SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Chữa viêm lộ tuyến cổ tử cung, nấm âm đạo nhưng đặt thuốc xong vẫn rất rát và ngứa

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 68.4K Lượt đọc
  • 177 Trả lời

• Trang 4/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 9

Theo dõi Webtretho

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có bạn nào áp lạnh xong 1 tuần đi kiểm tra lai bác sĩ bảo bi nhiễm nấm không?d
    tình hình la tớ đi áp lạnh ớ bác sĩ thanh ở ơ nguyễn huy tự y.áp lanh dợt 1 xong 1 tuần mình đi áp lạnh đợt 2 bác sĩ trả ket quả xét nghiệm trước thì bảo mình nhiễm nấm candida. oi giời ơi thế là mình ko áp lạnh lần 2 được mà phải chữa và dặt thuốc luôn. có mẹ nào và trường hợp như mình không? đặt thuốc sau khi áp lanh 1 tuần. không biết có ảnh hưởng gì không nhi? huhuuuu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

các chị ở SG giới thiệu cho em địa chỉ phòng khám, bệnh viện chữa dứt điểm bệnh VLT với, em bị cả năm rồi, ngứa rát khó chịu lắm, đã áp lạnh 2 lần không đỡ, em cảm ơn.
    • 110 Bài viết

• 552 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vo_Gau Xem bài viết
    CHỮA KHỎI HẲN CÁC BỆNH VIÊM NHIỄM PHỤ KHOA, NẤM NGỨA, VIÊM LỘ TUYẾN NHẸ

Tôi là người đã từng bị bệnh này trong gần 2 năm sau một đợt dùng thuốc kháng sinh kéo dài và bị nhiễm nấm, trải qua đủ các loại thuốc đặt, thuốc uống, các cách thức vệ sinh tại hầu hết các phòng khám ở Hà Nội tôi nghe và tìm hiểu được từ mọi người, mất rất nhiều thời gian, công sức và tiền bạc, luôn thấy mất tự tin và mệt mỏi.

Ai từng bị bệnh này mới hiểu được cái khổ, cái khó chịu, cái bất tiện của nó, chưa kể đến việc ảnh hưởng nhiều đến tình cảm vợ chồng

Sau khi thất bại ở các phòng khám Tây y, tôi tình cờ được chú làm trong ngành Đông dược giới thiệu phương thuốc gia truyền 14 đời có thể chữa khỏi các bệnh: huyết trắng, khí hư vàng, xanh, ngứa do các loại nấm, tạp khuẩn, trùng roi và viêm lộ tuyến nhẹ. Chữa bằng cách ngâm âm đạo trong nước thuốc đã được đun chín trong 3 ngày liền (7 lần). Kết quả là sau 2 lần ngâm tôi không còn bị ra khí hư và ngứa nữa. Mừng vô cùng. Khi ngâm đủ liều theo như hướng dẫn thì tôi thấy hết mọi triệu chứng của bệnh

Từ kinh nghiệm và may mắn của mình, tôi muốn giới thiệu đến bạn cách chữa này để bạn tham khảo

Thông tin này hoàn toàn xác thực, đã có sự kiểm chứng của cá nhân tôi khi trực tiếp dùng thuốc, chỉ muốn chia sẻ với những người đang chịu cái khổ như tôi đã trải qua.

Bạn quan tâm vui lòng pm tôi sẽ trả lời

Chúc các bạn luôn khoẻ khoắn, tự tin và hạnh phúc
    ôi máy quá! thế chị cho e xin địa chỉ với.em cung muốn thử vận may của mình chứ cứ để tình trạng này chán quá!tks c nhìu!
    Cái gì đến hay đi đều có lý do của nó. Cái gì là của mình sẽ mãi là của mình!cố lên!
    • 20 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Vo-Gau ơi,cho mình biết thông tin với.Mình cũng bị hành hạ bởi bệnh này.
    • 25 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tôi là người đã từng bị bệnh này trong gần 2 năm sau một đợt dùng thuốc kháng sinh kéo dài và bị nhiễm nấm, trải qua đủ các loại thuốc đặt, thuốc uống, các cách thức vệ sinh tại hầu hết các phòng khám ở Hà Nội tôi nghe và tìm hiểu được từ mọi người, mất rất nhiều thời gian, công sức và tiền bạc, luôn thấy mất tự tin và mệt mỏi.

