SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

hỏi về chè uống giảm mỡ máu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 506 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 256 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Các bạn cho mình hỏi về một loại cây mà mình không nhớ tên viết như nào, đọc thì hình như là hơ bi cớt ấy: quả nó mầu đỏ, người ta vẫn bán hãm lấy nước uống. Nước mầu đỏ hồng, người ta còn làm siro, rượu vang nữa. Mình muốn mua quả khô để hãm nước cho chồng uống. Nghe nói quả này ngoài tác dụng giảm mỡ máu còn có nhiều tác dụng tốt khác nữa. Bạn nào biết làm ơn cho mình thông tin với. Cảm ơn nhiều nhiều!!!!!!!!!!
    Mỗi ngày mới là một cơ hội mới!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4,700 Bài viết

• 5,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi in xinh xinh Xem bài viết
    Các bạn cho mình hỏi về một loại cây mà mình không nhớ tên viết như nào, đọc thì hình như là hơ bi cớt ấy: quả nó mầu đỏ, người ta vẫn bán hãm lấy nước uống. Nước mầu đỏ hồng, người ta còn làm siro, rượu vang nữa. Mình muốn mua quả khô để hãm nước cho chồng uống. Nghe nói quả này ngoài tác dụng giảm mỡ máu còn có nhiều tác dụng tốt khác nữa. Bạn nào biết làm ơn cho mình thông tin với. Cảm ơn nhiều nhiều!!!!!!!!!!
    Nếu như mình hiểu thì đó là TRÁI NHÀU. Có bán cả dạng túi lọc chỉ việc pha trà thôi đó bạn!