SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Cô bé không ra nước khi quan hệ. Em phải làm sao?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 30.1K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ lấy chồng được gần 1 năm rồi, từ khi lấy chồng chuyện abc xyz của vợ chồng tớ rất hài hòa, suôn sẻ, nói chung là chả có gì để chê cả. Thế mà hơn 1 tuần nay cô bé của tớ bỗng dưng dở chứng. Cụ thể là khoảng 3 ngày trước kì kinh của tớ, dù chồng tớ có cố gắng cách mấy cô bé cũng không chịu ra nước nên vc tớ phải bỏ dở giữa chừng. Còn 2 hôm trước kì kinh thì bọn tớ ko quan hệ. Sau khi tớ hết kinh, bọn tớ quan hệ đc 2 hôm, tớ vẫn ra đc 1 ít nước nhưng nói chung là rất ít và tớ thấy cực kỳ đau rát. Hôm nay thì không ra 1 tý nước nào cả nên vc tớ đành ngừng cuộc chiến mà ko có kết quả. Thời điểm hiện tại chuyện tình cảm hay cv của tớ vẫn bình thường, ko có gì ảnh hưởng nhiều đến tâm lý cả.

Các mẹ ơi tớ bị làm sao thế? Tớ lo lắm. Tớ chưa có con, nếu tình trạng này cứ tiếp diễn tớ phải làm sao? Tớ sợ chồng tớ vì chuyện này mà ngoại tình lắm, huhu.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Em bé sốt khi tiêm chủng.em phải làm sao?

Các mẹ ơi! Còn vài ngày nữa là con em phải chích ngừa rồi.E ghét đến ngày đóa lắm.Cứ 7h sáng chích là tầm cỡ 3h chiều cu cậu lại sốt(38,5độ) mãi cho đến 3h chiều hôm sau cu cậu mới hết sốt .Mấy lần trước cu cậu sốt em đâu dám cho uống thuốc chỉ chườm khăn và chà chanh lên người cho đỡ sốt vì nghe...

• Muốn có bầu thì sau khi quan hệ cần phải làm gì???

Em chào cả nhà! Em lấy chồng đã đươc 9 tháng rồi. Mấy tháng đầu em có kế hoạch vì không muốn sinh năm Mèo. 4 tháng gần đây e đã cố gắng để thụ thai săn con Rồng mà vẫn chưa được. Vợ chồng em vẫn sinh hoạt bình thường. Em cũng canh ngày rụng trứng bằng cách tính ngày chu kỳ kinh nguyệt mà vẫn chưa...

• Có 30% tiền mua nhà, có nên liều mua nhà?

Mình đi thuê nhà gần 10 năm nay rồi, nếu tính cả thời sinh viên nữa thì thuê nhà ngót nghét hơn...

• Virus Ebola - Những điều cơ bản bạn cần biết

Một loạt các nước châu Âu và châu Á đang cảnh giác cao độ vì lo ngại rằng, dịch Ebola ở Tây Phi có...

• Cách trị mất ngủ không cần dùng thuốc

Ngày nay, những người trẻ cũng hay mắc chứng bệnh mất ngủ. Mất ngủ không những làm ảnh hưởng đến...

• 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp mình với? Mình phải làm sao đây?:Crying:
    • 3,165 Bài viết

• 5,631 Được cảm ơn

Bạn mua thuốc bôi trơn mà dùng, trong lúc dầu sôi lửa bỏng có thể thuốc bôi trơn bằng nước bọt. Hâm nóng cảm xúc bằng cách xem phim xxx (hơi tiêu cực nhưng... đành thôi). Nếu vẫn ko cải thiện đc bạn nên đi khám BS chuyên khoa
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kazumy Xem bài viết
    Bạn mua thuốc bôi trơn mà dùng, trong lúc dầu sôi lửa bỏng có thể thuốc bôi trơn bằng nước bọt. Hâm nóng cảm xúc bằng cách xem phim xxx (hơi tiêu cực nhưng... đành thôi). Nếu vẫn ko cải thiện đc bạn nên đi khám BS chuyên khoa
    Cảm ơn mẹ nó lắm lắm. Tớ sẽ thử. Nhưng thú thật là tớ thà xem phim xxx còn hơn là dùng biện pháp nước bọt í. Tớ chưa bao h có đủ dũng cảm làm việc này cả, mà ox thì cũng chưa bao h đòi hỏi tớ làm thế.
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nếu không thì đành mua gel bôi trơn k0 được nữa thì phải đến bác sĩ thôi.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chua len dinh roi...???
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình lấy chồng hơn 1 năm rồi. Mình vừa sinh con được gần 4 tháng. Sau sinh hơn 3 tháng vc m mới hoat động trở lại nhưng từ bữa đó đến giờ khi quan hệ mình không ra nước nữa. Mình đã đi khám phụ khoa rồi. Bs nói tất cả rất tốt. Nhưng vấn đề là tình hình khi xx vẫn hạn hán à ... Nếu cứ như thế này mình lo hpgđ mình sẽ nguy mất. Mẹ nào nhiều kinh nghiệm chỉ giúp mình nên làm sao bây giờ.
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cái này bạn phải chia sẽ với AX nhé. Mình hỏi thật là AX có "dạo đầu" nhiều không? Mình không phải bác sỹ, cũng chả có kinh nghiệm gì, như mình từng bị thế này hồi mới sinh xong. Khi đó hai vợ chồng phải chia sẻ, AX rất chịu khó matxa chỗ đó cho mình, vợ chồng rồi đừng ngại, quan trọng là bạn phải vệ sinh sạch sẽ AX sẽ chịu oral sex đấy. Khi đưa vào trong vợ rồi thì AX chú ý đừng dập quá nhanh, sẽ làm vợ đau, mà cứ đau là khô. Nên bảo AX chịu khó tí, đưa ra đưa vào thật từ từ.

