• 2 Lượt chia sẻ
  • 63.4K Lượt đọc
  • 79 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 28 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Đầu núm vú quá to thì sao hả các mẹ, có hưởng đến hạnh phúc không? mình không tự tin.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 214 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

EM CHỈ THẤY LÀ ĐẦU NÚM TI TO QUÁ SAO NÀY EM BÉ NÓ KHÓ BÚ TI THÔI:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 28 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hai_sac_hoa_tigon Xem bài viết
    Đầu núm vú quá to thì sao hả các mẹ, có hưởng đến hạnh phúc không? mình không tự tin.
    Nói thế này khó hình dung quá. Thế nào cũng có bố nào đấy bảo bạn nên đưa hình minh họa đi kèm để mọi người cho ý kiến :Laughing:

Đùa tí thôi. Có lẽ nên đến tham vấn bác sĩ chuyên khoa để có những lời khuyên cụ thể
    Chỉnh sửa lần cuối bởi matbuon_86; 12/04/2009 vào lúc 07:37 PM.
    • 69 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo những suy nghĩ thiển cận của tôi và nhóm bạn tôi (là đàn ông, không phải tất cả đàn ông) thì đầu núm to và đen có nghĩa là chiến đấu nhiều rùi (chưa chắc đã chiến đấu thật mà chỉ là TD thui). Mong ước của tớ là: đầu ti nhỏ như hạt đậu thui, núm đỏ hồng hào và quầng nhỏ, kekeke, nắm vào rắn như cá chầy chứ đừng có nhão. Híc, lại 1 phút nói thật lòng mìnhrooling:
    "Trai khôn lấy vợ đặt vòng
    Gái khôn lấy chồng thắt ống dẫn tinh"
    Hãy kế hoạch hóa gia đình thật tốt nhé bạn:Laughing:
    • 250 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

?????? Sao càng ngày wtt càng có những topic thiên về s e x vậy?
    • 64 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoctro Xem bài viết
    ?????? Sao càng ngày wtt càng có những topic thiên về s e x vậy?
    Avatar của bạn cũng liên quan đến vấn đề đó mà:Battin ey:
    • 933 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lâm Xung Xem bài viết
    Theo những suy nghĩ thiển cận của tôi và nhóm bạn tôi (là đàn ông, không phải tất cả đàn ông) thì đầu núm to và đen có nghĩa là chiến đấu nhiều rùi (chưa chắc đã chiến đấu thật mà chỉ là TD thui). Mong ước của tớ là: đầu ti nhỏ như hạt đậu thui, núm đỏ hồng hào và quầng nhỏ, kekeke, nắm vào rắn như cá chầy chứ đừng có nhão. Híc, lại 1 phút nói thật lòng mìnhrooling:
    Bác này nói thế đúng là thiển cận!
    • 59 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

vậy đúng là thiển cận rồi bác ơi
    • 5,353 Bài viết

• 2,755 Được cảm ơn

Ô đầu ti to thì càng cho con bú dễ chứ sao. Mình nhỏ quá, con vất vả mẹ cũng vất vả đấy ạ
    • E61
    Cái gì tự nhiên cứ để tự nhiên. Hôm kia đọc báo có bà kia từ America về VN phẫu thuật thẩm mỹ bị rụng núm kìa
    • 2,058 Bài viết

• 3,061 Được cảm ơn

Nói thật chứ, đầu ti to quá cũng xí lém. Có dịch vụ giải phẫu thẫm mỹ cho đầu ti nhỏ lại đấy. CHuyện nhỏ muh, giải quyết được muh :Battin ey:
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....http://www.facebook.com/thailengocdiep

• 1,384 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Suy ra từ trực tiếp "hoàn cảnh" "nhà" tôi thì đ/c này nói sai bét tòe loe! Cái này là do bẩm sinh thôi. Sau này khó cho con bú, vì miệng trẻ con nhỏ k vừa cái đó. Có lẽ, nên chuẩn bị sẵn dụng cụ hút sửa để con được uống sữa mẹ đầy đủ.
    Một điều thiếu lo gic là: cô nào đầu ti to thì bầu vú cũng nhỏ!??
    • 65 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thế phần còn lại có to không bạn, nếu cũng to thì tạm bỏ qua được
    Anh yêu em, yêu em, cả em nữa...
    • 2,432 Bài viết

