SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Cứu em với, mắt trái bị co giật liên tục

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 41.1K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 406 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Các CHị ơi , tự dưng từ sáng tới giờ mắt trái của em cứ co giật liên tục , k biết là có sao k? Có mẹ nào biết cách chữa trị k ? bảo em với, em cảm ơn cả nhà nhiều :Smiling:

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cứu em với!!! (không phải nứt cổ gà)

Em đang cho con bú, từ ngày đầu tiên cho bú đầu ti đã đau rồi, sự đau đớn tăng dần cho đến hôm nay thì không thể chịu được nữa. Mỗi lần cho con bú đầu ti rất đau và khi bé bú xong thì rát bỏng (đến mức áo cọ vào cũng làm em tê cứng cả người). Em đã bôi thuốc Benthapen - thuốc chống hăm của trẻ em...

• Cứu em với!!!! Em bị mất file

Mấy hôm trước em dịch tài liệu, đã save đàng hoàng vào folder ở ổ D rồi. Hôm nay tự nhiên em không thấy file đó đâu cả. Em nhớ rõ là không xoá file đó, cũng không chuyển nó đi đâu. Cứu em với!!!! Có cách nào tìm lại file được không? Cứu em với!!!!! Gấp quá!!!! Gần 100 trang. Dịch lại thì em...

• Trò chơi: Thuyền trôi bồng bềnh, Bàn cờ đa sắc, Đá viên sủi bọt

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/06/Info-Thuy%E1%BB%8...

• 4 loại "thần dược" chữa hiếm muộn từ thiên nhiên

Em nghĩ các cặp vợ chồng đang hiếm muộn sẽ vui khi xem bài viết này. Gọi là "thần dược" nhưng thực...

• Các bài thuốc dân gian trị đau khớp

Đau khớp – nỗi ám ánh của người lớn tuổi khi thời tiết bắt đầu dở dở, ương ương. Phải làm thế nào...

• 450 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Khi mắt mình đọc nhiều quá (hồi mới đẻ xong không kiêng) cũng bị vậy đó, bạn xem có điều tiết mắt nhiều quá không?
    Đã tới cảnh giới cao nhất của chém gió thần công
    • 452 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Tớ cũng bị giật suốt tuần trước khi ngồi máy làm việc liên tục. Sau đó tớ cố ngủ nhiều hơn , uống multi-vitamin thì hết. Chắc do ngồi máy lâu và ăn uống ko cân đối.
    • 406 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Em cảm ơn Mẹ Hoài mốc và Mẹ lunaph ạ , lúc bị nháy mắt em khó chịu quá sau đó thu xếp công việc lại , ra nằm nghỉ chút , vậy là hết , em cứ tưởng là phải đi bác sĩ thì chết , em nhát lắm sợ đau ạ , :Sad:

• 304 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

chị uống HÒA HÃN LINH 9V/ng chia 3 lần trước ăn 30 phút.
    • 450 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanbacsy Xem bài viết
    chị uống HÒA HÃN LINH 9V/ng chia 3 lần trước ăn 30 phút.
    Bạn ơi thuốc đó mua ở đâu? Tác dụng đầy đủ là gì? Có chữa nhức mỏi mắt, viêm mi mắt được không?
    Đã tới cảnh giới cao nhất của chém gió thần công
    • 282 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Chào các bạn, hôm nay mình xin mạn phép hỏi các bạn về hiện tượng mắt giựt mà mình đang phải chịu đựng nhe, khó chịu lắm. Khoảng gần 1 tháng nay rồi, mi dưới mắt phải của mình nó cứ giựt liên tục, có khi giựt cả ngày luôn. ( vùng mỡ mắt đó ) Mình thật khó chịu quá, có ai biết xin cho mình biết mình bị gì vậy? Mình không có đau hay đỏ mắt gì hết đó. Cám ơn các bạn thật nhiều nhe.

Wherever the wind blows me too, i'll fly with it.... happily!
    • 282 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Ôi sao không có ai trả lời mình hết vậy? :Sad:

Wherever the wind blows me too, i'll fly with it.... happily!
    • 469 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Có thể do thiếu ngủ hoặc dùng máy tính mỏi mắt đấy, mình mà thiếu ngủ hoặc dùng máy tính nhiều bất thường là cũng bị vậy, nghỉ ngơi là hết, k biết bạn có trong trường hợp đấy ko:Thinking:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi edwardnman Xem bài viết
    Ôi sao không có ai trả lời mình hết vậy? :Sad:
    Đây là khởi đầu của bệnh "hội chứng co thắt nửa mặt"
    Bạn nên khám BS nội thần kinh giỏi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2