Ai từng bị bệnh này mới hiểu được cái khổ, cái khó chịu, cái bất tiện của nó, chưa kể đến việc ảnh hưởng nhiều đến tình cảm vợ chồng

Sau khi thất bại ở các phòng khám Tây y, tôi tình cờ được chú làm trong ngành Đông dược giới thiệu phương thuốc gia truyền 14 đời có thể chữa khỏi các bệnh: huyết trắng, khí hư vàng, xanh, ngứa do các loại nấm, tạp khuẩn, trùng roi và viêm lộ tuyến nhẹ. Chữa bằng cách ngâm âm đạo trong nước thuốc đã được đun chín trong 3 ngày liền (7 lần). Kết quả là sau 2 lần ngâm tôi không còn bị ra khí hư và ngứa nữa. Mừng vô cùng. Khi ngâm đủ liều theo như hướng dẫn thì tôi thấy hết mọi triệu chứng của bệnh

Từ kinh nghiệm và may mắn của mình, tôi muốn giới thiệu đến bạn cách chữa này để bạn tham khảo

Thông tin này hoàn toàn xác thực, đã có sự kiểm chứng của cá nhân tôi khi trực tiếp dùng thuốc, chỉ muốn chia sẻ với những người đang chịu cái khổ như tôi đã trải qua.

Chị Gấu ơi, em hôm nay đi khám bs bảo là VLTCTT toàn bộ, nặng, em hoang mang quá,cả ngày lên mạng xem ý kiến, mất hết tinh thần, huhu.., em 27 tuổi, chuẩn bị lấy chồng và muốn có em bé luôn, Chị gửi thông tin cho em với nhé!!! hòm mail của em là :yao_ding_ni127@yahoo.com. EM cảm ơn chị nhiều lắm ạ! Mong tin chi, hix
    • 18 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jessie127 Xem bài viết
    Chị Gấu ơi, em hôm nay đi khám bs bảo là VLTCTT toàn bộ, nặng, em hoang mang quá,cả ngày lên mạng xem ý kiến, mất hết tinh thần, huhu.., em 27 tuổi, chuẩn bị lấy chồng và muốn có em bé luôn, Chị gửi thông tin cho em với nhé!!! hòm mail của em là :yao_ding_ni127@yahoo.com. EM cảm ơn chị nhiều lắm ạ! Mong tin chi, hix
    bạn ơi, mình cũng bị VLT nặng, mới uống thuốc bắc mới được 4 ngày mà đã không thấy khí hư xuống nữa, không còn ngứa ngáy khó chịu nữa, thuốc hiệu nghiệm thật đó.Bạn ở đâu vậy, nếu ở HCM thì mình cho địa chỉ bốc thuốc nhé.
    • 243 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Hôm qua mình vô tình đọc được 1 bài post của mẹ nào trên này về cách chữa trị nhân gian cho âm đạo bị viêm mãn tính, ngứa vì bị nấm. bạn ấy nói là dùng lá trầu (trầu ăn hay lá trầu lễ hỏi) rửa sạch, vò nát cho thêm ít muối hột cho vào bình thủy, nấu nước sôi và hãm như hãm trà, sau đó để nguội một tý thì thể đổ ra lúc còn nóng vào cái chậu (dùng riêng để vệ sinh) xông qua cửa mình lúc nước nóng, (có khói bay lên) lúc hơi nguội thì ngồi vào ngâm, nếu nóng quá thì pha thêm tý nước nuội, mình thấy nhiều mẹ reply lại là rất hay và khỏi hoàn toàn, mình cũng hay bị đi bsy bên này cũng cho cream để bôi khg bị ngứa nữa nhưng cũng khg hết, nên đang đợi đến lần sau nếu bị tái lại mình sẽ thử, bên này mình chỉ sợ khg có lá trầu, có khi phải sang tận pháp thì may ra. Các mẹ ở VN cứ áp dụng thử đi? khg có hại gì đâu vì lá trầu lành mà, mình search lại thì khg tìm thấy bài để gửi link các mẹ. nếu mel nào làm thử thì nên thông báo cho những mẹ khác biết. Nhiều lúc KN dân gian cũng rất hay các mẹ ạ.
    • 25 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngalanhthao Xem bài viết
    bạn ơi, mình cũng bị VLT nặng, mới uống thuốc bắc mới được 4 ngày mà đã không thấy khí hư xuống nữa, không còn ngứa ngáy khó chịu nữa, thuốc hiệu nghiệm thật đó.Bạn ở đâu vậy, nếu ở HCM thì mình cho địa chỉ bốc thuốc nhé.
    Cam on ban nhiu. Minh o Ha Noi co, hic.
    • 1,102 Bài viết

