SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Công dụng của đậu đen xanh lòng.

Đến trả lời mới nhất
  • 34 Lượt chia sẻ
  • 97.1K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn về thông tinh này. Lâu mình cũng nghe nói về công dụng của Đậu Đen xanh lòng, nhưng mình cứ trần trừ chưa giám dùng. Giờ đọc thông tin nay, mai mình sẽ đi mua về dùng ngay.
    Cảm ơn nhiều!

• 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hôm nọ có ng quen bày cho bài thuốc này mà vẫn còn nghi ngại,sợ uống vào k tiêu hóa đc,ấy vậy mà đọc xong thông tin này mình áp dụng liền luôn,mới uống thôi,hiệu quả chắc phải đợi vài năm nhỉ hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 732 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết địa chỉ bán đậu đen xanh lòng nguyên chất, hạt to ở đâu chỉ cho em với. Em mua ngoài chợ hoặc siêu thị thì chất lượng kém quá, hạt không to, bị trộn và lép nhiều nữa. Ít khi mua được loại tốt lắm. Các mẹ giúp em với nhé. Em ở trong Nam ạ. Cám ơn các mẹ.:LoveStruc:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luckystar2110 Xem bài viết
    Có mẹ nào biết địa chỉ bán đậu đen xanh lòng nguyên chất, hạt to ở đâu chỉ cho em với. Em mua ngoài chợ hoặc siêu thị thì chất lượng kém quá, hạt không to, bị trộn và lép nhiều nữa. Ít khi mua được loại tốt lắm. Các mẹ giúp em với nhé. Em ở trong Nam ạ. Cám ơn các mẹ.:LoveStruc:
    Ban muon mua dau den xanh long thi lien lac de toi mua giup. Cho mua hoi kho chi dan nen co the lan dau toi mua giup ban roi chi cho ban di mua.Lien lac voi toi qua email: saigonandmore@gmail.com nhe
    Chỉnh sửa lần cuối bởi THANG4VE; 28/02/2010 vào lúc 08:48 PM.

• 1,535 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

về bài thuốc này thì em biết lâu rùi, ai bị táo uống có tác dụng lắm đấy hihi
    em lúc trước có uống mà sau này cứ hay quên, uống chả đều đặn gì cả
    các chị cho em hỏi, em nghe nói con trai thì 9 hạt, con gái 7 hạt phải ko ạ (hoặc ngược lại gái 9, trai 7, em quên rùi hihi) ?
    hay là ko phân biệt nam, nữ cứ dùng 7 hạt/ngày ạ?

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở Metro có bán đậu đen xanh lồng đó các bạn, mình cũng đang uống, không biết có tác dụng tăng cân không, mình đang muốn tăng cân, nhưng sao khó quá :Sad:

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh uong dau den cung dc khoang 1 thang roi nhung la uong vao buoi toi,minh thay uong thi ko vat va gi ca nhung khong thay co tac dung may,minh uong de chua chay mau chan rang,xong van bi,ma lai co cam giac la uong dau den xong mun noi nhieu hon truoc,cha biet nen the nao nua.me nao co kinh nghiem giup minh voi,lieu uong dau den co the gay anh huong xau den da ko.thank cac me nhieu

• 518 Bài viết

• 464 Được cảm ơn

Bà chị mình bên Đức, có nhờ bà ngoại ở nhà mua cho 30kg, 1 nửa để làm hàng, 1 nửa cho ng quen uống trị tiểu đường. Tuy nhiên chỉ mới gửi đi đc 15kg, vẫn còn 15kg nữa. nếu mẹ nào có nhu cầu thì gửi tin cho mình nhé. Đỗ xanh lòng, ở quê các bà nhặt rất sạch sẽ, đều hạt. Nhà mình cũng để lại ăn khoảng 5kg thôi!

• 5,096 Bài viết

• 13,184 Được cảm ơn

Đậu đen xanh lòng là 1 loại đậu, không phải cắn ra để kiểm tra đâu. Nó khác hẳn đậu đen thường. Hỏi người bán hàng họ biệt ngayy à

• 314 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Lâu rồi không thấy chị nào vào chia sẻ kinh nghiệm nữa vậy ạ ?
    E cũng mới uống được ít ngày ,thấy rất tốt cho tiêu hóa ạ .E sẽ cố gắng duy trì uống lâu dài
    Sống....không giận..không hờn..không oán trách .... !

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5