SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Kinh nghiệm chữa viêm hang vị dạ dày nhiễm khuẩn HP

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 2.63K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 154 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cả nhà ơi cho e hỏi. Ông xã nhà e đi nội sọi dạ dày thì bác sĩ kết luận là viêm hang vị dạ dày có nhiễm khuẩn HP ( chưa bị viêm hành tá tràng ạ ). Nhà mình có ai có kinh nghiệm chữa bệnh này chỉ em với, vì ông xã em uống thuốc theo đơn bác sĩ mà mãi không thấy khỏi. Ăn trái dạ là vẫn đau bụng và đi ngoài, ăn khỏe à người chẳng béo được tí nào.hixx
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ăn kiwi bao nhiêu là đủ chất dinh dưỡng?

Người lớn và trẻ em mỗi ngày nên ăn bao nhiêu kiwi để cung cấp đủ lượng vitamin C?

• Cần quan tâm: Các phương pháp phòng tránh virus Ebola

Chúng ta vẫn biết rằng "Phòng bệnh hơn chữa bệnh". Trong thời điểm virus Ebola với khả năng gây tử...

• Hỏi cách chữa loét hang vị dạ dày ???

Cả nhà ơi cho em hỏi loét hang vị dạ dày có phải là Viêm loét dạ dày tá tràng không.Cách đây khoảng 4 tháng em có đi nội soi dạ dày và thấy mình bị loét hang vị dạ dày.Em đã uống thuốc của bác sỹ nhưng chỉ được 1 thời gian.Gần đây thỉnh thoảng nó lại hơi đau, đặc biệt sau khi uống nước có ga(hay...

• Bệnh viêm hang vị dạ dày

Con em mới dc 02 tuổi thấy Bé hay kêu đau bụng vặt em cho bé đi khám ở bệnh viện nhi Trung Ương Bác sỹ kết luận bé đã bị viêm hang vị dạ dày. Có Bố, mẹ nào biết thì chỉ giúp em cách chữa với ạ? Em đang rất lo lắng

• Lợi ích từ rau hẹ

Có ai thích ăn hẹ giống em không? Mỗi khi ăn hủ tíu, gỏi cuốn hay món gì có hẹ là em lúc nào cũng...

• 692 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

chồng chị theo tin nhắn của tôi mà chữa bệnh Viêm Hang vị,
    lời nói của LÃNH ĐẠO không đáng tin nhất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chồng bạn tìm được chỗ chữa bệnh này chưa, chỉ mình với, mình cũng bị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 154 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hienviet Xem bài viết
    Chồng bạn tìm được chỗ chữa bệnh này chưa, chỉ mình với, mình cũng bị
    chông t đang uống thuốc tây, vẫn chưa hết đợt nên chưa biết thế nào. uống theo kê đơn của bác sĩ cho hết khuẩn HP sau đó chữa lành vết thương, khi hết khuẩn thì t cho ch t uống nghệ với mật ong. Bạn cứ đi khám cho chắc, mà vào bạch mai khám kê đơn sẽ chính xác hơn.
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn lên mạng đọc thông tin Lương y Phạm Văn Thanh ở Lào Cai chữa viêm dạ dày bằng thuốc Nam đó. Tôi có con nhỏ bị viêm dạ dày nhiễm khuẩn HP đang uống thuốc của bác ấy. Khi nào có kết quả sẽ post lên sau. Nhưng tôi tham khảo có rất nhiều người đã hết bệnh.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihien68 Xem bài viết
    bạn lên mạng đọc thông tin Lương y Phạm Văn Thanh ở Lào Cai chữa viêm dạ dày bằng thuốc Nam đó. Tôi có con nhỏ bị viêm dạ dày nhiễm khuẩn HP đang uống thuốc của bác ấy. Khi nào có kết quả sẽ post lên sau. Nhưng tôi tham khảo có rất nhiều người đã hết bệnh.
    Con bạn uống đã khỏi chưa? Mình có uống 3 tháng mà ko hết vẫn y như cũ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có nhắn tin cho mình được không? mình cũng bị lâu rồi mà không khỏi