• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.09K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 448 Bài viết

• 376 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Ko biết ở đây có ai bị mụn mọc ở lưỡi ko? 2 ngày nay em cứ bị mọc mụn nhỏ li ti, đỏ, cứng ở mặt lưỡi, sưng lên, rồi càng ngày càng nhiều lên. Hôm qua có khi chỉ 2-3 cái, hôm nay phải chục cái rồi. Em thấy rát hết cả lưỡi, ăn uống khó chịu, ko có cảm giác ngon miệng. Thực ra nó cũng ko phải là mụn, cảm giác như nó là cục thịt nổi lên ấy (dù rất nhỏ, li ti thôi).
    Nếu đi khám thì sẽ vào khoa nào các mẹ nhỉ? Huhu để tình trạng này kéo dài thì em cũng chết vì đói ăn thôi

I hold you in my arms and never let go.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 thói quen sau bữa tối bạn cần tránh

Có những thói quen thường ngày của bạn ngay sau bữa ăn sẽ ảnh hưởng xấu đến hệ tiêu hóa, bạn có...

• Help, help: Bé mọc mụn ở khe mông??? Ráy tay có mùi khó chịu???

Các mẹ ơi, hai hôm vừa rồi bé Cua nhà em quấy quá. Hôm nay mới phát hiện ra là bé bị mọc một cái mụn (chẳng biết có phải mụn không, đấy là mình đoán thế), khá to và rất cứng ở khe mông (gần sát với lỗ đít của bé). Bé nhà em không hề bị táo bón. Chỉ bú sữa mẹ và mỗi ngày ăn thêm một bình sữa ngoài....

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• Điều trị mụn hiệu quả từ 5 loại lá cây

Ai trong chúng ta cũng từng ít nhất một lần có mụn trên mặt. Đó có thể là mụn thịt, mụn mủ, mụn đầu...

• Urgent!! Bé mọc mụn nhọt, nhờ các Mẹ tư vấn!!!

Mấy hôm nay em phải khổ vì thằng Ku nhà em ,4 hôm trước cứ đi phân lỏng (nhưng không loãng ,không sốt ),nỗi lo chưa dứt thì đến ngày hôm qua thì tự dưng nổi mụn nhọt đỏ tấy ở cánh tay (1 mụn duy nhất) làm thằng bé đau cộng thêm bị hành sốt nên ỉ ôi suốt đêm ,thương lắm !Hôm trước thì em đã để ý...

• Làm đẹp với thẻ tín dụng quốc tế Sacombank

Ngày 11/10/2014 vừa qua, Sacombank đã kết hợp với thương hiệu mỹ phẩm Nhật Bản Shiseido tổ chức...

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái đó là nhiệt ở lưỡi, hình như vài hôm nữa sẽ vỡ ra thành nốt nhiệt như nhiệt miệng ý. Mình cũng bị rồi, nhưng bị nhiều nốt như vậy thì chưa bao h.