• 23 Lượt chia sẻ
  • 563K Lượt đọc
  • 1.69K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị cho em địa chỉ chị hoa với. e cũng đang bị nấm, có phải đến tận nơi khám khoobng chị
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 34 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lelinh9790 Xem bài viết
    Các chị cho em địa chỉ chị hoa với. e cũng đang bị nấm, có phải đến tận nơi khám khoobng chị
    Chị này chữa bệnh qua khí hư hay phết mẹ nó ạ. Mình chữa được 3 năm rồi. Mẹ nó gọi chị ấy tư vấn thuốc với cách vệ sinh cho. Mình chỉ nhớ chị này ở đường Hồ Tùng Mậu. Trên này nhiều mẹ dùng thuốc chị ấy mẹ hỏi các mẹ khác số và địa chỉ. À chị ấy có ship thuốc đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranghn86 Xem bài viết
    Mình nằm vùng ở mấy trang nấm hay viêm âm đạo lâu lắm rồi. Cũg thử đủ mọi cách giấm táo, canesten, lá trầu không,... Tóm lại là ai đăng lên là mình thử nhưg chỉ thêm chán nản với viêm âm đạo thôi. Chả biết các mẹ thế nào chứ mìh thấy mấy thág nay dùg thuốc chị Hoa ko thấy tái nhiễm nữa. Cũg đọc trên này các mẹ chữa khỏi nhờ thuốc của chị ấy giới thiệu nên mới thoát khỏi đc nấm. Cứ phải gọi là ko chữa khỏi ăn ko ngon, đêm ko ngủ đc vì ngứa ngáy lại lắm khí hư nữa. Các mẹ chữa lắm tiền vậy chứ mìh chẳg có đâu mà theo đc. Chia sẻ kinh nghiệm cho các mẹ để các mẹ ko bị mất tiền oan, ko bị bệnh tình ám ảnh. Theo minh nghi Chị ấy ko chuyên kinh doanh vì thuốc hàng nhập ngoại so với những chỗ mình đã chữa thì giá cũg ko cao.chị ấy giúp nhiệt tình lắm. Nhu mình thấy đi khám ở các chỗ khác bác sỹ hách dịch. Mìh bị bệnh và cũg mất tiền khám mà. Đây cho các mẹ số các mẹ liên lạc trực tiếp hỏi chị ấy nhé: 0989340052 chữa khỏi lên đây chia sẻ kinh nghiệm giúp cho các mẹ khác nữa nhé!
    Chuẩn rồi ạ!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metititlq Xem bài viết
    Ồi! Sao có nhìu người bị cái bệnh khó tả í nhẩy. Nghe đây, có ai đã nghe tới loài cây có tên là "Trinh nữ hoàng cung" chưa" ? đảm bảo ai bị bệnh này mà dùng 1 lần nó thì sướng tê. Cách dùng nhá: lá tươi hoặc khô đun lên, khi nóng hổi thì xông, khi vừa thì ngâm. Nhẹ thì 1 lần, nặng thì vài lần trở lên. Đảm bảo sướng:Applause: như quăng đi 1 gánh nặngrooling::Laughing::Laughing::Laughing:. Tớ đã từng bị nhẹ, bà chị dâu họ tớ từng bị nặng đến nỗi ...ko mặc gì và ... quạt:Crying: đi khám BS cũng bảo bị nấm và kê cho 1 trang tên thuốc, về nhà mẹ tớ cho lá để làm thế là khỏi (Ko cần dùng thuốc), mấy hôm sau sang khám lại, BS cũng phải ngạc nhiên. Về mùa này chỉ còn lá khô thôi. Ngoài công dụng này ra, cây "Trinh nữ hoàng cung" còn nhiều công dụng khác... Chúc các mẹ hết gứa hihihi!!!:Talktothe
    chị ơi cho em hỏi dùng lá này mỗi lần dùng nhìêu ko ạ. E đag cho con bú nên ngại thuốc tây lắm
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các cki oi, e đang đi học cũng có quan hệ rồi. Khí hư của e như nước mũi vàng xanh có mùi tanh lại hay bị đau bụng. E ckua nhiều năm nay mất cả chục triệu mà không khỏi. Thi thoảng ngứa , nóng rát. E bị lung tung bệnh, giờ âm đạo của e loạn hết lên. Uống thuốc nhiều thậm chí đau dạ dầy mà viêm thì vẫn viêm. C gái e bị nấm chữa thuốc c Hoa khỏi không biết c Hoa có thuốc cho bệnh của e k? C nào giống e đã từng chữa khỏi thuốc c hoa tư vấn e với ạ. Vì e ngại không dám hỏi c e.
