SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

nam giới bị bệnh suy thận có khả năng có con được không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.9K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vợ chồng em mới có 1 bé được 9 tháng, từ lúc em có thai đến giờ vợ chồng em quan hệ rất ít , 2,3 lần 1 tháng , gần như chồng em ko ham muốn nữa ( em 24t ,còn anh ấy 30), trước khi có thai thì vẫn bình thường!gần đây chồng em mới biết anh ấy bị suy thận nhẹ!liệu vợ chồng em có thể có em bé được nữa không? bị thận có phải kiêng quan hệ ko? và liệu có con được không? mẹ nào biết tư vấn cho em với! em hoang mang quá !hu hu
    :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::C rying::Crying::Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có khả năng sinh con hay không?

Các mẹ giúp em với. Em với ax cưới nhau đã gần hai năm nay rồi, muốn có baby rồi mà ko thấy có dấu hiệu gì hết. Em xin thề là em không dùng bất cứ biện pháp tránh thai nào, chưa từng nạo phá thai. Em muốn đi khám xem khả năng thụ thai của mình như thế nào. Các mẹ chỉ dẫn giúp em với nhé. Em lo lắm....

• Ai đang uống trà sữa trân châu thì dừng lại đi nhé!

Đoạn phóng sự sau sẽ rất là bổ ích cho các mẹ và các bé đấy. Mọi người ai thích uống trà sữa thì...

• 10 cách trị nám hiệu quả tại nhà đơn giản nhất

Nám là nỗi ám ảnh của phụ nữ chúng mình, đặc biệt là phụ nữ ngoài 30. Nếu đã dùng mọi cách vẫn...

• Những điều bạn cần biết về tật bàn chân bẹt ở trẻ

Bàn chân phẳng và bẹt không “sướng” như nhiều người vẫn quan niệm, thậm chí còn có thể khiến bé nhà...

• Em có khả năng có baby không ?

Từ ngày sinh xong em áp dụng biện pháp tránh thai bằng cách ax xuất tinh ngoài, nhưng lần gần đây em cảm giác có chút tinh dịch gần AD, như vậy có khả năng bị dính không ạ ? Từ hôm đó đến nay em cứ thấy người nóng bừng mà thời tiết thì đang trở lạnh!? :Thinking: Có ai ở trường hợp giống em mà có...

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em khuyên chồng tập Pháp Luân Công đi. Tập với cái tâm không cầu để chữa bệnh và đừng nghĩ là mình có bệnh. Chỉ vài tháng sẽ thấy tác dụng tốt. Nhiều người khỏi bệnh rất nhanh.
    Chúc gia đình em hạnh phúc.
    hướng dẫn tập pháp luân công miễn phí tại : www.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)