SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Hội những " mẹ " chữa Viêm Lộ Tuyến Bác sĩ Loan Viện K nhé !!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.55K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 57 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các mẹ làm ơn cho hỏi: thuốc rửa pha tỉ lệ 1:1 là thuốc gì và thuốc đặt là thuốc gì ạ!
    Em cũng bị bệnh này , mà quê ở tận Vĩnh Phúc muốn nhờ các mẹ chỉ dẫn giúp!
    • 686 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BuiKhanhHa Xem bài viết
    Các mẹ làm ơn cho hỏi: thuốc rửa pha tỉ lệ 1:1 là thuốc gì và thuốc đặt là thuốc gì ạ!
    Em cũng bị bệnh này , mà quê ở tận Vĩnh Phúc muốn nhờ các mẹ chỉ dẫn giúp!
    Ặc ! Hỏi thật hay đùa vậy ấy ? T___T Ấy đã đi khám bao h chưa ? Xilanh 20cc thì tỷ lệ 1:1 là 10ml nước đun sôi để nguội và 10ml dung dịch rửa . Thuốc đặt là thuốc viên mà bác sỹ kê cho mình để đặt vào âm đạo trước khi đi ngủ .
    25/09/2013 : Bé Mon nặng 3kg , dài 51cm chào đời sau 12 tiếng mẹ đau đẻ ! Ba mẹ yêu con nhất trên đời ! Con hay ăn chóng lớn con nhé ! Trộm vía tỷ lần !
    • 57 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Dạ ý em hỏi là muốn xin đơn thuốc : dung dịch rửa và thuốc đặt của Bác sỹ mà!
    Em đi khám nhiều nơi, đặt thuốc xong, rửa dung dịch muối NaCL 0.9 lần này là lần thứ 5 rồi
    mà ko thấy đỡ ạ! Em viêm 1cm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mai em qua bác sĩ khám. Em bị khá nặng chắc phải dùng PP leep mới hết. Có ai khám và điều trị rùi cho em xin giá cả hiện tại chỗ bác sĩ Loan đc ko a. Em cám ơn!
    • 686 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BuiKhanhHa Xem bài viết
    Dạ ý em hỏi là muốn xin đơn thuốc : dung dịch rửa và thuốc đặt của Bác sỹ mà!
    Em đi khám nhiều nơi, đặt thuốc xong, rửa dung dịch muối NaCL 0.9 lần này là lần thứ 5 rồi
    mà ko thấy đỡ ạ! Em viêm 1cm
    Thuốc rửa là betaline , còn thuốc đặt thì ko ai giống ai ấy ạ !
    25/09/2013 : Bé Mon nặng 3kg , dài 51cm chào đời sau 12 tiếng mẹ đau đẻ ! Ba mẹ yêu con nhất trên đời ! Con hay ăn chóng lớn con nhé ! Trộm vía tỷ lần !
    • 686 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violino Xem bài viết
    Mai em qua bác sĩ khám. Em bị khá nặng chắc phải dùng PP leep mới hết. Có ai khám và điều trị rùi cho em xin giá cả hiện tại chỗ bác sĩ Loan đc ko a. Em cám ơn!
    Tổng tất cả từ A đến Z là gần 3 triệu nhé !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em hỏi đến khám bác sĩ Loan có phải gọi điện hẹn trước ko ạ? và nếu gọi thì nên gọi vào giờ nào thì hợp lý hả các chị? vì e sợ gọi vào lúc bác sĩ đang bận lại khó trình bày! Em mới đi khám phụ khoa ở 38 Cảm Hội mới biết mình bị viêm âm đạo và viêm lộ tuyến cổ tử cung 2 cm, bsi ở đó bảo em chỉ có đốt điện mới khỏi được nhưng em tìm hiểu thấy bảo đốt điện sẽ ảnh hưởng nhìu, em lại chưa có chồng nên lo lắm. Em thấy nhìu chị khen bsi Loan chữa VLT tốt nên định tìm đến khám và chữa.Nhưng hình như có chị bảo là bsi Loan ko chữa cho người chưa có gia đình đúng ko ạ?hic.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dipvit Xem bài viết
    trước đây bị VLT cũng lo lắng lắm, đặt thuốc 1 thời gian ko thấy đỡ, cuối cùng đến Bác Loan làm leep, giờ thì mình đã khỏi cái VLT rồi, bạn chữa xong VLt này thì mới mong có em bé, em bé nhà mình dc 4 tháng rồi đấy, cố lên bạn nhé.
    Chị ơi, e cũng khám ở BS Loan e bị nhiều nang naboth thôi, bác bảo phải đốt điện, sao lại ko được làm leep như chị nhỉ? Bác có nói hẳn với chị là làm Leep ko>
    • 278 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Nấm, trùng roi, viêm thì bác sĩ Loan kê thuốc Canesten đặt ngày 1 viên/ 12 ngày phải ko?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 278 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntvananh311 Xem bài viết
    Chị ơi, e cũng khám ở BS Loan e bị nhiều nang naboth thôi, bác bảo phải đốt điện, sao lại ko được làm leep như chị nhỉ? Bác có nói hẳn với chị là làm Leep ko>
    Leep và đốt điện là như nhau, Y học giờ ko cho gọi Leep nữa nên nhà bác Loan giờ chỉ gọi là đốt điện thui đấy, nhưng bác làm yên tâm hơn trong bệnh viện phụ sản
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4