• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.34K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 453 Bài viết

• 380 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Ko biết ở đây có ai bị mụn mọc ở lưỡi ko? 2 ngày nay em cứ bị mọc mụn nhỏ li ti, đỏ, cứng ở mặt lưỡi, sưng lên, rồi càng ngày càng nhiều lên. Hôm qua có khi chỉ 2-3 cái, hôm nay phải chục cái rồi. Em thấy rát hết cả lưỡi, ăn uống khó chịu, ko có cảm giác ngon miệng. Thực ra nó cũng ko phải là mụn, cảm giác như nó là cục thịt nổi lên ấy (dù rất nhỏ, li ti thôi).
    Nếu đi khám thì sẽ vào khoa nào các mẹ nhỉ? Huhu để tình trạng này kéo dài thì em cũng chết vì đói ăn thôi
    "And those who were seen dancing were thought to be insane by those who could not hear the music" - F.Nietzsche
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ai đang uống trà sữa trân châu thì dừng lại đi nhé!

Đoạn phóng sự sau sẽ rất là bổ ích cho các mẹ và các bé đấy. Mọi người ai thích uống trà sữa thì...

• 9 cách làm mất tàn nhang trên mặt

Tàn nhang xuất hiện do tăng sinh sắc tố ở lớp đáy và lớp trung bì. Nó thường gặp ở những người có...

• Con em mọc mụn có nhân trắng như trứng cá

Con em 4 tháng tuổi mà 2 bên má, trên trán cứ mọc những cái mụn nhỏ mà lại có nhân trắng như trứng cá của người lớn, mấy tháng nay rồi mà không khỏi. Em tắm đủ các kiểu lá, trà xanh, mướp đắngg, kê,sắn......nhưng ko hết, bôi cả Flucinar loại tốt nhất nhưng cứ đỡ 1 tí lại mọc cái mới. Chị nào có...

• Bé bị mọc mụn và phát ban khắp người

Các mẹ cho mình hỏi với, bé nhà mình được 7 tháng tuổi hai hôm trước bé bị sốt không nô nghịch, hôm nay hết sốt nô nghịch nhiều nhưng lại xuất hiện nhiều mụn li ti ở khắp người,nhiều mảng như phát ban không biết làm sao. nhưng bé không còn sốt và lại nghịch nhiều hơn. Chỗ mình không có bác sĩ nhi...

• Cách chăm sóc trẻ sơ sinh khi lần đầu làm mẹ

Cách chăm sóc trẻ sơ sinh đúng là vấn đề gây bối rối cho không ít các mẹ lần đầu có con. Làm thế...

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái đó là nhiệt ở lưỡi, hình như vài hôm nữa sẽ vỡ ra thành nốt nhiệt như nhiệt miệng ý. Mình cũng bị rồi, nhưng bị nhiều nốt như vậy thì chưa bao h.