SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Dịch âm đạo màu trắng sữa, có lợn cợn nhỏ như bột em có bệnh gì ko ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.35K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 120 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

(mod ơi em coi mục lục rồi, thấy ko có trường hợp của em nên em xin phép mở topic nhé mod! thanks mod nhiều lắm ạ)

Em muốn hỏi thăm khi quan hệ em thường hay ra dịch màu trắng sữa, có lợn cợn nhuyễn y như bột vậy đó, ox em nói nó có vị hơi chua 1 tí xíu nhưng e ko bị ngứa và cũng ko có mùi hôi gì cả. Hồi trước em đi khám thì có bị nhiễm nấm nhưng cũng đã uống thuốc và đặt thuốc xong xuôi hết rồi. Em muốn hỏi thăm là ko biết như vậy có bệnh gì ko vậy các chị? Các chị giúp em với nhé, em lo quá, nhỡ lại bị nấm nữa thì teo :Worried:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 74 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Đi khám vẫn chắc chắn hơn chứ chị. Người ta có kính hiển vi , xét nghiệm mới biết chính xác nhất ạ.
    Philosophy, desert essence, vichy, estee lauder, T3 Micyn, quần áo hot girl, US và Canada

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc:

• 102 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

''ox em nói nó có vị hơi chua 1 tí xíu'' . hỏi hơi ngố tí nhưng làm sao biết được nó có vị chua?
    Tôi cưỡng lại được mọi thứ, trừ....cám dỗ
    • 415 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Dấu hiệu của Nấm Candida vì đây là bệnh khá hay lặp lại chỉ cần quan hệ hoặc vệ sinh không sạch sẽ, stresss.. cũng làm bệnh tái phát. Nên đặt lại thuốc hoặc đi khám chứ sao nữa.. Mình cũng hỏi ngố ngố giống bạn trên là làm sao biết vị chua nhỉ?? bảo ox đi khám nữa cho chắc ăn nha
    • 740 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Titmit09 Xem bài viết
    Dấu hiệu của Nấm Candida vì đây là bệnh khá hay lặp lại chỉ cần quan hệ hoặc vệ sinh không sạch sẽ, stresss.. cũng làm bệnh tái phát. Nên đặt lại thuốc hoặc đi khám chứ sao nữa.. Mình cũng hỏi ngố ngố giống bạn trên là làm sao biết vị chua nhỉ?? bảo ox đi khám nữa cho chắc ăn nha
    :Laughing::Laughing:Để em hỏi ox nhà em tại sao có vị như trái kiwi rồi em lên báo cáo với các mẹ nhé!
    Mà bị nấm thì nó phải có mùi chứ nhỉ??