    • 320 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Topic đã quá 1500 bài viết, các bạn vui lòng tạo tầng mới để tiếp tục thảo luận nhé
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi giúp em với huhu

Các mẹ các chị có ai chữa nấm phụ khoa thành công rồi chỉ e với ạ
    E có theo bs Nguyệt ở 23 Cát Linh 1 thời gian dài rồi, từ tháng 2 cơ ạ. Em có nhiều mụn li ti ở xung quanh âm đạo
    WpGqngh
    và ngứa , có nhiều khí hư.
    1. Hôm đầu tiên đi khám thì bs kết luận là nấm, rồi soi CTC bảo là bị viêm lộ tuyến nhưng nhẹ thôi , rồi làm cái xét nghiệm gì mà có bị ung thư không đó ạ. Bs kê 1 viên thuốc uống sau ăn, 1 lọ dd vsinh, 1 hộp 10 viên nhét âm đạo , 1 tuýp kem bôi chỗ bị mụn: hết 1200k . Hẹn e 10 ngày khám lại
    2. Sau 10 ngày e khám lại thì bs bảo đỡ nấm rồi, e cũng thấy đỡ ngứa hơn nhưng mụn vẫn còn nguyên ạ . Xong bsi lại bán cho 3v thuốc nhét âm đạo bảo 3 ngày sau quay lại đốt điện chỗ viêm lộ tuyến.Hết 280k
    3. Đúng hẹn e quay lại đốt điện xong bsi kê cho e đơn thuốc chống viêm bảo ra hiệu thuốc mua và 1 tháng sau đến khám lại Khám lan nay hết 650k , e mua thuốc theo đơn hết 50k
    4. Sau 1 tháng e quay lại khám bsi bảo là CTC ổn rồi , cũng hết ngứa rồi nhưng sbi vẫn kê thêm 10v nhét nữa . Bs cũng ko dặn quay lại khám nữa Lại hết 350k
    5, đến giờ là 10 ngày sau lần khám cuối e lại bị ngứa lại và ngứa nhiều hơn trước . Mụn nấm thì mọc thêm nhiều hơn , mọi lần đi khám e thấy còn mụn nhưng hỏi bs toàn bảo là rồi nó tự rụng.
    E stress cả hoang mang chẳng biết lsao nữa huhu lúc đầu e đi khám là e muốn chữa mụn đó cơ mà hhuhu cm ai mà bị ngứa rồi thì biết đó, khó chịu lắm . Cm biết cách nào chỉ e với cứ theo bs e cũng ko biết phải tnao nữa . Nhà thì khó khăn làm gì có nhiều tiền vừa khám chữa vừa thuốc men đã hết nhiều chưa kể đi lại xa xôi . E ko chê trách bs đâu nhưng e ko biết phải lsao nữa ạ 😰😰😰
    P.s: trong thời gian chữa bs dặn kiêng khem e tuân thủ đúng hết , ngày vs bằng dd 2 lần sáng và tối cả thay quần lót đàng hoàng
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 572 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Chung hoàn cảnh vs mẹ nó. Mình âm đạo nấm cứ liên tiếp bị. Tháng trước chữa khỏi xn nấm âm tính. Sạch kinh qh vs ông xã 1 lần 4 ngày sau lại ngứa điên. Đến bs khám lại nấm và chữa lại từ đầu cả hai vc. Thật là mệt. Mình đang chữa cô Cúc ở 125 Thái Thịnh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Gà ri Hanji
    • 572 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

à vụ lộ tuyến đốt cách đây 8 năm rồi. Đi khám pk bs giờ hay khen cổ tử cung đẹp.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Gà ri Hanji
');