Mình rất phản đối phim cấp 3, các bạn xem vào thấy kích thích là thì thực ra các bạ đã ngoại tình tư tưởng rồi. Mình không bao giờ cho phép mình và AX nhà mình được như thế. Mà xem mấy phim đó các bạn không thấy ghê ghê à? Mình nghĩ là hai vợ chồng chịu khó chiều nhau, tự thực hành với nhau là tôt nhát Nếu nhà có điều kiện thì nên ngủ riêng là tôt nhất, không thì hai vợ chồng cố thu xếp vào KS đổi gió. Nahf mình trước đây chưa xây thì cuối tuần cũng đi đổi gió. Hai vợ chồng đừng ngại, cứ cởi hết, tắm thật sạch, xức tí nước hoa rồi nghịch ngợm nhau. Hồi xưa mình chỉ thế thôi mà cải thiện tình hình rất nhanh. Mà bản thân bạn cũng phải chịu khó matxa cho AX, khi bạn làm thế, bạn cũng thấy có hứng cho mà xem. Điểm cuối cùng là đừng có nhất thiêt phải gắn với cái giường, bàn hay sàn gì cũng được tuốt.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình vừa đọc lại thấy có mẹ tư vấn dùng nước bọt, thấy không ổn. Xin lỗi nhưng mình thấy ghê ghê. Thực ra hôi xưaa mình chưa đến mức bị khô hạn nặng lắm, nhưng có thời gian mới đẻ bs không cho yêu. Lúc đó mình search trên mạng và làm theo cách này: Kẹp chặt cái của AX giữa hai đùi và để AX hoạt động cọ xát giưa hai đùi một lúc thì AX phóng bình thường. Nằm ngửa hay sấp là tùy AX vì nằm ngửa thì AX được yêu cả ngực mình, còn nằm sấp thì AX được yêu phần mông. Mình thấy AX phát biểu cảm tưởng là không thể bằng lúc đưa vào trong vợ, nhưng sau khi xuất thì cũng thoải mái bảy tám phần. Bạn thử cách này xem sao, ít nhất cũng là biện pháp tình thế để giữ gìn hành phúc gia đình. Nếu trước đấy bạn matxa cho AX thì càng tốt, matxa đến khi nào AX sắp xuất thì cho vào đùi kẹp. Bạn tránh đừng để AX quá đà xuất trong miệng mình sẽ mất vệ sinh. Nhớ là bạn đừng mặc quần áo gì nhé, AX thấy vợ yêu khỏa thân là thích rồi đấy.
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đang có dòng sản phẩm giúp rất tốt trong vấn đề ổn định tâm sinh lý của các chị em phụ nữ. Mình dám khẳng định khi bạn dùng vào thì sẽ chẳng phải lo nghĩ gì đến vấn đề HPGĐ bị đe dọa. Nếu bạn quan tâm mình sẽ giúp. SĐT của mình: 0904.867.727
    • 39 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Theo như các bạn chia sẻ, mình nghĩ nên thử tìm hiểu nguyên nhân gây đến tình trạng này, cơ thể phụ nữ rất nhạy cảm, và chuyện tình dục thay đổi theo tâm lý, sức khỏe

1. Khúc dạo đầu của các bạn bao nhiêu phút, đã đủ độ để khiến cô bé nhỏ lệ vì sung sướng chưa. Những điểm G trên cơ thể của 2 vợ chồng đã được khám phá hết chưa
    2. Ông xã và bạ đã dùng tay như thế nào
    3. Nụ hôn có được sử dụng đúng không, khi đối tác không chỉ là môi chạm môi mà môi cần chạm vào 1 số thứ khác nữa.
    4. Bạn đã sinh con chưa, âm đạo hiện nay thế nào, đánh giá mức lão hóa của âm đạo
    5. Tư thế của bạn
    6. Không gian của bạn

