• 0 Lượt chia sẻ
  • 983 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 31 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Help, help cả nhà ơi!!

Chồng tớ bị ngứa ở chỗ kín, chỗ hậu môn ý. Lúc lên cơn ngứa thì ko kìm hãm nổi, chỉ còn cách đưa tay ra mà gãi thôi. Hic. Chỗ đó nó đỏ tấy, và bong cả mảng da

Đi khám bác sĩ thì bác sĩ bảo nấm hậu môn. Cho thuốc uống, thuốc bôi. Mãi mà chẳng khỏi. '

Ai có cách gì chỉ giúp với ah! Thanks nhiu!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nên dùng kem dưỡng da toàn thân ban đêm nào hả các mẹ?

Em mới viết 1 bài về Kem sâm Guoyao, Kolarmy và dưỡng trắng da toàn thân tinh chất lựu đỏ! các mẹ ạ. Nhưng em vẫn chưa đc chỉ dẫn rõ ràng lắm. Em quyết định là sẽ mua thử kem Guoyao ban đêm cho mặt nhưng còn body thì em chưa biết nên dùng loại nào. Em muốn da em trắng...

• Tăng Thanh Hà khoái món cua sốt tiêu Singapore

Cô Trúc của 'Bỗng dưng muốn khóc' thích khám phá ẩm thực tại các nước mình có dịp đến thăm. Đến đảo quốc sư tử, Tăng Thanh Hà thích thú khi được nếm vị cay nồng của món cua biển sốt tiêu.http://vnexpress.net/Files/Subject/3b/a2/9e/23/tang-thanh-ha-4.jpg Nhân chuyến đi dự một sự kiện thời trang tại...

• Chỉ còn 3 ngày để nhận học bổng 47% từ AMA

Từ ngày 4/7/2014, Hệ thống 24 Trung tâm Anh ngữ Quốc tế AMA đã tạo nên cơn sốt cho tất cả phụ...

• Làm Gì Khi Bị Ong Đốt

Chào các mẹ, chả là hôm vừa rồi cu bi nhà em bị ong đốt làm vợ chồng em lo sốt vó, lên mạng tìm...

• 4 loại "thần dược" chữa hiếm muộn từ thiên nhiên

Em nghĩ các cặp vợ chồng đang hiếm muộn sẽ vui khi xem bài viết này. Gọi là "thần dược" nhưng thực...

• 31 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

pác nào help em với
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái này bác ra hiệu thuốc, hỏi mua loại thuốc nấm Gentrison về, bôi là khỏi ngay!