• 3,116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sourire_Long_Du Xem bài viết
    Hôm qua mình vô tình đọc được 1 bài post của mẹ nào trên này về cách chữa trị nhân gian cho âm đạo bị viêm mãn tính, ngứa vì bị nấm. bạn ấy nói là dùng lá trầu (trầu ăn hay lá trầu lễ hỏi) rửa sạch, vò nát cho thêm ít muối hột cho vào bình thủy, nấu nước sôi và hãm như hãm trà, sau đó để nguội một tý thì thể đổ ra lúc còn nóng vào cái chậu (dùng riêng để vệ sinh) xông qua cửa mình lúc nước nóng, (có khói bay lên) lúc hơi nguội thì ngồi vào ngâm, nếu nóng quá thì pha thêm tý nước nuội, mình thấy nhiều mẹ reply lại là rất hay và khỏi hoàn toàn, mình cũng hay bị đi bsy bên này cũng cho cream để bôi khg bị ngứa nữa nhưng cũng khg hết, nên đang đợi đến lần sau nếu bị tái lại mình sẽ thử, bên này mình chỉ sợ khg có lá trầu, có khi phải sang tận pháp thì may ra. Các mẹ ở VN cứ áp dụng thử đi? khg có hại gì đâu vì lá trầu lành mà, mình search lại thì khg tìm thấy bài để gửi link các mẹ. nếu mel nào làm thử thì nên thông báo cho những mẹ khác biết. Nhiều lúc KN dân gian cũng rất hay các mẹ ạ.
    lá trầu và lá chè xanh là kinh nghiệm dân gian mẹ nó ạ, rất tốt nhưng chẳng chữa dứt điển đc đâu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em vừa áp lạnh chỗ chú Thanh đc 2 tuần thì đã xxx với chồng rùi, đang xxx thì thấy chảy máu hãi quá, mà chưa có thời gian đi khám lại, Liệu có sao không hả các mẹ, khổ lắm. em bị VLT toàn bộ h chỉ còn 1,5 thôi, nhưng mà vẫn lo quá
    • 49 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hic, megau post địa chỉ lên đi để mọi người không phải hỏi, mình cũng đặt thuốc 4 lần rồi mà vẫn viêm nặng nè, bác sỹ bảo thụt rửa CTC rồi đặt thuốc nhưng mãi ko khỏi để chữa LT. chán quá cơ
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ới, e cũng bị bệnh, nhưng e còn có mùi rất khó chịu.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ơi giúp em với!em cũng bị y hệt như thế. chị chỉ cho em phòng khám Đông y đấy với!cho em xin sdt của chị đc không ạ?
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em đã đặt thuốc nhiều lần rồi.tốn nhiều tiền thuốc lắm rồi. nghe nói nữ vương uống phòng ngừa tốt nên cũng mua uống gần đc 1 tháng rồi.nhưng mà mới đi khám lại thì bảo viêm lộ tuyến. viêm nặng. bác sĩ cho uống kitfung cả 2 vợ chồng và đặt thuóc. ko biết thế nào nữa. lo quá. mãi mà ko khỏi. nghe các mẹ nói dùng đông y và trầu ko nhưng ko biết thế nào nữa, cũng tùy từng người hợp thuốc này thuốc kia nữa. các mẹ nào có kinh nghiệm hay thì chia sẻ cho em với nhé.em xin cảm ơn. mail của em là rabbitpear.92@gmail.com
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bomyeu.baby ơi. mình nghe nói là không nên thụt rửa âm đạo đâu. nếu làm như thế là làm ngược dòng cho vi khuẩn quay ngược lại đấy. bạn nên rửa bên ngoài thôi.đừng thụt rửa xem có khá hơn không nhé.chúc bạn mau khỏi
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngalanhthao Xem bài viết
    @ngalanhthao: chi oi, chi đã chữa trị xong chưa, hiệu quả không chị. Cho em hỏi xin địa chỉ lấy thuốc với. Em bi VLT CTC 3cm. Lo qua'!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi. cho em địa chỉ, tên thuốc được không? Em đi khám cũng bị kết luận là viêm tạp khuẩn, cho thuốc đặt polygyax, thuốc rửa betadine nhưng em sợ đặt lắm.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ui! bạn khỏi và có bé rùi hả? thích thế! cho mình xin địa chỉ nơi bạn uống thuốc được không?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình bị ngứa âm đạo được mấy ngày rồi,làm cách nào chữa khỏi vậy bạn chỉ dùm mình với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào Vo_Gau, mình cũng đang bị VLTCTC diện rộng, rất lo lắng vì chưa có baby, Vo_Gau cho mình xin thông tin cách chữa giúp mình nhé!! Mail của mình hngirl2012@yahoo.com.vn. Thanks bạn nhiều, mong bạn chỉ giúp sớm !!!
  • Trang 4/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 9