SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Có phải bị nấm đầu vú ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ !!!
    Hồi mình còn cho bé bú thấy đầu vú bị ngứa dữ dội, đi khám bác sĩ kê toa thuốc pepanthen về xức mãi mà không khỏi, hiện giờ mình đã cai sữa lâu rồi nhưng mỗi khi đi làm phải mặc áo ngực, về nhà cởi ra thì thấy trên đầu vú giống như bị ẩm nước, màu da chỗ đó nhạt hơn chỗ khác, có phải mình bị nhiễm nấm. Các mẹ nào đã từng bị như mình mà chữa khỏi vui lòng chỉ giúp.
    Xin cảm ơn các mẹ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 cách chữa nếp nhăn vùng mắt từ trứng gà

Mỗi người sẽ có bị nhăn da mặt theo 1 cách khác nhau. Có người nhăn ở đuôi mắt, có người nhăn ở...

• Bật mí chế độ ăn giúp bụng thon nhỏ

Mẹ nào muốn eo thon dáng đẹp mà không cần nhịn ăn (giống em :D) thì thử ăn theo các quy tắc sau đây...

• Có phải bị ung thư vú không giúp mình với các mẹ ơi

Các mẹ ơi giúp mình với. Không biết là mình đang bị tắc tia sữa hay là ung thư vú nữa sợ quá. Tình hình là mình đang cho con bú. Con mình được 6 tháng rồi. Không hiểu sao thỉnh thoảng đau ngực, mà chỉ đau 1 chỗ thôi sờ thì thấy cục rất đău, có lần đau phát sốt.khoảng 2 ngày thi hết cương sữa và...

• Có phải bị nấm miệng ở bé 2 tuổi?

:Sad::Sad: Bé nhà mình được 2 tuổi. Hôm bữa bé ói, mình cho bé đi ngủ luôn và không xúc miệng, sáng dậy thấy có bám bợn trắng quanh môi, trong vòm miệng, lưỡi không thấy. Hôm sau cho bé đi chơi, bé uống sữa và ngủ luôn cũng không đánh răng được. Sáng dậy mình thấy tình trạng như hôm trước. Mình...

• Chuyển mùa, bé hay bị sốt, ho, viêm họng… phải làm sao?

Bác sĩ khuyên rằng phải tăng cường hệ miễn dịch cho trẻ. Sang thu nắng đẹp, tiết trời mát mẻ....

• 86 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Cái này thì khi đi khám bác sĩ người ta kết luận như thế nào? nếu không lên mạng search tên thuốc xem đặc trị gì => ra bệnh mà
    Người nào mang đến cho em bao nhiêu môi hôn dịu dàng nồng ấm:Smiling:
    Người nào sẽ đứng sau lưng em ôm em đôi tay ghì chặt niềm tin:LoveStruc:
    Người nào nhung nhớ em bao đêm khi em say cơn mơ không tồn tại người ấy:Applause:
    Call me now if you want