Bệnh và chữa bệnh cho người lớn

Có mẹ nào biết về bệnh u xơ tuyến vú

Đến trả lời mới nhất
  • 35 Lượt chia sẻ
  • 88.3K Lượt đọc
  • 282 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

lâu không vào diễn đàn. Hôm này vào thông báo tin mừng với mọi người đây. Mọi hôm em cũng bị 1 cục u xơ vú. Mình làm tiểu phẩu cắt bỏ thành công. Nhưng khoảng 1 năm sau lại bị lên 1 cái khác. Lâu sau mình lấy chồng, sinh con sau 1 lần cho con bú ngực mình lép lại mình sờ thử thì khối u đó đã biến mất. nên mình nghĩ các bạn mà chưa có con mà bị thì sẽ có cơ hôi mất đi như mình nên không cần quá lo lắng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em chúc mừng chị. hihi. ngày nào còn nói chuyện với nhau thì chưa có cháu. bây h đã có bé rôi. e chúc mừng c nhé ^^.
    e bị u xơ vú nên nhiều khi vú bị đau nhói như đau tim
    mà dạo này đôi khi em hay bị hụt hơi, đầu óc căng thẳng tim đạp nhanh đi khám bsi thần kinh bảo rối loạn lo âu. nhhưng uống thuốc k đỡ. hic hic. k biết mẹ nào bị ko. e k biết bây h đi khám tiếp ở đâu. nhiều lúc đang hoạt động bt mà mệt lắm hic hic
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile09 Xem bài viết
    em chúc mừng chị. hihi. ngày nào còn nói chuyện với nhau thì chưa có cháu. bây h đã có bé rôi. e chúc mừng c nhé ^^.
    e bị u xơ vú nên nhiều khi vú bị đau nhói như đau tim
    mà dạo này đôi khi em hay bị hụt hơi, đầu óc căng thẳng tim đạp nhanh đi khám bsi thần kinh bảo rối loạn lo âu. nhhưng uống thuốc k đỡ. hic hic. k biết mẹ nào bị ko. e k biết bây h đi khám tiếp ở đâu. nhiều lúc đang hoạt động bt mà mệt lắm hic hic
    Có e cũng bị thế đây ạ, ngày nào cũng kiểm tra rồi thấy đâu cũng là u, đêm k ngủ đc, sáng đau đầu buồn nôn, đầu lúc nào cũng căng như dây đàn
    comment by WTT mobile view