Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 108 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Bạn bè chạm vào tay em hay chạm vào người em đều bảo là sao mà nóng thế. Và chính em cũng cảm thấy như thế. Đôi khi đi sdaoj chơi em cũng chẳng dám cầm tay bạn. Có cách nào giúp nhiệt của tay em bình thường không ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [Đau khớp; Viêm xoang] Công dụng chữa bệnh từ hạt gấc còn tốt hơn cả mật gấu

Trong Đông y, hạt gấc, còn được gọi là mộc miết tử, từ lâu đã được sử dụng như một vị thuốc quý. ...

• [Chia sẻ] Ung thư máu vẫn còn hy vọng

Mình tình cờ đọc đc trên facebook của 1 bạn tên Như Uyên, chia sẻ cùng để các mẹ biết thêm nhé.: ...

• làm sao dể mau bán được nhà

tình hình là thế này các mẹ ạ.ong bà già chồng mình có căn nhà 300m vuông ở nha trang ,mặt tiền đường đàng hoàng.căn nhà đang thế chấp ngân hàng và bay giờ tui mình trả lãi đuối wá.nhưng rao 1/2 năm nay mà ko bán được.nghe nói nếu đi coi bói thì dễ bán hơn phải ko?mình thì ko tin nhưng thật sự là...

• Con ghét mẹ!

Có bao giờ bạn cảm thấy bất lực trong việc chăm con? Hãy nghe Thạc sĩ Trần Thị Ái Liên nói về cách...

• Làm sao để biết bạn gái yêu mình thật lòng??

hi,mọi ngưởi.Con gái bây h đáng sợ hay đáng yêu hả các bạn?mình mới quen được 1 em khoảng hơn tháng trời nhưng ko bít tình cảm e ý có thật lòng ko? Mình cũng đã 27 tuổi, ông việc ổn định, đã đến lúc nghĩ đến 1 gđ. Các bạn cũng chia sẻ với mình nhé

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic mình cũng có đôi bàn tay nóng ran. Mùa hè chẳng dám sờ vào người thân, toàn bị kêu ầm lên thôi. Mình cũng đang muốn kêu cứu nè!
    • 108 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucon17 Xem bài viết
    Hic mình cũng có đôi bàn tay nóng ran. Mùa hè chẳng dám sờ vào người thân, toàn bị kêu ầm lên thôi. Mình cũng đang muốn kêu cứu nè!
    Không biết có mẹ nào biết cách làm nhiệt tay bớt nóng không ạ?
    • 235 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

bàn tay nóng là bạn bị lạnh và bệnh ở gan và dạ dày bạn ạ .vì vậy bạn phỉa điều chỉnh bệnh ở tiêuhoas đã thhif mơi hết nóng tay được
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 108 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều nha. Nhưng mà mình đâu có bị đau dạ dày đâu bạn. Còn bệnh gan thì mình không biết có bị không. Để mình đi khám thử thế nào.