SỨC KHỎE & ĐỜI SỐNG

Chữa viêm lộ tuyến cổ tử cung, nấm âm đạo nhưng đặt thuốc xong vẫn rất rát và ngứa

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 70.3K Lượt đọc
  • 189 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangmin90 Xem bài viết
    mẹ nó dùng hết 2 hộp thì khỏi ah hay thế nào. mẹ nó dùng lâu chưa vậy?
    mình dùng hết 2 hộp thì ok không thấy dấu hiệu của tái phát mn ạ
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi merubyruby Xem bài viết
    B oi cho m xin dia chi vao email vuongnu32@gmail.com nhé thanks b
    Mn ơi cho mình xin địa chỉ với, địa chỉ email của mình là: tranghuyen7412@gmail.com cam on mn y
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoisaobang3456 Xem bài viết
    Các mẹ thử dùng hoa thanh xuân ý vì trước kia e cũng bị nhưng giờ thì khỏi rồi. Đặt xong mấy viên nó ra từng dải như bánh cuốn vậy các mẹ ah. Mình từng dùng nhiều loại thuốc rồi nhưng đây là lần đầu tiên thấy loại thuốc hiệu quả như thế này đây.
    Bạn oi bạn mua thuoc o dau? Cho minh xin dia chi vs. Ban dat thuoc da khoi hoan toan chua? Minh moi lap gdinh va dag mong e be nhung lai bị viem lo tuyen. Ban giup minh voi.
    • 87 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

b kết hợp uống nữ vương và xông thuốc nam nhé, chị gái m đã khoi 100% rồi, b muốn tìm hiểu thuốc xông thì ib m
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mình đây, mail của mình là linhvtsat44@gmail.com, Phuong0t ơi, cho mình biết thuốc xông với, giúp mình nhé, thanks bạn nhiều
    • 87 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Iimhvtsat ơi, b ib qua facebook (duới chữ kí) giúp m nhé. Mail m đang lỗi nên k trả lời b đc
    • 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình link fb vs, hoặc tên fb đi bạn
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cũng đang bị VLT, chữa mãi ko khỏi. Chị Vo_Gau có cách gì hay thì share cho em qua mail Stupid2412na@gmail.com với nhé. e cảm ơn c nhiều ạh
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị oi cho e xin địa chỉ bốc thuốc nha e hcm nè cám ổn định.nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 87 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

B search mail trên fb nhé! Huongngoclan191@yahoo.com