Có mẹ nào biết về bệnh u xơ tuyến vú

• 35 Lượt chia sẻ
  • 109K Lượt đọc
  • 306 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile09 Xem bài viết
    em chúc mừng chị. hihi. ngày nào còn nói chuyện với nhau thì chưa có cháu. bây h đã có bé rôi. e chúc mừng c nhé ^^.
    e bị u xơ vú nên nhiều khi vú bị đau nhói như đau tim
    mà dạo này đôi khi em hay bị hụt hơi, đầu óc căng thẳng tim đạp nhanh đi khám bsi thần kinh bảo rối loạn lo âu. nhhưng uống thuốc k đỡ. hic hic. k biết mẹ nào bị ko. e k biết bây h đi khám tiếp ở đâu. nhiều lúc đang hoạt động bt mà mệt lắm hic hic
    em lâu h bệnh tình thế nào rồi. Như em miêu tả thì chắc u của em to rồi. của chị nhỏ nên c không có biểu hiện gì. Chỉ sờ vòa kiểm tra thì thấy u thôi
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hồi năm nhất Đại học em cũng mổ u xơ vú 1 lần rồi. Bác sĩ nói cái này dễ tái phát nên e cũng thường xuyên sờ kiểm tra. Nửa năm trước e phát hiện có 1 cục ở vú bên kia, nhưng cứ mặc kệ. Đã vậy hơn 1 năm nay e bị sút cân gầy gò nên toàn ăn vs uống cho béo lên, ăn nhiều thịt, uống nhiều sữa, e còn thích ăn thịt mỡ ý, thế là mấy hôm nay thấy cục u nó to nhanh khủng khiếp.
    Cái bệnh là cái nghiệp rồi.
    comment by WTT mobile view
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị u xơ tuyến vú đi khám 10x12mm, bác sĩ kêu mình khi nào cai sữa cho con xong thì đi mổ, bé nhà mình 11tháng rồi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà cạnh bên mình có bài thuốc bôi đông y dạng nuớc kêu u cục to nhỏ gi cũng bôi dc, nói thật đầu tiên mình cũng ko tin , ng ta mất bn tiền để mổ mà còn tái phát huống chi với chai nưóc nhỏ nay.cuối cũng thấy cũng mình cũng mua bôi thử, đuợc thì được mà ko thì thôi vì từ thiên nhiên nên ko ảnh huởng gì. Giờ dc hơn một tháng bôi mà cục u xơ của mình nhỏ lắm, mình đang định đi siêu âm lại nhưng đoán chỉ còn 2-3mm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn chia sẻ niềm vui này cho mọi ng, ai cần hỏi gì mình hứa sẽ trả lời nhiệt tình giúp mọi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em lâu rồi k đi khám chị ạ. hic fai gần 2 năm r nhanh qá. cục u đấy vẫ thế c ạ. có điều thấy khó di chuyển hơn huhu. với cả em thỉnh thoảng hay bị đau phía gần nách. góc 10h ý ạ
    \chị bao lâu k đi khám r ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ơi cho e biết tên thuốc đi chị chia sẻ sđt đi ạ