• 1,261 Được cảm ơn

Sai bét bác ơi , tui có nhóm bạn gái chơi với nhau hùi bé . tắm chung nên biết , có đứa núm vú to đùng , đen thui thùi lùi và dài nữa . Nhìn phát khiếp nha , mà ngực nó thì bé tí . Tất nhiên cái núm nó thì xưa giờ vẫn thế , còn ngực sau khi trường thành chắc to lên chút xíu nhưng nói thiệt nhìn nó 3 vòng lép = nhau .
    Chắc chắn suy nghĩ thiển cận của bác và cả đám bạn bác thiển cận thật rùi :Laughing:
    • 270 Bài viết

• 342 Được cảm ơn

Thân ái chào các em

Đầu vú to hay nhr, đen hay hồng là do bẩm sinh, từng người khác nhau.

Xét trên góc độ tình dục và hấp dẫn giới tính. Đầu vú được coi là đẹp khi không quá to, màu hồng hoặc nâu hồng. Đầu vú to hoặc màu thâm sẫm thường không được coi là hấp dẫn bằng bé và hồng.

Xét trên góc độ nòi giống, đầu vú to quá hoặc nhỏ quá (hoặc đầu vú tụt) đều có thể ảnh hưởng ít nhiều đến sự bú của trẻ, nhưng không nhiều nếu đầu vú to. Ngược lại, đầu vú bé quá hoặc tụt vào trong, sẽ làm trẻ khó bú tí mẹ hơn.

Các em vú to và đen cũng đừng tự ti, của mình như thế, nó là tự nhiên có gì mà xấu hổ ?
    Thông thường, đầu vú sậm màu thì bộ phận sinh dục ngoài cũng sậm màu hơn, đó là chuyện BT.

Chúc các em luôn vui vẻ, hài lòng với những gì mình đang có và tập trung nâng cao vẻ đẹp tâm hồn và kiến thức chăm sóc con cái.
    Vú to, đầu vú hồng mà ngơ ngơ thì chồng cũng chán sớm thôi. Vấn đề là phải biết cách, mà cách thì nhiều lắm. Và phải tinh ý, phải học mới biết,
    BS. Hò Văn Tén
    • ms.moon
    Oài, còn có cả vụ này nữa. Các mẹ đừng có dại vào đây mà tư vấn linh tinh rồi so sánh của người với của ta, lộ hết hàng đới. Không chừng bố nào rỗi việc, đặt cái bẫy để chị em vào show hàng ấy chứ.

@Bác Hò Văn Tén: quả a và ta của bác nó cứ nhìn em chòng chọc, làm em mất tự tin quá.
    • 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hic, lại có topic này nữa sao?:Sad:
    Muốn có vịt rời đầu lòngrooling:
    • ms.moon
    Trích dẫn Nguyên văn bởi còi xinh Xem bài viết
    hic, lại có topic này nữa sao?:Sad:
    ngạc nhiên chưa??????????:Laughing:
    • 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

sao đứa trẻ trong avatar của bác Tén có ánh mắt ghê thế, photoshop à?:Sad:
    Muốn có vịt rời đầu lòngrooling:
    • 385 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Nhỏ hồng hào có cái đẹp của nhỏ, hơi to mà sẫm màu lại có vẻ khêu gợi khó có thể cưỡng nổi riêng của nó.:Smiling: Cứ thử tưởng tượng, hai cái " đầu " vểnh lên " đầy khiêu khích ", hơi đen sẫm nổi bật sau làn áo trắng mỏng.. như muốn nói: Em đây, đang " stand by " chở đón bàn tay anh âu yếm ...thì 10 ông cũng đến 6 ông giật đùng đùng, nhảy xổ vào ...ngấu nghiến..:Crying::Crying:. Nhắc đến mà thèm quá

Thế nên các chị em " nhỡ " có như thế cũng chẳng nên mất tự tin. Phụ nữ sạch sẽ, thơm tho, biết chăm sóc cơ thể và tự tin với những điều mình có, thoàng mùi nước hoa nhẹ nhàng, quyến rũ, "mời mọc " thì ...:Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4