SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Đầu vú lõm vào trong? Làm thế nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.9K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi, mình đã mua cái ống xilanh về dùng, khá là đau, trong lúc mình kéo xilanh, đầu ti mình lồi ra nhưng có cả dịch trắng chảy ra, không biết đó có phải là sữa non không. mình sợ không dám dùng xilanh nữa. không biết có ảnh hưởng gì không nữa, mình đang mang thai 25w rui, cho mình lời khuyên với, mình có nên dùng xilanh kéo đầu ti nữa không, đầu ti mình bị tụt mà.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách chăm sóc trẻ sơ sinh khi lần đầu làm mẹ

Cách chăm sóc trẻ sơ sinh đúng là vấn đề gây bối rối cho không ít các mẹ lần đầu có con. Làm thế...

• Đầu ti thụt vào trong - Làm sao cho con bú?

Thằng cún đầu nhà em sau khi sinh không bú được ti mẹ vì đầu ti em bị thụt vào trong. Mẹ cháu có cố lấy ra (bằng tay) thì cũng được, nhưng lúc đó đầu ti bị to và cái quầng xung quanh đầu ti cũng co lại (trong như nổi da gà ấy). Kết quả là con không bú được & rất hay bị ốm do sức đề kháng yếu. ...

• 2 bước cực đơn giản để chữa cận thị

Đã có người áp dụng và thành công sau 1 tháng luyện tập chăm chỉ (cận 1.5 độ, sau khi áp dụng thì...

• Cách giảm 1 kí mỗi tuần mà không hại sức khỏe

Xem xong bài này tự nhiên em có động lực giảm cân ghê gớm ạ, giảm cân mà không hại sức khỏe thì quá...

• Con bị đầu bẹp do thiếu canxi làm thế nào để cải thiện?

Bé nhà em sinh vào mùa đông mẹ lại không có sữa, thời gian đầu mới sinh có bị một đợt thiếu canxi khá nặng và hậu quả là xương sườn bị nhô và đầu bẹp cá trê, híc. Sau đợt đó em cũng cố gắng tìm cách bổ xung canxi và D cho con, tắm nắng đều đặn nên hiện giờ cháu phát triển tốt, hơi chậm tăng cân một...

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ ơi, mình đã mua cái ống xilanh về dùng, khá là đau, trong lúc mình kéo xilanh, đầu ti mình lồi ra nhưng có cả dịch trắng chảy ra, không biết đó có phải là sữa non không. mình sợ không dám dùng xilanh nữa. không biết có ảnh hưởng gì không nữa, mình đang mang thai 25w rui, cho mình lời khuyên với, mình có nên dùng xilanh kéo đầu ti nữa không, đầu ti mình bị tụt mà.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4