Sau khi có đủ dữ liệu, mình sẽ tư vấn giúp bạn có được đời sống tình dục như ý, và sẽ làm cho cô bé xúc động 1 cách tự nhiên nhất nhé
    • 43 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ban vuốt hai môi trên mặt (đôi môi của mình chính là âm hộ phản chiếu ) của mình khoảng mười lăm lần trở lên nhé. Cách này rất đơn giản và hiệu quả. Bạn làm đi nhé. Bạn sẽ toại nguyện.
    • 39 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _LittleLion_ Xem bài viết
    Tớ lấy chồng được gần 1 năm rồi, từ khi lấy chồng chuyện abc xyz của vợ chồng tớ rất hài hòa, suôn sẻ, nói chung là chả có gì để chê cả. Thế mà hơn 1 tuần nay cô bé của tớ bỗng dưng dở chứng. Cụ thể là khoảng 3 ngày trước kì kinh của tớ, dù chồng tớ có cố gắng cách mấy cô bé cũng không chịu ra nước nên vc tớ phải bỏ dở giữa chừng. Còn 2 hôm trước kì kinh thì bọn tớ ko quan hệ. Sau khi tớ hết kinh, bọn tớ quan hệ đc 2 hôm, tớ vẫn ra đc 1 ít nước nhưng nói chung là rất ít và tớ thấy cực kỳ đau rát. Hôm nay thì không ra 1 tý nước nào cả nên vc tớ đành ngừng cuộc chiến mà ko có kết quả. Thời điểm hiện tại chuyện tình cảm hay cv của tớ vẫn bình thường, ko có gì ảnh hưởng nhiều đến tâm lý cả.

Các mẹ ơi tớ bị làm sao thế? Tớ lo lắm. Tớ chưa có con, nếu tình trạng này cứ tiếp diễn tớ phải làm sao? Tớ sợ chồng tớ vì chuyện này mà ngoại tình lắm, huhu.

Mình nghĩ bạn nên đi khám để tư vấn bác sỹ. Giờ rất nhiều bệnh lạ, nên cứ thất bất thường thì nên đi khám bạn ạ. Mình hay khám bs Tân Sinh ở bệnh viện Việt Nhật ý, cô ý khám ở nhà buổi chiều thứ 3,5 và sáng thứ 7. Ngõ 94 Ngọc Khánh, nhưng phải đặt hẹn trước đấy vì cô rất đông bệnh nhân. Bạn chịu khó đến đó hỏi nhé, mình mới bị hỏng điện thoại nên mất số mất roài.
    • 81 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _LittleLion_ Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ nó lắm lắm. Tớ sẽ thử. Nhưng thú thật là tớ thà xem phim xxx còn hơn là dùng biện pháp nước bọt í. Tớ chưa bao h có đủ dũng cảm làm việc này cả, mà ox thì cũng chưa bao h đòi hỏi tớ làm thế.
    Có gì đâu mà ngại hả bạn,bạn vệ sinh cô bé thật sạch rồi kêu ax hôn lên chỗ ấy ,vợ chồng với nhau mà,không chừng lúc ấy cô bé của bạn sẽ ngập lụt luôn í
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetvong85 Xem bài viết
    Có gì đâu mà ngại hả bạn,bạn vệ sinh cô bé thật sạch rồi kêu ax hôn lên chỗ ấy ,vợ chồng với nhau mà,không chừng lúc ấy cô bé của bạn sẽ ngập lụt luôn í
    Hôn lên chỗ ấy là một chuyện, dùng nước bọt để bôi trơn là chuyện khác đấy mẹ nó ơi. Mình vẫn phản đối dùng nước bọt bôi, thấy kỳ kỳ. Nếu có điều kiện thì mua kem bôi trơn về là tốt nhất, và nói AX thông cảm với vợ,chịu khó kìm chế đừng dập nhanh và mạnh quá, cô bé đâu là cái chắc. Nói chung đã bị khô phải dùng kem bôi trơn thì AX chịu khó đưa ra đưa vào thật chậm chạp nhẹ nhàng thôi
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn gì mở topic này đã cải thiện hơn chưa? Mong bạn hạnh phúc
    • 360 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trước khi hành sự vc bạn nên tăng thêm kích thích như xem phim, đọc truyện xxx, có thể thêm chút gel thì sẽ ok thôi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gel bôi trơn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà mình cũng thế..có ai biết cách chỉ mình giúp nhé huhu
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hiện nay tình trạng khô hạn của chị em phụ nữ rất nhiều nhưng vấn đề đó nhỏ thôi.
    Cách giải quyết như sau:
    - Hiện tại: dùng kem bôi trơn thông thường (bán nhiều ở hiệu thuốc)
    - Lâu dài: Uống thuốc Spacap và ăn uống nhiều sữa đậu nành, giá đỗ, ......(hỏi ông Google đầy kết quả)
    www.viemganvirut.vn - Tất cả cho lá gan khoẻ mạnh
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2