SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

hỏi về chè uống giảm mỡ máu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 485 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 256 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Các bạn cho mình hỏi về một loại cây mà mình không nhớ tên viết như nào, đọc thì hình như là hơ bi cớt ấy: quả nó mầu đỏ, người ta vẫn bán hãm lấy nước uống. Nước mầu đỏ hồng, người ta còn làm siro, rượu vang nữa. Mình muốn mua quả khô để hãm nước cho chồng uống. Nghe nói quả này ngoài tác dụng giảm mỡ máu còn có nhiều tác dụng tốt khác nữa. Bạn nào biết làm ơn cho mình thông tin với. Cảm ơn nhiều nhiều!!!!!!!!!!
    Mỗi ngày mới là một cơ hội mới!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi về viên uống giảm cân linh chi 2 DAY DIET hàng nội địa nhật???

các mẹ ơi tình hình là từ sau khi sinh đến giờ em cứ béo tròn béo béo tròn:Sad: chán quá mất ah. Đấu tranh các kiểu để ăn ít đi mà vẫn béo bây giờ e chỉ muốn giảm khoảng 3 kg thôi bây jo em đag 1m59,5 nặng 53,5 kg:Crying: với người khác thì ko sao nhưng em đc mẹ yêu di truyền cho 2 cái tay đúng...

• Đoán bệnh qua 5 biểu hiện của móng tay

Khi sức khỏe của bạn không tốt sẽ có rất nhiều dấu hiệu được báo trước thông qua một vài bộ phận...

• Đừng nên bỏ qua 'thần dược' măng cụt

Trái măng cụt thơm ngon cũng còn cống hiến nhiều môn thuốc. Từ lâu, ở Á châu, bên Ấn Độ, hệ thống...

• Vui chơi tại Trại hè OMO - Manchester United

Ngoài nhiều điểm hấp dẫn như giúp các gia đình được trải nghiệm cảm giác sống tại sân vận động Old...

• Hỏi về chế độ trợ cấp thai sản

Mình muốn hỏi xem trên diễn đàn có mẹ nào rành về chế độ bảo hiểm thì giúp mình với. Mình đang làm việc ở một cơ quan hành chính sự nghiệp và đóng bảo hiểm xã hội từ 1/1/2003. Đến 15/9/2003 mình sinh con. Như vậy mình có được hưởng chế độ trợ cấp thai sản không ? :(

• 4,700 Bài viết

• 5,184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi in xinh xinh Xem bài viết
    Các bạn cho mình hỏi về một loại cây mà mình không nhớ tên viết như nào, đọc thì hình như là hơ bi cớt ấy: quả nó mầu đỏ, người ta vẫn bán hãm lấy nước uống. Nước mầu đỏ hồng, người ta còn làm siro, rượu vang nữa. Mình muốn mua quả khô để hãm nước cho chồng uống. Nghe nói quả này ngoài tác dụng giảm mỡ máu còn có nhiều tác dụng tốt khác nữa. Bạn nào biết làm ơn cho mình thông tin với. Cảm ơn nhiều nhiều!!!!!!!!!!
    Nếu như mình hiểu thì đó là TRÁI NHÀU. Có bán cả dạng túi lọc chỉ việc pha trà thôi đó bạn!