SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Công dụng của đậu đen xanh lòng.

Đến trả lời mới nhất
  • 442 Lượt chia sẻ
  • 116K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 419 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Tí nheo nhà mình 5 tuổi táo bón khủng khiếp, ăn uống đủ loại, uống đủ thuốc, chả ăn thua gì. Một tháng nay mỗi sáng nuốt 15 hạt đỗ đen xanh lòng, hết táo. Vậy là trẻ con cũng sài được loại này đấy nhé. Các bạn cứ mạnh dạn thử mà xem. Có điều, phải uống liên tục và đều đặn mới hiệu quả.
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cám ơn bài viết hữu ích
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ô thế em tưởng đậu đen bên trong có màu trắng? Đậu đen xanh lòng có phải là loại hiếm ko, mua ở đâu ạ hay là cũng phổ biến?
    • 102 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

đậu này ở quê mình có nhiều lắm, được ăn thường xuyên, ko ngờ nó lại bổ ích đến thế
    • 75 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình thấy cái này hình như trong coop mart có bán mà
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thông tin này hồi trước mình cũng có nghe. Rất bổ ích
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hihi... may quá vợ chồng mình đều thích ăn chè đỗ đen
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghe nói đậu đen ngâm giấm gạo lức có tác dụng giảm cân đúng ko mọi người nhỉ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bài viết hữu ích cho chị e cảm ơn nhiều
    • 103 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em nghe nói uống nước đỗ đen, ko pha đường cũng rất tốt. ban đầu hơi khó uống nhưng uống quen thì tốt lắm. mùa hè có cóc chè đỗ đen là tỉnh người
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm Gì Khi Bị Ong Đốt

Chào các mẹ, chả là hôm vừa rồi cu bi nhà em bị ong đốt làm vợ chồng em lo sốt vó, lên mạng tìm...

• Món quà của mẹ...

Từ nhỏ, tôi thường hay theo mẹ vào bếp. Đôi lúc còn ngộ nghĩnh hỏi “Mẹ ơi! Tại sao mẹ lại vào bếp...

• cong dung cua dau oliu cho me va be

xin chào các mẹ! bé nhà mình giờ được tròn 13 tháng nhưng bé rất là lười ăn và k uống sữa ngoài (sữa tươi + sữa ct) thay vì bé bú mẹ nhìu hơn. Mình đã tập cho bé bú bình và uông bằng thìa nhưng k khá khẩm chút nào. Mình đang muốn tập cho con uống sữa để khi mẹ đi làm thì bé chịu khó uống sữa hơn....

• 8 cách giữ đường huyết ổn định, khỏe

Bài này cực kì hữu ích cho những ai đang bị tiểu đường ạ. Ngoài ra những người đang khỏe mạnh cũng...

• Công dụng của nghệ đen?

Hôm tết em về quê đi thăm nhà người bà con mới biết nhà chị này có cả 1 vườn nghệ đen, em muốn hỏi công dụng của nghệ đen ngoài chữa đau dạ dày ra còn có công dụng gì nữa không ạh? Với người sau sinh thì dùng nghệ đen như thế nào? Có mẹ nào biết chia sẽ với :Rose:

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chủ theard và mọi người cho cháu hỏi là cháu bị đau dạ dày thì có nuốt được đỗ đen sáng sớm ko ạ ? Nếu có thể thì sau khi cháu nuốt thì khoảng bao lâu sau cháu có thể ăn sáng đc ạ ? Cháu xin cảm ơn !
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3