SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Làm sao để hai bàn tay hết nóng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 108 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Bạn bè chạm vào tay em hay chạm vào người em đều bảo là sao mà nóng thế. Và chính em cũng cảm thấy như thế. Đôi khi đi sdaoj chơi em cũng chẳng dám cầm tay bạn. Có cách nào giúp nhiệt của tay em bình thường không ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao để kết bạn với Tây? Giúp mình với?

Mình hiện ở Sài Gòn, và mình có ý định muốn làm quen với bạn Tây để nâng cao vốn tiếng Anh của mình. Vì mình nghe một số người nói là kết bạn và nói chuyện với Tây 1 năm thì còn hơn đi du học 3 năm. Nhưng sao để làm quen với họ thì khó quá! Ở Sài Gòn cũng có 1 khu tập trung toàn Tây ba lô trên...

• có nên dùng kháng sinh để chữa ho ko ạ

e có nên dùng kháng sinh để chữa ho ko ạ , bé nhà mỗi lần ho tầm 3 ngày là em lai cho uống kháng...

• Mẹo rửa mặt đúng cách để da không bị nhăn

Chúng ta thường phải rửa mặt mỗi ngày để tẩy trang và loại bỏ bụi bẩn bám trên da. Nhưng nếu không...

• Quả sấu và 7 công dụng tốt cho sức khỏe

Em ở miền Nam trước giờ nên ít có dịp được ăn quả sấu và các món ngon làm từ sấu. Thi thoảng đi ăn...

• Làm sao để đỡ bận rộn khi không có người giúp việc

Chào các mẹ, em mới ra ở riêng. Nhà chỉ có hai vợ chồng và 1 đứa con nhỏ 2 tuổi, không có giúp việc. Chiều nào đi làm về là em cũng vội cuống cả lên, cũng được sự giúp đỡ của chồng mà sao ngày nào 22h em mới xong xuôi mọi việc, lên giường là chỉ ngủ thẳng cẳng với con, chẳng thiết gì đến chồng cả....

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic mình cũng có đôi bàn tay nóng ran. Mùa hè chẳng dám sờ vào người thân, toàn bị kêu ầm lên thôi. Mình cũng đang muốn kêu cứu nè!
    • 108 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucon17 Xem bài viết
    Hic mình cũng có đôi bàn tay nóng ran. Mùa hè chẳng dám sờ vào người thân, toàn bị kêu ầm lên thôi. Mình cũng đang muốn kêu cứu nè!
    Không biết có mẹ nào biết cách làm nhiệt tay bớt nóng không ạ?
    • 236 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

bàn tay nóng là bạn bị lạnh và bệnh ở gan và dạ dày bạn ạ .vì vậy bạn phỉa điều chỉnh bệnh ở tiêuhoas đã thhif mơi hết nóng tay được
    • 108 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều nha. Nhưng mà mình đâu có bị đau dạ dày đâu bạn. Còn bệnh gan thì mình không biết có bị không. Để mình đi khám thử thế nào.