm
    • 3,166 Bài viết

• 3,230 Được cảm ơn

Mình đây, 10 năm rồi có sao đâu. Chẳng ai biết mình sửa trừ mấy bà cùng phòng (vì khi làm xong, vài ngày sau mình đi làm, có bà độc mồm độc miệng bảo nó bị... bồ đánh). Không viêm xoang, viêm mũi gì cả, mắt cũng không dính lại với nhau. Con mình lấy tay đập bôm bốp vào mũi, có khi nó đụng cái đầu vào đau muốn ngất xỉu, thở không được mà cũng có bị sao đâu

Mình cũng thấy những trường hợp như các bạn kể trên rồi. Nhưng theo mình nên tìm ông bs có con mắt thẩm mỹ, có tay nghề. Nhiều bs dở hơi quảng cáo rùm beng nhưng thật sự chẳng có gì cả.

Với lại giá cả cũng không đến ngàn đô đâu, tầm 4-5 triệu đổ lại thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nếu mũi tẹt nâng càng đẹp chứ sao. Nhưng bạn nên chọn bác sĩ giỏi ấy. Khuyên bạn nên nâng vừa phải, yêu cầu bác sĩ tạo được sự hài hòa cho khuôn mặt mình. Có người nâng cực hợp với mặt. Rất đẹp, khác hoàn toàn so với trước. Thật đấy. Có người nâng mũi xong rất hợp. Phát tướng!
    • 1,350 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Hic! Mũi em cũng tẹt dí tẹt dị. Nh e có đi xem ông thầy tử vi nói là " cái mũi của phụ nữ là sự thể hiện về đường chồng con, em mà đi sửa mũi là phá tướng sẽ ảnh hưởng này nọ..." Nên em hơi ngại tí ti.
    Em có quen a Dương ở Thu Cúc, anh í bảo làm thì anh í sẽ giảm giá cho nhưng mà nghĩ đến lời ông thầy tướng nên còn hơi ngần ngại...

Nhưng mà đúng là cuộc đời này " Được voi lại đòi Hai Bà Trưng", em lại muốn đi Hàn quốc để làm .. cho nó đẹp giống các cô diễn viên í...Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Có mẹ nào đi Hàn xẻng làm mũi chưa ạ??? Cho mẹ chau xin tí lời khuyên?????????
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hanoi_hanoi80 oi, bạn mà quen bác sỹ ở Thu Cúc thì tốt quá rồi còn gì. Mình thấy mọi người bảo ở đó làm đẹp lắm, y như thật, ko phát hiện ra là đã phẫu thuật thẩm mỹ. Sang Hàn thì chắc là có đẹp hơn một chút nhưng mà sẽ mất nhiều thời gian, chi phí (tiền máy bay đi lại, ăn, thuê khách sạn để ở, giá cả lại cao gấp mấy lần ở VN) và công sức trong khi kết quả cũng không khả quan hơn nhiều. Bây giờ ở VN tay nghề kỹ thuật của các bác sỹ cũng đã cao rồi, bạn cứ yên tâm đi. Mình đang để giành tiền để đến Thu Cúc đấy, bạn quen bác sỹ và được giảm giá thì còn gì bằng. Mình mong được như bạn mà không được đây này.
    • 2,789 Bài viết

• 2,907 Được cảm ơn

Bạn gấu xinh pm cho mình xin số đt của bác sỹ của bạn đi, hì hì. Mình thì mũi hếch, nghe thì "đáng yêu" đó, nhưng thực sự mình nghĩ hếch vừa còn dễ coi, hếch quá trông ... thế nào í ! Với lại, chị gái mình nâng mũi cả mười mấy năm chả thấy kêu cả j. Mình đang tính bon chen xem sao ^^
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:
    • 5,350 Bài viết

• 2,741 Được cảm ơn

các bác ơi Thu cúc ở đâu ạ? Này em nghe thấy nhiều người tư vấn. Mỗi người nói 1 thây fkhacs nhau. Rồi chê lẫn nhau. nên chả biết thế nào. Hôm trước em có qua BS Dương Phó khoa tạo hình thẩm mỹ của Viêtnam-Cuba. Chỗ Quán Thánh ấy. Hôm đó qua khám mắt thì bác ấy bảo mũi em xấu quá nên làm mũi. Không biết chỗ ấy có được ko? có bác nào làm chưa?
    • 289 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

to mẹ nikita : có em làm ở Việt Nam- Cuba đây ah, nhưng k phải Bs Dương mà là bs Tùng. Tính đến thời điểm này thì rất ổn, k có vấn đề j ah. Em làm cách đây mấy năm, hồi đó viện 108 là 1tr8, ở VN-CB có 2 giá là 2tr và 4tr, em làm 4tr thấy ổn ah.
    to mẹ vuongthuyhanh1982 và mẹ phổng : đã pm cho 2 chị rùi ah. Em xin lỗi vì pm muộn, gần 2 tuần nay mới log in vào WTT lại
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thanks mẹ Gauxinh nhe. Mình cám ơn mẹ Gauxinh rất nhiều.
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nikita24480 ơi. Bác sỹ Dương ở Quán Thánh chính là Thu Cúc đấy, mình thấy mấy người làm ở đấy rồi, đẹp lắm.
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bà mẹ ơi, hôm thứ 6 vừa rồi, vượt qua bao sự nhút nhát, mình đã đến Thu Cúc. Ở đó làm cẩn thận lắm. Tuy nhiên thao tác thì lại rất nhanh, bác sỹ Dương chỉ thực hiện 5 phút là xong...yên tâm vô cùng. Các bà mẹ đến đó làm mũi nhé...ko cần phải đi Hàn Quốc đâu. Hehe...đến giờ mũi vẫn đang sưng vù đây này
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9