• 0 Lượt chia sẻ
  • 479K Lượt đọc
  • 1.63K Trả lời

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóm lại thì bị nấm chỉ có dùg thuốc cua chị Hoa. Me latom cứ mua mà dùg. Chứ như mìh cứ dùg thuốc rồi tái nhiễm rồi đi khám bao nhiêu tiền ấy. Chị ấy dặn dò kỹ lắm. Số chị ấy đây mẹ:0989340052
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũg vừa chữa khỏi nhờ thuốc của chị Hoa đấy ạ. E bị nấm nặng lắm may mà gặp đc thuốc tốt thầy thuốc tận tình. Các chị bị nấm ko cần suy nghĩ nhiều gọi đặt thuốc của chị ấy luôn. Chữa linh tinh tốn tiền có khỏi đâu mà. E là ví dụ điển hình.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũg từg dùg thuốc của chị Hoa khỏi hẳn nấm!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Heo_béo_xinh Xem bài viết
    Em bị nấm âm đạo...cứ trị dứt được 2,3 tháng thì lại bị tái fát. Em cũng đi chữa ở nhiều nơi, nhưng hầu như chỉ đặt thuốc là chủ yếu, cũng một số nơi cho uống kháng sinh nhưng theo em thì hơi nhẹ chăng nên lại thấy tái fát lại, rất khó chịu
    Em biết là nấm này rất khó trị dứt hẳn một khi đã bị nhiễm, dù em cũng có ý thức giữ vệ sinh, là quần lót trước khi mặc nhưng cũng có thể do cơ địa em yếu chăng?
    Đã có mẹ nào bị nhiễm nấm mà chữa dứt hẳn được chưa ạ?Em có nghe đến địa chỉ 17 Nhà chung có trị nấm rất tốt, nhưng nghe nói phải tiêm kháng sinh. Tiêm liều cao vậy ko biết có ảnh hưởng gì ko nhỉ?Em cũng muốn trị dứt sớm để còn có em bé chứ cứ viêm nhiễm thế này khó chịu quá...mẹ nào biết thì giúp em nhé.Thanks all
    Em đang dùng giấm táo để trị viêm âm đạo. Rất hiệu quả đấy ạ
    Chị thử tìm hiểu qua bài viết này xem sao https://www.facebook.com/notes/d%E1%...29696790609746
    Chúc chị sớm khỏi nha ^^
    • 51 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Các chị ơi, em bị viêm lâu ngày, gần đây em thấy đau 2 bên rốn như dấu hiệu viêm buồng trứng ấy ạ, em thấy lo lắng quá ạ
    Nấm âm đạo này có dễ gây viêm buồng trứng đến vậy không các chị,em đang cố trị nấm để đi chụp TCVT các chị ạ
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em k biết hỏi chỗ nào . vào đây hỏi luôn nhé.
    Sau khi bị kn em thấy gần chỗ ấy và vùng mông có tầm 4 cái mụn màu trắng như mụn thịt nhưng k ngứa k đau.
    Em có phải bị nấm k.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lin-tin Xem bài viết
    Mình thấy bs bảo là nếu đặt thuốc và uống thuốc không khỏi thì phải để nguyên hiện trạng đi xét nghiệm, rồi cấy nấm đấy.
    Hi không cần đâu chị, em cũng từng bị như vậy nhưng sau đó dùng giấm táo thì khỏi hẳn ^^ vì trong giấm táo có các vi khuẩn lên men tự nhiên rất có lợi giúp cân bằng môi trường âm đạo. Các chị có thể tìm hiểu qua bài viết này nè https://www.facebook.com/notes/d%E1%...29696790609746
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChipPhuongAnh Xem bài viết
    Mẹ nó ơi cho mình hỏi bị nấm là thế nào?
    Mới từ hôm qua mình thấy rất ngứa và phát hiện thấy có dịch màu trắng như nước vo gạo và bám rất nhiều vào âm đạo. Vậy đó có phải nấm không?
    Mình đang định chiều nay đi khám đây. Mà có 1 điều mình thắc mắc là tại sao mình vệ sinh rất sạch sẽ mà vẫn bị?
    Mà nếu bị nấm thì có thể lây sang người chồng hả các mẹ?
    Chị thử dùng giấm táo xem sao, em đang dùng giấm táo thấy hiệu quả cực kỳ luôn. Chị thử tìm hiểu qua bài viết này nè https://www.facebook.com/notes/d%E1%...29696790609746